[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - phiden

phiden

Thành viên tích cực
Chào diễn đàn !
Em là thành viên mới gia nhập , xin cho em hỏi lịch phỏng vấn của F3 trong Tháng 5 đã đến đâu , hồ sơ của em có ngày ưu tiên 19/06/2001 có hy vọng là phỏng vấn trong Tháng 5 không , hay là dự đóan chừng nào xin cho biết . Xin cám ơn

Last edited by a moderator:

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hoi ve lich phong van

Chào diễn đàn !
Em là thành viên mới gia nhập , xin cho em hỏi lịch phỏng vấn của F3 trong Tháng 5 đã đến đâu , hồ sơ của em có ngày ưu tiên 19/06/2001 có hy vọng là phỏng vấn trong Tháng 5 không , hay là dự đóan chừng nào xin cho biết . Xin cám ơn
Chào bạn, thông thường lịch VISA hàng tháng sẽ được cập nhật vào ngày 10 đến 12. Lịch VISA tháng 5 chắc sẽ có trong 2-3 ngày tới thôi. Theo dự đoán và các HS đã nhận giấy PV hồi cuối tháng 3/2010, thì VISA tháng 5/2010 có thể sẽ là ngày 08/6/2001 (tăng 2 tuần so với lịch tháng 4/2010).
Hồ sơ của bạn có ngày ưu tiên là ngày 19/6/2001, thì hy vọng sẽ có giấy của NVC gửi về cuối tháng này và sẽ được phỏng vấn trong tháng 6/2010.

Thân ái.

phiden

Thành viên tích cực

Cám ơn Anh Liễu đã trả lời cho em , nhưng em hy vọng lịch phỏng vấn Tháng 05 sẽ đến hơn dự đóan của Anh . Anh cho em hỏi khi nào BĐH xuatnhapcanh.com mới ra mắt tổ chức họp mặt các thành viên nhớ báo để tất cả mọi người tham gia nhé . Cám ơn Anh .

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cám ơn Anh Liễu đã trả lời cho em , nhưng em hy vọng lịch phỏng vấn Tháng 05 sẽ đến hơn dự đóan của Anh . Anh cho em hỏi khi nào BĐH xuatnhapcanh.com mới ra mắt tổ chức họp mặt các thành viên nhớ báo để tất cả mọi người tham gia nhé . Cám ơn Anh .
Khà ..khà ..., khi nào bạn có giấy PV, báo hen. Lieuvh cũng đang có ý định offline cho diễn đàn XNC đây. Cám ơn bạn đã gợi ý, nếu có offline, bạn nhớ tham dự nha.

Thân ái.

phiden

Thành viên tích cực

Cám ơn Anh Liễu . Khi nào Offline em đăng ký 2 vé nhé . Ok khi nào mà em có lịch phỏng vấn em sẽ báo để Anh post lên diễn đàn . Anh tổ chức nhanh đi lỡ may lịch Vía nhảy em đi trước khi tổ chức thì uổng lắm Hihihi

phiden

Thành viên tích cực
Ðề: Hỏi về lịch phỏng vấn F3.

anh liễu dự đóan lịch vísa hay qúa nha cám ơn anh nhiều vậy là lại hy vọng tháng sáu này thôi phài không anh liễu khà khà hơi buồn tí xíu đó anh hi hi

phiden

Thành viên tích cực

chắc anh em mình phải làm vài ve xảxui để lịch vísa tháng sáu này nhảy đến 30 tháng 07 được không anh liểu khà khà

phiden

Thành viên tích cực

Chào Anh LightWind . Anh có thể cho mình cái mẫu thư hỏi ngày phỏng vấn được ko ? Cám ơn Anh .

phiden

Thành viên tích cực

cảm ơn Linda nhiều nhiều nha có kết quả gì mình cho linda hay ha

phiden

Thành viên tích cực

:New_icons_60:Thân chào tất cả . Cho em hỏi lịch phỏng vấn tiếp theo 08/06/2001 xem ở trang nào vậy . Xin cám ơn .

phiden

Thành viên tích cực
Hỏi về lịch phỏng vấn

Chào các bạn , sau lâu quá chưa thấy bạn nào báo nhận thư mời phỏng vấn lên diễn đàn hết . Mong rằng các bạn có lịch phỏng vấn nhớ báo lên để Anh Lieuvh lên danh sách nhé . Cám ơn các bạn .

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hỏi về lịch phỏng vấn

Chào các bạn , sau lâu quá chưa thấy bạn nào báo nhận thư mời phỏng vấn lên diễn đàn hết . Mong rằng các bạn có lịch phỏng vấn nhớ báo lên để Anh Lieuvh lên danh sách nhé . Cám ơn các bạn .
Chào bạn Phiden, xin được bật mí cho bạn 1 tẹo nha.

Theo thống kê và kinh nghiệm của 1 số ACE, thì những ngày của tuần lễ cuối hàng tháng, NVC sẽ gửi email về cho người bảo lãnh và/hoặc người trung gian được chỉ định trong DS3032 và/hoặc người được bảo lãnh (đương đơn chính) giấy báo phỏng vấn. Và ngày PV chính thức sẽ cách ngày nhận giấy PV từ 4-6 tuần, để những người được bảo lãnh (bao gồm đương đơn chính và các đương đơn phụ) có thời giam đi chích ngừa, khám sức khỏe và chuẩn bị các hồ sơ, giấy tờ, hình ảnh để PV.

Như vậy, dự đoán trong tháng 4 này, có thể trong ngày Giỗ Tổ Hùng Vương (23/4/2010) NVC sẽ send email đó. Bạn chịu khó check email nha và nhớ post tin vui cho ACE cùng chung vui với bạn nha.

Thân ái.