[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - mya87

mya87

Thành viên mới
Chào mọi người em là thành viên cũ đã ko vào đây 5 năm rồi hịihi . em qua mỹ gơn 5 năm rồi và đã bảo lãnh ba mẹ qua luôn rồi . Em đang mở hs mẹ bảo lãnh con dưới 21t cho mẹ em . Em gửi hs qua bưu điện ( em ko thix gửi online ) nhưng em quên cách ghi check như thế nào ? Có anh chị nào có mẫu check cho e xin với nhé . Check 535$ là chính xác phải ko à ?
Địa chỉ là ATTN I 130
PO Box 21700
Phoenix AZ 85036 . đúng ko àh ?
cảm ơn mọi người nhều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào mọi người em là thành viên cũ đã ko vào đây 5 năm rồi hịihi . em qua mỹ gơn 5 năm rồi và đã bảo lãnh ba mẹ qua luôn rồi . Em đang mở hs mẹ bảo lãnh con dưới 21t cho mẹ em . Em gửi hs qua bưu điện ( em ko thix gửi online ) nhưng em quên cách ghi check như thế nào ? Có anh chị nào có mẫu check cho e xin với nhé . Check 535$ là chính xác phải ko à ?
Địa chỉ là ATTN I 130
PO Box 21700
Phoenix AZ 85036 . đúng ko àh ?
cảm ơn mọi người nhều
Chào mya87,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi, có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
P/s: Khi post bài không nên dùng từ "mọi người" để gọi tắt chung như thế. Bạn có thể gọi là Cô/Chú, hoặc Anh/Chị diễn đàn nghe sẽ tốt hơn. Cũng như tuyệt đối không được viết tắt, vì đây là quy định chung của diễn đàn. Vậy nhé bạn.