[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2011728014*

Hoangminh.n

Thành viên mới
Xin chào Anh chị nhé
Hồ sơ f4 của em đã có IVSCA.... Rồi .Dạ em chân thành cám ơn Anh chị rất nhiều đã hướng dẫn giúp em .
Dạ hôm nay xin nhờ anh chị hướng dẫn em ,hồ sơ em đã đóng tiền rồi và đã báo (PAID) Vậy tiếp theo em nên làm gì trong thời gian tới ,em xin cám ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào Anh chị nhé.
Hồ sơ F4 của em đã có IVSCA.... rồi. Dạ em chân thành cám ơn Anh chị rất nhiều đã hướng dẫn giúp em.
Dạ hôm nay xin nhờ anh chị hướng dẫn em, hồ sơ em đã đóng tiền rồi và đã báo (PAID). Vậy tiếp theo em nên làm gì trong thời gian tới, em xin cám ơn.
Bạn xem hướng dẫn ở đây:
https://www.xuatnhapcanh.com/threads/tin-trinh-thc-hin-6-step-khi-h-so-duc-mo-gi-cho-nvc.22498/

Hoangminh.n

Thành viên mới
Xin kính chào anh chị chúc anh chị khỏe đẹp vui vẻ hạnh phúc
Dạ cho phép em xin hỏi? Hồ sơ em đã làm 6 bước xong rồi ( completed) và ( submitted) rồi ,khi nào mới có giấy báo phỏng vấn vậy anh chị
Em xin cám ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Hoangminh.n

Thành viên mới
Em xin kính chào anh chị
Dạ em xin hỏi ? Hồ sơ em đã làm 6 bước rồi , em đã scan hết giấy tờ luôn rồi nhưng em chưa scan giấy khai sinh của (người bảo lãnh) em đang đợi chị gửi về .Cho em hỏi? như vậy có ảnh hưởng gì khi nvc check hồ sơ mình không vậy có bị chậm thời gian lại không .Dạ hồ sơ em đã SUBMITTED vào ngày 11/12/2019 chỉ còn thiếu như vậy thôi .Em xin cám ơn nhiều chúc anh chị nhiều sức khỏe ,hạnh phúc

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Em xin kính chào anh chị
Dạ em xin hỏi ? Hồ sơ em đã làm 6 bước rồi, em đã scan hết giấy tờ luôn rồi nhưng em chưa scan giấy khai sinh của (người bảo lãnh) em đang đợi chị gửi về. Cho em hỏi? như vậy có ảnh hưởng gì khi NVC check hồ sơ mình không vậy có bị chậm thời gian lại không. Dạ hồ sơ em đã SUBMITTED vào ngày 11/12/2019 chỉ còn thiếu như vậy thôi. Em xin cám ơn nhiều chúc anh chị nhiều sức khỏe, hạnh phúc.
Nếu gửi không đầy đủ giấy tờ, thì hồ sơ của bạn có thể bị checklist NVC sẽ yêu cầu bổ sung cho đầy đủ xong, họ mới xem xét hoàn tất complete hồ sơ.
P/s: Cám ơn những lời chúc an lành của bạn. Chúc hồ sơ bạn sắp tới được suôn sẻ, may mắn, để sớm được xuất cảnh định cư.

Hoangminh.n

Thành viên mới
Xin chào anh chị
Dạ em chào các anh chị. Gia đình em đã up tất cả hồ sơ cho NVC xong vào ngày 11/12/2019.
Lịch visa tháng 2/2020 diện f4 bị lùi lại 7 tháng, vậy hồ sơ của gia đình em có được NVC tiếp tục xem xét để thông báo hồ sơ hoàn tất không ạ?
Năm mới chúc Anh Chị cùng gia đình nhiều sức khỏe ,hạnh phúc ,vạn sự như ý

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin chào anh chị.
Dạ em chào các anh chị. Gia đình em đã up tất cả hồ sơ cho NVC xong vào ngày 11/12/2019.
Lịch visa tháng 02/2020 diện F4 bị lùi lại 7 tháng, vậy hồ sơ của gia đình em có được NVC tiếp tục xem xét để thông báo hồ sơ hoàn tất không ạ?
Năm mới chúc Anh Chị cùng gia đình nhiều sức khỏe, hạnh phúc, vạn sự như ý.
Hồ sơ gia đình bạn vẫn chưa được hoàn tất complete, thì cố gắng chờ thêm thời gian nữa. Vì lịch visa hàng tháng diễn biến tăng, giảm, hay đứng yên là chuyện bình thường.
P/s: Cám ơn những lời chúc năm mới của bạn. Chúc hồ sơ gia đình bạn thời gian sắp tới luôn thuận lợi, may mắn, để sớm được xuất cảnh định cư, đoàn tụ với gia đình.

Hoangminh.n

Thành viên mới
Chào anh chị .Năm mới chúc diễn đàn vạn sự như ý cát tường
Dạ Em muốn hỏi là hồ sơ của em đã chấp nhận hết . báo lỗi giấy khai sinh con em .em scan lại khai sinh rồi ,khi nào mới chấp nhận vậy cám ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh chị. Năm mới chúc diễn đàn vạn sự như ý cát tường.
Dạ em muốn hỏi là hồ sơ của em đã chấp nhận hết, báo lỗi giấy khai sinh con em. Em scan lại khai sinh rồi, khi nào mới chấp nhận vậy cám ơn.
Bạn chờ khoảng 60 ngày làm việc, nếu vẫn chưa nhận được thông tin gì? thì gửi email để hỏi xem hồ sơ đã hoàn tất complete xong chưa?

Hoangminh.n

Thành viên mới
Chào anh chị .
Hồ sơ mình đã có thư hoàn thành rồi ,mình xin cảm ơn diễn đàn đã nhiệt tình giúp đỡ .Dạ khi nào có thư mời pHỏng vấn ,mình xin cám ơn

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh chị.
Hồ sơ mình đã có thư hoàn thành rồi, mình xin cảm ơn diễn đàn đã nhiệt tình giúp đỡ. Dạ khi nào có thư mời phỏng vấn, mình xin cám ơn.
Nếu hồ sơ bạn đã hoàn tất complete, thì chờ xếp lịch phỏng vấn trong thời gian sắp tới. Cũng như không thể đoán chính xác thời gian là bao lâu, vì tùy thuộc vào trường hợp của mỗi hồ sơ khác nhau.