[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - Linhpro

Linhpro

Thành viên mới
Nha e duoc o ngoai lam ho so bao lanh sang My dien F3 ho so tu thag 10 nam 2001 den nay van chua bao phong van, cho e hoi vay den khi nao moi bao phong van a? e sinh nam 1983 gio co dc di cung gia dinh khong?

Last edited by a moderator:

linda

Ban điều hành
Ðề: khi nào báo phỏng vấn diện F3 hồ sơ PD 10/2001

Nha e duoc o ngoai lam ho so bao lanh sang My dien F3 ho so tu thag 10 nam 2001 den nay van chua bao phong van, cho e hoi vay den khi nao moi bao phong van a? e sinh nam 1983 gio co dc di cung gia dinh khong?
Đã đăng ký thành viên vào diễn đàn, khi post bài xin vui lòng đánh chữ có dấu cho dễ đọc. Tôi sẽ bỏ dấu vào bài trên cho dễ đọc nhé, hy vọng lần sau bài viết của bạn sẽ có dấu đầy đủ.

Nhà em được ông ngoại làm hồ sơ bảo lãnh sang Mỹ diện F3 hồ sơ từ tháng 10 năm 2001 đến nay vẫn chưa báo phỏng vấn, cho em hỏi vậy đến khi nào mới báo phỏng vấn anh của em sinh năm 1983 giờ có được đi cùng gia đình không?

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: khi nao bao phong van dien F3 hso thg 10/2001

Chào bạn, bạn cung cấp case number, priority day, approval day, ngày tháng năm sinh của bạn lên diễn đàn thì các AC mới có thể giúp bạn được
Thân ái !!!