[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - Nhi_Nguyen

Nhi_Nguyen

Thành viên mới
Chào anh/chị ,
Em tên Nhi . Em đang trong quá trình xin visa đi Mỹ diện k1. Em đã nhận được bộ PKT3 từ Đại Sứ Quán gởi về nhà rồi ạ. Trường hợp của em có thêm con gái em xin đi cùng nữa ạ. Đã có điền thông tin trong đơn nộp ở Sở Di Trú bên Mỹ từ trước. Em tự làm hồ sơ nên đang loay hoay,mong anh/chị giúp em giải khuất mắc chỗ này với ạ: Em có phải làm riêng 2 đơn DS 160 ( 1 cho em và 1 cho con gái em) không ạ ? Hay trong đơn DS 160 của em có để cập tới con em đi cùng là đủ rồi ạ? Em cảm ơn anh/chị nhiều ạ?

Nhi_Nguyen

Thành viên mới
Chị Phương Châu ơi ,
Chị cho em hỏi, em đã nhận được thư của LSQ gởi về nhà em. Vậy là em ko cần phải đăng ký tài khoản gì đó nữa phải ko ạ ? Bây giờ e trực tiếp điền đơn Ds160,nộp tiền........... để đặt lịch hẹn thôi phải không chị ?
Mong chị giúp . Em cảm ơn ạ.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào anh/chị,
Em tên Nhi. Em đang trong quá trình xin visa đi Mỹ diện K1. Em đã nhận được bộ PKT3 từ Đại Sứ Quán gởi về nhà rồi ạ. Trường hợp của em có thêm con gái em xin đi cùng nữa ạ. Đã có điền thông tin trong đơn nộp ở Sở Di trú bên Mỹ từ trước. Em tự làm hồ sơ nên đang loay hoay, mong anh/chị giúp em giải khuất mắc chỗ này với ạ: Em có phải làm riêng 2 đơn DS-160 (1 cho em và 1 cho con gái em) không ạ? Hay trong đơn DS 160 của em có để cập tới con em đi cùng là đủ rồi ạ? Em cảm ơn anh/chị nhiều ạ?
Chào Nhi_Nguyen,
Đề nghị bạn đọc nội quy diễn đàn, cách post bài và đặt câu hỏi, có đầy đủ thông tin hồ sơ. Rồi sẽ được giúp, ở đây:
https://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-post-bai-va-dat-cau-hi.29106/