[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - jeanny

jeanny

Thành viên mới
Chào các anh chị. hiện em đang sống ở lincoln, em mới từ VN qua được 2 tháng tiếng anh thì không được tốt, hiện tại thì em muốn ve VN để làm DKKH và làm giấy bảo lãnh bạn trai em xin anh chị nào biết dịch vụ làm hồ sơ bảo lãnh xin chỉ giúp em ạ (dịch vụ người việt nhe anh chị) em xin chân thành cám ơn rất nhiều

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Xin các anh chị chỉ giúp giùm em trung tam dich vụ

Lincoln ở đâu vậy ?Tìm mấy cuốn báo VN có ở các chợ vào ngày thứ bảy và chủ nhật sẽ tim ra ,trong các trang báo có đăng quảng cáo DKKH và đủ các loại dịch vụ .

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

hỏi người thân cho chắc chị ah, ko nhất thiết là phải ở gần nhà đâu. Thường những chuyện này do luật sư làm, nhưng tuỳ luật sư lắm. Chị phải chọn đúng người uy tín thì mới an tâm, ko khéo ôm lầm người tiền mất tật mang ^^ nhất là ở diện bảo lãnh vợ chồng-diện khó khăn nhất này.

Nga

Thành viên mới

Vào đây xem thử có giúp gì được không. [. Theo Bờm nghĩ bạn nên tự làm,chậm mà chắc,và thường xuyên lên diễn đàn để học hỏi.Thuê LS vừa chậm,vừa tốn tiền,vừa không tin cậy.

Last edited by a moderator:

Nguyenthanh

Thành viên mới

Nếu bạn cần về dịch vụ dịch thuật tất cả các ngôn ngữ và phiên dịch chuyên nghiệp hãy liên lạc với dịch thuật SUN,
suntranslation.com:1:

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Lincoln ở đâu vậy ?Tìm mấy cuốn báo VN có ở các chợ vào ngày thứ bảy và chủ nhật sẽ tim ra ,trong các trang báo có đăng quảng cáo DKKH và đủ các loại dịch vụ .
Lincoln/TB Nebraska,giáp Colorado và Iowa.