[Hôn phu & Hôn thê] Hồ sơ K1 - WAC1990297846

Ngocthanh93

Thành viên mới
Mọi người kiểm tra dùm em hồ sơ wac1990297846 em mở lúc tháng 6/2019 và chưa đi phỏng vấn. Em được biết là hồ sơ được gửi đi nơi khác

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Mọi người kiểm tra dùm em hồ sơ WAC1990297846 em mở lúc tháng 6/2019 và chưa đi phỏng vấn. Em được biết là hồ sơ được gửi đi nơi khác.
Chào Ngocthanh93,
Kết quả check hồ sơ của bạn.
Case Transferred To Another Office
On September 16, 2019, we transferred your Form I-129F, Petition for Alien Fiancé (e), Receipt Number WAC1990297846, to another office for processing and sent you a transfer notice. The notice explains why we transferred your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your notice by October 16, 2019, please go to www.uscis.gov/e-request to request a copy of the notice. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.
Nội dung trên thông báo như sau:
Trường hợp chuyển sang văn phòng khác
Vào ngày 16 tháng 9 năm 2019, chúng tôi đã chuyển Mẫu I-129F của bạn, Đơn thỉnh cầu cho Người nước ngoài (e), Số Biên nhận WAC1990297846, đến một văn phòng khác để xử lý và gửi cho bạn một thông báo chuyển nhượng. Thông báo giải thích lý do tại sao chúng tôi chuyển trường hợp của bạn. Hãy làm theo các hướng dẫn trong thông báo. Nếu bạn không nhận được thông báo trước ngày 16 tháng 10 năm 2019, vui lòng truy cập www.uscis.gov/e-request để yêu cầu một bản sao của thông báo. Nếu bạn di chuyển, hãy truy cập www.uscis.gov/addresschange để cung cấp cho chúng tôi địa chỉ gửi thư mới của bạn.
Bạn cần xem kiểm tra lại thông báo mà USCIS gửi cho bạn và thực hiện đúng theo hướng dẫn.
P/s: Tôi nhắc bạn cần lưu ý điều này. Khi post bài bạn không nên dùng từ "mọi người" để gọi tắt chung như thế. Bạn có thể gọi là Cô/Chú, hoặc Anh/Chị diễn đàn nghe sẽ tốt hơn. Vậy nhé bạn.

Ngocthanh93

Thành viên mới
Chào Ngocthanh93,
Kết quả check hồ sơ của bạn.

Nội dung trên thông báo như sau:

Bạn cần xem kiểm tra lại thông báo mà USCIS gửi cho bạn và thực hiện đúng theo hướng dẫn.
P/s: Tôi nhắc bạn cần lưu ý điều này. Khi post bài bạn không nên dùng từ "mọi người" để gọi tắt chung như thế. Bạn có thể gọi là Cô/Chú, hoặc Anh/Chị diễn đàn nghe sẽ tốt hơn. Vậy nhé bạn.
Dạ em cám ơn, em sẽ chú ý lại dùng từ