[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - Trang thị thúy nhi

Cho e hỏi ba e bao lanh e thuoc dang f2b, ma e là con ngoại hôn của ba, thì có khó để làm hồ sơ hay có dễ đậu visa k ạ, và cần những giấy tờ gì, bên luật sư đòi bên việt nam làm đơn mẹ xác nhận ngày xưa có quen ba mình rồi lỡ có thai sinh ra mình, giấy khai sinh mình có tên cha, nhug khi làm đơn ở xã k chứng chuyện mẹ mình kể như vậy. Vậy hồ sơ bão lah có quan trog đơn đó k ạ. Hay cần những giấy tờ j ạ

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cho e hỏi ba e bao lanh e thuoc dang f2b, ma e là con ngoại hôn của ba, thì có khó để làm hồ sơ hay có dễ đậu visa k ạ, và cần những giấy tờ gì, bên luật sư đòi bên việt nam làm đơn mẹ xác nhận ngày xưa có quen ba mình rồi lỡ có thai sinh ra mình, giấy khai sinh mình có tên cha, nhug khi làm đơn ở xã k chứng chuyện mẹ mình kể như vậy. Vậy hồ sơ bão lah có quan trog đơn đó k ạ. Hay cần những giấy tờ j ạ
Chào Trang thị thúy nhi,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi. Có đầy đủ thông tin hồ sơ rồi sẽ được giúp, ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/
P/s: Tôi đã di chuyển và mở riêng topic này cho bạn. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây. Không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác. Cũng như khi post bài bạn cần lưu ý điều này, tuyệt đối không được viết tắt, nếu như còn muốn nhận được sự tư vấn, hướng dẫn tiếp tục từ BQT diễn đàn. Vậy nhé bạn.