[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - WAC1190327917

Bocau

Thành viên mới
Xin chào các bác !
Em là thành viên mới : WAC 1190327917

- Ngày USCIS gửi email báo nhận hồ sơ: 31/3/2011
- Ngày được USCIS gửi email báo đã Approval hồ sơ: 27/6/2011

Em có vài câu hỏi nhờ các bác giải đáp giúp:

1/ Địa chỉ LSQ HCM sẽ gửi thư cho em là địa chỉ ghi trên form I-129f hay là địa chĩ nơi ở hiện tại ghi trên G-325a ?? Vì chỗ em ở trọ đông lắm, nhiều bà con cô bác không biết em là ai, nếu mà em đi gõ cửa nhắn gửi từng nhà thì em làm không xuể, mà chưa chắc là họ nhớ nữa. Nên em sợ thư của em nó đi...dạo lòng vòng :2:

2/ Khoảng thời gian bao lâu thì em chạy về Đà Lạt làm Lý lịch tư pháp được, vì theo em biết khoảng 1 tháng người ta mới cấp được ?

3/ Khoảng bao lâu thì em nhận được thư của LSQ HCM để em canh chừng mà nhận thư ?

Hai ngày nay em chạy ra chạy vô trang web này chẳng khác nào canh chừng để gặp người yêu chỉ vì mong post được bài, thật là vất vả, bác Thành nói đã setting lại rồi, hy vọng hôm nay em post được bài. Mong các bác trên diễn đàn tư vấn giúp em nhé ! :1:

Em chân thành cảm ơn.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Địa chỉ nhận thư từ LSQ HCM là địa chỉ nào ??

Xin chào các bác !
Em là thành viên mới : WAC 1190327917

- Ngày USCIS gửi email báo nhận hồ sơ: 31/3/2011
- Ngày được USCIS gửi email báo đã Approval hồ sơ: 27/6/2011

Em có vài câu hỏi nhờ các bác giải đáp giúp:

1/ Địa chỉ LSQ HCM sẽ gửi thư cho em là địa chỉ ghi trên form I-129f hay là địa chĩ nơi ở hiện tại ghi trên G-325a ?? Vì chỗ em ở trọ đông lắm, nhiều bà con cô bác không biết em là ai, nếu mà em đi gõ cửa nhắn gửi từng nhà thì em làm không xuể, mà chưa chắc là họ nhớ nữa. Nên em sợ thư của em nó đi...dạo lòng vòng :2:

2/ Khoảng thời gian bao lâu thì em chạy về Đà Lạt làm Lý lịch tư pháp được, vì theo em biết khoảng 1 tháng người ta mới cấp được ?

3/ Khoảng bao lâu thì em nhận được thư của LSQ HCM để em canh chừng mà nhận thư ?

Hai ngày nay em chạy ra chạy vô trang web này chẳng khác nào canh chừng để gặp người yêu chỉ vì mong post được bài, thật là vất vả, bác Thành nói đã setting lại rồi, hy vọng hôm nay em post được bài. Mong các bác trên diễn đàn tư vấn giúp em nhé ! :1:

Em chân thành cảm ơn.
Chính xác là họ đã chấp thuận I129F của hồ sơ bạn, khi nào hồ sơ được chấp thuận thì sẽ có case number HCM, khi có số này rồi bạn có thể email cho NVC biết địa chỉ email của bạn là ok rồi, NVC sẽ liên lạc tất cả với bạn qua email cho đến khi nhận giấy mời phỏng vấn. :113: Khi nào đóng tiền Visa, nộp DS230 thì hãy đi làm lý lịch tư pháp. Xem mẫu thư gửi cho NVC thông báo email của mình: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2508

Chúc may mắn !

Bocau

Thành viên mới
Ðề: Địa chỉ nhận thư từ LSQ HCM là địa chỉ nào ??

Da, em cam on bac nhieu nhieu.