[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - mrluan

mrluan

Thành viên mới
Dạ em chào chị PhuongChau, do em không đăng được Topic mới nên em xin phép chị cho em hỏi qua đây ạ!

Em vừa nhận được số HCM từ NVC, nhưng em vào để đóng phí thì chưa cho phép đóng.
Chị cho e hỏi là nếu NVC đã gửi số HCM thì tức là sắp tới ngày được bổ sung hồ sơ và phỏng vấn rồi đúng ko chị?

Mong chị giúp đỡ ạ! e cảm ơn Chị!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em chào chị PhuongChau, do em không đăng được Topic mới nên em xin phép chị cho em hỏi qua đây ạ!

Em vừa nhận được số HCM từ NVC, nhưng em vào để đóng phí thì chưa cho phép đóng.
Chị cho em hỏi là nếu NVC đã gửi số HCM thì tức là sắp tới ngày được bổ sung hồ sơ và phỏng vấn rồi đúng không chị?

Mong chị giúp đỡ ạ! em cảm ơn Chị!
Chào mrluan,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi, có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
P/s: Tôi đã di chuyển bài viết, và mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì về hồ sơ di trú của mình, thì vào post bài tiếp tục đặt câu hỏi ở đây, cũng như nick của bạn vẫn post bài được bình thường không vấn đề gì cả. Không được hỏi bài trong topic của người khác là vi phạm nội quy diễn đàn, không viết tắt. Vậy nhé bạn.