IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - Magicals

Magicals

Thành viên mới
Xin chào Diễn Đàn,

Em có làm Hồ Sơ bảo lãnh Bố Me vào tháng 6 nam 2010 , cho đến nay em hoàn tất được Đơn 3032 và đóng Lệ Phí la $ 88 . Em đã chờ gần 3 tháng nay để tiếp tục điền tiếp Đơn I 864 , nhưng vẩn chưa nhận đươc Đơn I 864 ,Vậy cho em hỏi Em phải đợi thêm bao lâu để nhận được Đơn I 864 hay Em phải vào internet để in lấy Đơn I 864, Và nhưng bước tiếp theo em phải làm sao để được nhanh chóng và dược hoàn tất sớm vi Hồ Sơ củ a Em đã gầ n 1 năm roi , Mong Diễn Đàn giup đở chỉ giúp cho Em .

Xin Chan^ Thanh Cam On.

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Khi nao em moi nhan duoc I 864,Chi giup Dum Em

Bạn vào web
www.uscis.gov/form
download form I864 ,rồi điền đơn này ,in ra và gởi ngay cho NVC nhé !
Nếu có vợ hay có chồng ,người chồng hay vợ phải làm I864 ,còn người phối ngẫu phải làm I864A.Trong trường hợp không đủ Income phải nhờ người bảo trợ giúp .

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Khi nao em moi nhan duoc I 864,Chi giup Dum Em

Xin chào Diễn Đàn,

Em có làm Hồ Sơ bảo lãnh Bố Me vào tháng 6 nam 2010 , cho đến nay em hoàn tất được Đơn 3032 và đóng Lệ Phí la $ 88 . Em đã chờ gần 3 tháng nay để tiếp tục điền tiếp Đơn I 864 , nhưng vẩn chưa nhận đươc Đơn I 864 ,Vậy cho em hỏi Em phải đợi thêm bao lâu để nhận được Đơn I 864 hay Em phải vào internet để in lấy Đơn I 864, Và nhưng bước tiếp theo em phải làm sao để được nhanh chóng và dược hoàn tất sớm vi Hồ Sơ củ a Em đã gầ n 1 năm roi , Mong Diễn Đàn giup đở chỉ giúp cho Em .

Xin Chan^ Thanh Cam On.
Hồ sơ bạn có vấn đề! Tôi hỏi nhé, từ lúc đóng 88$ đến nay NVC có liên lạc thư từ gì với bạn chưa? Bạn đóng 88$ bằng on line hay bằng money order hoặc check? Vì tôi thắc mắc tại sao bạn chưa có barcode sheet hay document cover sheet. Nếu không có thì không gửi hồ sơ cho NVC được.

Last edited by a moderator: