[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - WAC1890171600

Huynhmy

Thành viên mới
Anh chị trong diễn đàn check giúp em hồ sơ này với ạ.
WAC1890171600
Em cám ơn anh chị nhiều.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Anh chị trong diễn đàn check giúp em hồ sơ này với ạ.
WAC1890171600
Em cám ơn anh chị nhiều.
Chào Huynhmy,
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Was Received
On March 5, 2018, we received your Form I-129F, Petition for Alien Fiancé(e), Receipt Number WAC1890171600, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by April 4, 2018, please call the USCIS Contact Center at 1-800-375-5283. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Ngày 05/03/2018, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-129F của bạn số biên nhận WAC1890171600, hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date.

Huynhmy

Thành viên mới
Chào Huynhmy,
Kết quả check hồ sơ của bạn.

Ngày 05/03/2018, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-129F của bạn số biên nhận WAC1890171600, hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date.
Dạ em cám ơn chị nhé. Em cũng check hàng ngày nhưng hôm nay vào diễn đàn thấy hồ sơ của bạn Nguyên Trần Hưng nộp ngày 18/5/2018 tức là nộp sau em nhưng giờ mới có 2 tháng đã có HCM nên em sợ không biết là em có sơ xuất gì không nên nhờ anh chị check hộ cho em yên tâm.
Chị PhuongChau có thể trả lời giúp em thắc mắc này không ạ. Sao hồ sơ của bạn Nguyên trần Hung giải quyết mau quá mà hồ sơ của em có vẻ lâu quá chị. Có cách nào để nhanh như bạn ý không chị. Em Thanks chị nhiều.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ em cám ơn chị nhé. Em cũng check hàng ngày nhưng hôm nay vào diễn đàn thấy hồ sơ của bạn Nguyên Trần Hưng nộp ngày 18/5/2018 tức là nộp sau em nhưng giờ mới có 2 tháng đã có HCM nên em sợ không biết là em có sơ xuất gì không nên nhờ anh chị check hộ cho em yên tâm.
Chị PhuongChau có thể trả lời giúp em thắc mắc này không ạ. Sao hồ sơ của bạn Nguyên Trần Hưng giải quyết mau quá mà hồ sơ của em có vẻ lâu quá chị. Có cách nào để nhanh như bạn ý không chị. Em Thanks chị nhiều.
Bạn đã đọc kỷ hồ sơ của Thành viên Nguyên Trần Hưng hay chưa? đó là ngày chấp thuận Approval Date: 31/05/2018, chứ không phải là nộp hồ sơ. Bài post # 5, ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/h-so-k1-hcm2018671003.29897/

Huynhmy

Thành viên mới
dạ. hihi. sorry chị Phương Châu nha vì em không xem kĩ. em cám ơn chị . :)