[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - WAC0934415495

phamhaiphong1979

Thành viên mới
Xin chào cả nhà
Mẹ mình làm hồ sơ bảo lãnh cho em trai mình diện F2B từ tháng 9/2009. Sau đó, đến tháng 1/2010 Mẹ mình nhận được I-797 petition approval notice từ USCIS. Tuy nhiên, từ đó đến nay gia đình mình vẫn chưa nhận được số case number từ NVC. Không biết có trục trặc gì không. Gia đình mình lo lắm. Không biết có cách nào biết được số case number của em mình hay không? Số receipt number của em mình là WAC-09-344-15495.
Xin mọi người giúp đỡ.
Xin chân thành cám ơn.

phamhaiphong1979

Thành viên mới
Xin giúp đỡ tìm số case number của NVC

Xin chào cả nhà
Mẹ mình làm hồ sơ bảo lãnh cho em trai mình diện F2B từ tháng 9/2009. Sau đó, đến tháng 1/2010 Mẹ mình nhận được I-797 petition approval notice từ USCIS. Tuy nhiên, từ đó đến nay gia đình mình vẫn chưa nhận được số case number từ NVC. Không biết có trục trặc gì không. Gia đình mình lo lắm. Không biết có cách nào biết được số case number của em mình hay không? Số receipt number của em mình là WAC-09-344-15495.
Xin mọi người giúp đỡ.
Xin chân thành cám ơn.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Xin giúp đỡ số case number của NVC

Xin chào cả nhà
Xin mọi người giúp đỡ.
Xin chân thành cám ơn.

Kết quả check hồ sơ của bạn.

WAC-09-344-15495
Post Decision Activity

On January 7, 2010, we mailed you a notice that we have approved this I130 IMMIGRANT PETITION FOR RELATIVE, FIANCE(E), OR ORPHAN. Please follow any instructions on the notice. If you move before you receive the notice, call customer service at 1-800-375-5283.
Chúc mừng bạn hồ sơ đã được chấp thuận approved.

Bạn vào lấy mẫu thư gửi NVC, hỏi số hồ sơ Case number HCM:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/74-Thư-hỏi-national-visa-center-số-hồ-sơ

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Xin giúp đỡ tìm số case number của NVC

Xin chào cả nhà
Xin mọi người giúp đỡ.
Xin chân thành cám ơn.
Câu hỏi của bạn đã được trả lời ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php/18985-Xin-giúp-đỡ-số-case-number-của-NVC

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Ðề: Xin giúp đỡ tìm số case number của NVC

Chào phamhaiphong1979,

Tôi đã gom các bài viết của bạn lại, đây là topic của bạn. Có thắc mắc gì cứ hỏi tại đây, mỗi thành viên chỉ mở 1 topic để hỏi về hồ sơ di trú của mình.
Chúc bạn may mắn!