[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - Thanh Nguyen

Thanh Nguyen

Thành viên tích cực
Xin chào Ban điều hành XNC và các bạn thành viên,xin cho tôi hỏi vấn đề về hồ sơ F2B của tôi do Mẹ bảo lãnh có ngày ưu tiên là ngày 20 tháng 11 năm 2007 .Vậy cho tôi hỏi , dự đoán khi nào hồ sơ của tôi sẽ được mở trong năm nay ,tôi thấy hiện tại lịch visa cho diện F2B đang giải quyết đến ngày 1 tháng 2 năm 2007.Xin chân thành cám ơn :New_icons_60:

tidollars

Thành viên tích cực
Ðề: Hỏi ngày mở hồ sơ F2B có ngày ưu tiên November 20,2007

Xin chào Ban điều hành XNC và các bạn thành viên,xin cho tôi hỏi vấn đề về hồ sơ F2B của tôi do Mẹ bảo lãnh có ngày ưu tiên là ngày 20 tháng 11 năm 2007 .Vậy cho tôi hỏi , dự đoán khi nào hồ sơ của tôi sẽ được mở trong năm nay ,tôi thấy hiện tại lịch visa cho diện F2B đang giải quyết đến ngày 1 tháng 2 năm 2007.Xin chân thành cám ơn :New_icons_60:
Thường thì còn khoảng 6 tháng nữa tới ngày ưu tiên thì sẽ mở hồ sơ.

Thanh Nguyen

Thành viên tích cực

Chào các bạn.Cho mình hỏi là mình đã gửi mail đến NVC để hỏi về việc chưa nhận được giấy tờ mở hồ sơ cách đây 9 ngày rồi nhưng mình không nhận được thư trả lời tự động và đến giờ cũng chưa nhận được thư trả lời chính thức từ nhân viên NVC,vậy có trục trặc gì không và mình phải làm gì.Xin cám ơn

CoTaoPhu

Thành viên tích cực

bên kia đã yêu cầu đópng tiền chưa 88$ với 230$ .
nếu đã đóng tiền xong thì bạn có quyền điền đơn và gởi mọi thứ giấy tờ của bạn.
khi làm xong thì bạn đơi tiếp nhé , visa tháng 7 đã lên đến 1/4/2007 rùi đó
nếu hên thì trong tháng 10-11 này bạn đã mở theo lịch chạy trung bình trăng 2thang