[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2011510021*

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào diễn đàn cho mình hỏi là hồ sơ của mình nvc thông báo có sáu người nhưng hai người đã có gia đình vậy mình cần làm đơn gởi nvc tách ra được không nếu vậy thì bao lâu nvc mới trả lời nhờ diễn đàn giúp đỡ giùm gia đình tôi cám ơn nhiều.
Ý bạn tách ra là sao? 1 là chỉ những thành viên có tên trong danh sách cùng đi, 2 là ở lại, chứ không có việc tách ra.

phamhuutamkg

Thành viên tích cực
Xin chào diễn đàn tách ra là gì có gia đình nên tách ra khỏi danh sách vậy có được không hay là để đóng tiền luôn gì có gia đình thì đâu Đi được nên tính xin bỏ Hai người ra khỏi đóng tiền có được không nếu được thì bao lâu nvc mới thông báo cho mình biết vậy nhờ diễn đàn giúp đỡ giùm gia đình tôi cám ơn nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào diễn đàn tách ra là gì có gia đình nên tách ra khỏi danh sách vậy có được không hay là để đóng tiền luôn gì có gia đình thì đâu Đi được nên tính xin bỏ Hai người ra khỏi đóng tiền có được không nếu được thì bao lâu nvc mới thông báo cho mình biết vậy nhờ diễn đàn giúp đỡ giùm gia đình tôi cám ơn nhiều
Bạn nói với người bảo lãnh gọi điện thoại cho NVC để thông báo.

phamhuutamkg

Thành viên tích cực
Xinh chào diễn đàn cho mình hỏi là làm bảo trợ tài chánh rồi mới đóng tiền 325usd hay là phải đóng trước rồi mới làm bảo trợ tài chánh nhờ diễn đàn giúp giùm cám ơn nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào diễn đàn cho mình hỏi là làm bảo trợ tài chánh rồi mới đóng tiền 325usd hay là phải đóng trước rồi mới làm bảo trợ tài chánh nhờ diễn đàn giúp giùm cám ơn nhiều.
Phải đóng tiền lệ phí visa 325$/1 người trước. Rồi sau đó người bảo lãnh, cũng như người được bảo lãnh mới tiến hành các thủ tục giấy tờ cần thiết trong đó có phần Bảo trợ Tài chánh do người bảo lãnh làm.

phamhuutamkg

Thành viên tích cực
Xin chào diễn đàn cho mình hỏi là người bảo lãnh là 92 tuổi thì không bảo trợ được vậy là phải nhờ người bảo trợ nhưng một người không đủ có thể nhờ hai người hay không nhờ diễn đàn giúp đỡ giùm cám ơn nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào diễn đàn cho mình hỏi là người bảo lãnh là 92 tuổi thì không bảo trợ được vậy là phải nhờ người bảo trợ nhưng một người không đủ có thể nhờ hai người hay không nhờ diễn đàn giúp đỡ giùm cám ơn nhiều.
Chỉ được nhờ 1 người đồng bảo trợ, nhưng bạn phải hỏi xem người này trước đây đã từng Bảo trợ Tài chánh cho ai chưa? Rồi tôi sẽ tư vấn tiếp tục.

phamhuutamkg

Thành viên tích cực
Xin chào diễn đàn cho mình hỏi là người đồng bảo trợ có gia đình nhưng chồng thì bảo trợ nhưng vợ không cùng bảo trợ vậy một mình người chồng bảo trợ một mình có được không nhờ diễn đàn giúp giùm tôi cám ơn diễn đàn nhiều

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào diễn đàn cho mình hỏi là người đồng bảo trợ có gia đình nhưng chồng thì bảo trợ nhưng vợ không cùng bảo trợ vậy một mình người chồng bảo trợ một mình có được không nhờ diễn đàn giúp giùm tôi cám ơn diễn đàn nhiều.
Người đồng bảo trợ này phải tính luôn cả 2 vợ chồng, cùng các con + toàn bộ tất cả thành viên trong gia đình bạn = Tổng số người.