[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - WAC1690602620

minhnguyen7680

Thành viên mới
tôi là thành viên mới . Các Anh chị cho tôi hỏi hồ sơ của gia đình tôi:
WAC1690602620
Pro date: 29/08/2016
Chưa được chấp thuận , mà bây giờ tôi mới để ỳ thấy trên I797c, thông tin vợ tôi bị sai
Tên : tran thị lê nguyên thì được ghi tran, nguyen
ngày thì 30 bi ghi là 20. Làm ơn cho tôi hỏi mình cần chỉnh lại cho đúng khi hồ sơ còn ở USCIS hay đợi khi nào được chấp thuận rồi mới chỉnh cho đúng. thank AD

PhuongChau

Diễn đàn XNC
tôi là thành viên mới . Các Anh chị cho tôi hỏi hồ sơ của gia đình tôi:
WAC1690602620
Priority Date: 29/08/2016.
Chưa được chấp thuận, mà bây giờ tôi mới để ý thấy trên I-797C, thông tin vợ tôi bị sai.
Tên: tran thị lê nguyên thì được ghi tran, nguyen.
Ngày thì 30 bị ghi là 20. Làm ơn cho tôi hỏi mình cần chỉnh lại cho đúng khi hồ sơ còn ở USCIS hay đợi khi nào được chấp thuận rồi mới chỉnh cho đúng. Thank AD.
Chào minhnguyen7680,
Hồ sơ của gia đình bạn đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được xem xét chấp thuận Approval Date. Vì thế bạn nói với người bảo lãnh gọi điện thoại trực tiếp cho USCIS để xin điều chỉnh lại thông tin hồ sơ cho đúng.

minhnguyen7680

Thành viên mới
thank bạn , mình cũng có nói như vậy , nhưng đứa em nói không sao ,để đến khi có thư báo chấp thuận rồi chỉnh , không biết như vậy có đúng không.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Thank bạn, mình cũng có nói như vậy, nhưng đứa em nói không sao, để đến khi có thư báo chấp thuận rồi chỉnh, không biết như vậy có đúng không.
Hồ sơ đang giai đoạn này còn ở USCIS, đợi khi được chấp thuận thì đã chuyển qua NVC rồi. Tôi tư vấn như thế, còn việc có muốn thực hiện hay không là tùy ở gia đình bạn.