[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - zero00789

zero00789

Thành viên tích cực
Gia đình em pv ngày 13/9/2010 pv nhận giấy hồng lãnh sự quán hẹn 3h chiều 21/9/2010 lên nhận visa ,gia đình em pv ô số 11 cô viên chức mỹ đen ko hỏi câu hỏi gì ,sau khi hướng dẫn ký tên và lăn tay xong . Xin chân thành cảm ơn ban điều hành trong thời gian qua đã giúp đỡ hồ sơ gia đinh em .Cầu chúc tất cả f3 pv thành công rinh nhẹ giấy hồng .

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Phỏng vấn thành công

Xin chúc mừng gia đình bạn, chúc gia đình sớm đoàn tụ nhé :41:

dohoaibao

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình zero 00789 nhé. Mình nghỉ là các anh em trên diễn đàn của mình có sự trợ giúp của các anh chị đi trước nên chuẩn bị hồ sơ phỏng vấn ngon lành đa số là giấy hồng. Mình nhận xét vậy không biết có đúng không. là khi sơ vấn xong giấy hồng hay giấy xanh đã được quyết định rồi. Nhân viên sơ vấn khi xếp hồ sơ xếp luôn giấy hồng hay giấy xanh kèm theo thì phải.

Lily

Cựu Ban điều hành

Oh! Chúc mừng zero00789 và gia đình nhẹ nhàng rinh giấy hồng nhé. Chúc mừng! :41::41::41:

linda

Ban điều hành

Chúc mừng gia đình bạn PV thành công rinh giấy hồng nhé. Chúc mừng , chúc mừng.:):):)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Zero00789 và gia đình đã PV thành công :41: Chúc an lành và những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với gia đình bạn trong những ngày sắp tới :41: