[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - alexander

alexander

Thành viên mới
người yêu tôi được chị gái bảo lãnh từ năm 2004 , tôi và người yêu tôi chuẩn bị kết hôn , vậy người yêu tôi có bị trì hoãn hay không , còn một vấn để nữa xin mọi người giúp , tôi và người yêu chỉ đăng kí kết hôn , chụp hình cưới , nhứng không làm lễ cưới bởi ba mẹ anh em của người yêu em đêù bên mỹ , họ muốn qua mỹ làm lễ cưới như vậy khi phỏng vấn nhân viên sứ quán thấy ko có lễ cưới , họ có thắc mắc hay không , xin mọi người chỉ giúp , và mọi người chỉ giúp chỗ làm giấy tờ chuẩn bị phỏng vấn ,thanks

ThaoPhuong

Ban điều hành
Bài viết của Bạn không rõ các chi tiết. Nên khó tư vấn?
người yêu tôi được chị gái bảo lãnh từ năm 2004 ,
Đây là diện bảo lãnh Anh Chị em của Công dân Hoa Kỳ, bảo lãnh từ năm 2004.
tôi và người yêu tôi chuẩn bị kết hôn , vậy người yêu tôi có bị trì hoãn hay không ,
Diện ưu tiên F4: Anh, chị, em của công dân Hoa Kỳ bảo lãnh. Khi thay đổi tình trạng hôn nhân của mình thì không thay đổi diện F4 này. Nghĩa là Bạn gái này nếu có kết hôn với Anh, thì Bạn gái này và Anh cũng sẽ được đi định cư Hoa Kỳ.

còn một vấn để nữa xin mọi người giúp , tôi và người yêu chỉ đăng kí kết hôn , chụp hình cưới , nhứng không làm lễ cưới bởi ba mẹ anh em của người yêu em đêù bên mỹ , họ muốn qua mỹ làm lễ cưới như vậy khi phỏng vấn nhân viên sứ quán thấy ko có lễ cưới , họ có thắc mắc hay không , xin mọi người chỉ giúp , và mọi người chỉ giúp chỗ làm giấy tờ chuẩn bị phỏng vấn ,thanks
Chi tiết này không rõ ràng. Có phải hồ sơ của bạn gái Anh là ưu tiên F4: diện Anh, Chị, em của công dân Hoa Kỳ bảo lãnh hay sao? Hay là diện nào?
Cám ơn Bạn.

alexander

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ F4 - alexander

ThaoPhuong;[URL="tel:775313124" nói:
775313124[/URL]]Bài viết của Bạn không rõ các chi tiết. Nên khó tư vấn?

Đây là diện bảo lãnh Anh Chị em của Công dân Hoa Kỳ, bảo lãnh từ năm 2004.

Diện ưu tiên F4: Anh, chị, em của công dân Hoa Kỳ bảo lãnh. Khi thay đổi tình trạng hôn nhân của mình thì không thay đổi diện F4 này. Nghĩa là Bạn gái này nếu có kết hôn với Anh, thì Bạn gái này và Anh cũng sẽ được đi định cư Hoa Kỳ.

Chi tiết này không rõ ràng. Có phải hồ sơ của bạn gái Anh là ưu tiên F4: diện Anh, Chị, em của công dân Hoa Kỳ bảo lãnh hay sao? Hay là diện nào?
Cám ơn Bạn.
Chị gái bảo lãnh em gái , chị gái là công dân hoa kỳ , cho tôi hỏi diện vợ chồng việt khi phỏng vấn có khó không , khi phỏng vấn bên di trú có hỏi về lễ cưới ở đâu không , bởi ba mẹ bạn gái tôi muốn tôi và cô ấy làm lẽ cưới bên mỹ , nên tôi và bạn gái chỉ đi đăng kí kết hôn và một bữa tiệc gia đình tôi và một vài người thân của bạn gái , không biết bên di trú có chấp nhận không . Khi bạn gái tôi được gọi phỏng vấn giấy tờ bổ xung là do bạn gái tôi đi làm hay phải nhờ bên dịch vụ .thanks