[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2010777166*

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cảm ơn anh chị nhiều. Xin lỗi lại làm phiền anh chị. Hôm nay em đang điền form khiếu nại tuổi. Theo như kinh nghiệm anh chị thì xác suất khiếu nại của em cao không ạ. Em tính về Việt Nam phỏng vấn cho chắc ăn nếu như em có tên. Còn không có tên chắc em ở đây. Cám ơn anh chị.
Không thể đoán chính xác được tỷ lệ thành công tuổi CSPA là bao nhiêu phần trăm, vì trường hợp của mỗi hồ sơ khác nhau, và sự xem xét quyết định sau cùng là của LSQ nữa.

xxhoamailanxx

Thành viên mới
Chào anh chị PhuongChau
Thật ngại lại làm phiền anh chị. Em mơi gửi đơn kiếu nại lên Lãnh sự quán và vừa nhận được email là ngày 15/11/2017 tới lãnh sự quán để kiếu nại tuổi. Cho em hỏi là bố hoặc mẹ em tới đó kiếu nại tuổi em được không ạ. Tại em đang ở mỹ và cũng sợ kiếu nại không thành công khả năng e qua lại mỹ hơi khó ạ. Theo em tính tuổi em vẫn dưới 21t. Nhưng vẫn thấy lo. Em cám ơn anh chị rât nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh chị PhuongChau,
Thật ngại lại làm phiền anh chị. Em mới gửi đơn khiếu nại lên Lãnh sự quán và vừa nhận được email là ngày 15/11/2017 tới Lãnh sự quán để khiếu nại tuổi. Cho em hỏi là bố hoặc mẹ em tới đó kiếu nại tuổi em được không ạ. Tại em đang ở Mỹ và cũng sợ khiếu nại không thành công khả năng em qua lại Mỹ hơi khó ạ. Theo em tính tuổi em vẫn dưới 21t. Nhưng vẫn thấy lo. Em cám ơn anh chị rất nhiều.
Đương đơn chính của hồ sơ, và thành viên khiếu nại tuổi CSPA phải đến LSQ để họ xem xét giải quyết không thể vắng mặt được.