[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - WAC1490343267

• Thread starter Chung Nguyen
  • Ngày gửi
C

Chung Nguyen

Guest
Xin chào các anh chị...cho em xin phép được hỏi là hồ sơ của em đã đươc USCIS chấp nhận từ ngày 22/12/14 nhưng đến bây giờ em vẫn chưa nhận được thêm thông tin gì.....và cần phải làm gì tiếp theo.Hồ sơ của em do em tự làm để bảo lãnh vợ nên em có xem trên diễn đàn thì theo em được biết là sau khi đựoc chấp thuận thì hồ sơ sẽ được gửi sang NVC nhưng em chưa nhận được thêm thông tin gì.....mong các anh chị cho em biết em nên làm gì.Cám ơn

Nancy Nguyen

Thành viên mới
Hồ sơ của mình cũng giống của bạn, vợ chồng mình cũng tự làm và cũng approve trong tháng 12 (4/12/2014). Theo mình biết thì mình cứ chờ đến khi nào lịch visa gần tới ngày priority date thì bên NVC send mail để làm bước kế tiếp. :1:

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào các anh chị...cho em xin phép được hỏi là hồ sơ của em đã đươc USCIS chấp nhận từ ngày 22/12/14 nhưng đến bây giờ em vẫn chưa nhận được thêm thông tin gì.....và cần phải làm gì tiếp theo. Hồ sơ của em do em tự làm để bảo lãnh vợ nên em có xem trên diễn đàn thì theo em được biết là sau khi đựợc chấp thuận thì hồ sơ sẽ được gửi sang NVC nhưng em chưa nhận được thêm thông tin gì.....mong các anh chị cho em biết em nên làm gì. Cám ơn.
Hồ sơ bạn đã được USCIS xét duyệt chấp thuận Approved ngày 22/12/2014.

Bạn vào lấy mẫu thư gửi NVC, để hỏi số hồ sơ Case number HCM.
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/21666-Hướng-dẫn-điền-thông-tin-liên-lạc-với-NVC