[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - Cindy

Cindy

Thành viên mới
Thân chào ACE BĐH diễn đàn . Em là thành viên mới gia nhập diễn đàn , xin cho em hỏi hồ sơ của em có ngày ưu tiên 19/06/2001 thì khi nào mới qua đến Mỹ . Em đã nộp tiền Visa hồi Tháng 10 đã 6 Tháng rồi và đã complete 02/12/2009 . Nhưng đến giờ vẫn chưa có giấy mời phỏng vấn . Cám ơn tất cả .

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Cindy Hỏi thăm hồ sơ diện F3

Thân chào ACE BĐH diễn đàn . Em là thành viên mới gia nhập diễn đàn , xin cho em hỏi hồ sơ của em có ngày ưu tiên 19/06/2001 thì khi nào mới qua đến Mỹ . Em đã nộp tiền Visa hồi Tháng 10 đã 6 Tháng rồi và đã complete 02/12/2009 . Nhưng đến giờ vẫn chưa có giấy mời phỏng vấn . Cám ơn tất cả .
Hi
Lịch visa vừa rồi chỉ giải quyết cho hồ sơ có PD trước ngày 8/6/2001. Hy vọng bạn sẽ nhận được thư PV trong vài ngày tới. Nếu nhận thư bạn nhớ thông tin lên diễn đàn nhé.

Cindy

Thành viên mới

Cám ơn Anh Thanhnv đã trả lời , Nếu đúng như vậy thì khi nào nhận được thư mời phỏng vấn em sẽ báo lên Diễn đàn để mọi người cùng chia vui nhé . Và mong rằng tất cả các bạn nào có ngày ưu tiên trong Tháng 6 hãy post lên diễn đàn nếu như có ngày phỏng vấn rồi nhé . Cám ơn tất cả .

phiden

Thành viên tích cực

Cindy mình cũng 19 tháng 06 này bạn lịch cấp vísa chưa qua ngày ưu tiên của hs mình thì phải chờ thôi bạn ơi có gì mới bạn cho mình hay nha cám ơn bạn

phiden

Thành viên tích cực

Cindy đả phỏng vấn chưa ? sao lâu qúa không thấy Cindy vào Diển đàn vậy ...

vylinh

Thành viên tích cực

chào bạn
Bạn nhờ người nhà bên Mỹ gọi trực tiếp cho NVC đi, mình thấy 1 số hồ sơ có ngày ưu tiên tháng 12 đã có giấy phỏng vấn rồi đó bạn. HS của bạn đã qua lâu lắm rồi.

Cindy

Thành viên mới

Cám ơn tất cả ACE trên diễn đàn , cám ơn Vylinh gđ mình đã phỏng vấn thành công rồi hiện đang chờ thuốc lao tố cho con nữa thôi , vì ko có thời gian nên ko post lên diễn đàn thường xuyên . Cho mình sory nhé và Cám ơn tất cả .

vylinh

Thành viên tích cực

Vy Linh chúc mừng bạn và gd đã phỏng vấn thành công nha. Chúc bạn có chuyến bay sang Mỹ vui vẻ nha hihi..:41: