[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2B - WAC1790249529

voduylam

Thành viên mới
Mến gửi Cô/Chú/Anh/Chị diễn đàn
Hồ sơ của mình như sau:
- Hồ sơ F2B
-WAC1790249529
Priotyd Date : March 15 2017
Ngày sinh 6/25/1984
Hiện tại mình/con không biết không biết hồ sơ của mình ra sao? Có được chấp nhận chưa?
Mong Cô-Chú-Anh-Chị xem giúp mình/con với ạ! Xin cảm ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Mến gửi Cô/Chú/Anh/Chị diễn đàn.
Hồ sơ của mình như sau:
- Hồ sơ F2B
- WAC1790249529
Priotyd Date: March 15 2017
Ngày sinh 6/25/1984
Hiện tại mình/con không biết không biết hồ sơ của mình ra sao? Có được chấp nhận chưa?
Mong Cô-Chú-Anh-Chị xem giúp mình/con với ạ! Xin cảm ơn.
Chào voduylam,
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Received
On March 15, 2017, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1790249529, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by April 14, 2017, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 15/03/2017, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-130 của bạn số biên nhận WAC1790249529, hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date, nên bạn cố gắng chờ thêm thời gian nữa.

voduylam

Thành viên mới
Xin chào các anh chị. Vui lòng kiểm tra giúp tình trạng hồ sơ của em:
1/ Receipt number: WAC1790249529
2/ Priority date: 15/03/2015
3/ Notice date: 18/03/2017
Cám ơn các anh chị.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
1/. Receipt Number: WAC1790249529
2/. Priority Date: 15/03/2015
3/. Notice Date: 18/03/2017.
Cám ơn các anh chị.
Cũng vẫn những thông tin cũ, hồ sơ của bạn hiện tại còn ở USCIS đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date.
P/s: Tôi đã di chuyển và gom bài viết của bạn về đây. Lần sau có thắc mắc gì, thì cần hỏi bài tại đây, tuyệt đối không được mở thêm topic mới nữa. Vậy nhé bạn.

voduylam256

Thành viên mới
em đã có case number và ID number
Anh/Chị vui lòng cho em hỏi, em làm hồ sơ đồng hành cùng 2 bé ( hiện tại bé 5 tuổi và bé 7 tuổi) nhưng 2 bé mang họ mẹ ( cha là người được bảo lãnh ) , hiện tại làm passport yêu cầu cùng họ cha, Chị cho em hỏi nếu đổi họ cha cho 2 bé thì hồ sơ trước giờ mình có cần thay đổi hay bổ sung gì thêm trên hệ thống không ??? vì trước đó hồ sơ trên hệ thống hiển thị họ mẹ

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em đã có Case number và ID number
Anh/Chị vui lòng cho em hỏi, em làm hồ sơ đồng hành cùng 2 bé (hiện tại bé 5 tuổi và bé 7 tuổi) nhưng 2 bé mang họ mẹ (cha là người được bảo lãnh), hiện tại làm passport yêu cầu cùng họ cha. Chị cho em hỏi nếu đổi họ cha cho 2 bé thì hồ sơ trước giờ mình có cần thay đổi hay bổ sung gì thêm trên hệ thống không? vì trước đó hồ sơ trên hệ thống hiển thị họ mẹ.
Nếu hồ sơ của bạn đã có số Case Number HCM, thì cung cấp cho tôi biết thêm thông tin này. Rồi sẽ được giúp, vậy nhé bạn.