[Hồ sơ F4] Hồ sơ Huuhung F4

Thành

Thích đủ thứ ...
Tôi đang cần sự giúp đỡ của các bạn:hồ sơ của gia đình tôi dạng F4 (diện anh em bảo lãnh F4) thì cần làm những mẫu đơn nào,và số ký hiệu mẫu đơn.(hồ sỏ Năm 1999).
Ai biết thì gởi giúp tôi,xin chân thành cảm ơn các bạn.
Email hamhung_dn72@yahoo.com

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hồ sơ Huuhung F4

Hồ sơ F4 của bạn năm 1999 thì bạn phải ghi rõ thông tin ngày ưu tiên. receipt Number...có thông tin như vậy thì mọi người mới có thể tư vấn cho bạn được bạn nhé.

Chúc bạn vui vẻ với XNC. :1:

chulambi

Thành viên tích cực

Chào Huuhung! nhà bạn f4 năm 1999 và thấy bạn có hỏi bổ túc con nhỏ 19 tháng tuổi. Vậy bạn đã bổ túc được chưa? Thân chào

huuhung

Thành viên mới

Chulambi Thân mến !
Chào bạn ! Tôi cảm ơn bạn rất nhiều,tôi chưa bổ túc hồ sơ cho con nếu làm thì tôi phải làm mẫu đơn nào (số bao nhiêu ).Luôn đây tôi gởi thăm đến toàn thể gia đình bạn Năm Mới An Khang Thịnh Vượng gặp nhiều may mắn vạn sự như ý.
Hung-Đà Nẵng Viêt Nam

huuhung

Thành viên mới

Chào tất cả các Anh Chị Ban Biên Tập,cùng các thành viên thân mến !
Đầu năm mới tôi xin gởi lời thăm đến toàn thể các Anh Chị BBT AN KHANG THỊNH VƯỢNG,VẠN SỰ NHƯ Ý
Hung-Đa Năng VIET NAM

chulambi

Thành viên tích cực

Cảm ơn bạn Huuhung! chúc bạn và gia đình năm mới hạnh phúc,bạn đã gởi ds3032 chưa? nếu chưa thì có một anh bên VDT hướng dẫn như sau :
_ Nếu chưa nộp ds3032 thì đính kèm thư + khai sanh (bản tiếng Việt + bản dịch tiếng Anh) nộp National Visa Center nhắc họ đưa tên con bạn vào giấy báo đóng tiền Visa.
_ Gởi ds-3032 bằng email nhớ đính kèm 2 files khai sanh (bản tiếng Việt + bản dịch tiếng Anh) đã Scan.
Bạn có thể vào trang 2,xuatnhapcanh,bài hỏi vấn đề bổ túc cho con ở đó có Mẫu bổ túc khai sanh của anh Hùng Việt mà tham khảo. Thân chào

Chỉnh sửa cuối:

huuhung

Thành viên mới

Chào chulambi !Nhờ ban giúp cái này với anh mình vừa gởi cho mình mã số HDM 2002515356 chờ bạn tra giúp mình khi nào họ sẽ báo cho mình thư mời phỏng vấn.
cảm ơn bạn nhiều Huu Hung