Happy Birthday Anh Langvuon!

langvuon

khoai nướng
Ðề: Happy Birthday Anh Langvuon!

Xin cảm ơn những lời chúc mừng của các anh chị em thân thương đã gửi tặng cho LV:6: . Sao tự nhiên lại khóc thiệt kỳ ghê :20: Chắc là cái ngày đầu tiên mới sinh ra cũng khóc như vậy đó, do cảm động vì cuộc đời đã cho mình biết hạnh phúc. Hihi, trên đời này cũng còn nhiều hạnh phúc thật đó chứ ha, xin cảm ơn các bạn yêu dấu trong diễn đàn.

Haha, chứ hỏng fải bác khóc vì bị mất củ khoai hả, bảo trọng bảo trọng nghen hê hê
Trời , đúng ngày Sinh nhật mà thầy Lang mất CỦ KHOAI là đại họa ,ai mà chôm ác độc vậy nè trời

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chúc. Sinh Nhật L V vui vẻ cùng Gia đình bầu trời CA:6:
P/S Uống rượu vui liền he he he

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehe, hay tin trễ, chạy tới ai dè tiệc vẫn còn, thôi thì xin mần đại vài câu:

Chúc mừng cho bác Langvuon
Có ngày sinh nhật khác thường mọi khi
Dẫu rằng đất khách... ngại chi
Bên con bên vợ còn gì tuyệt hơn
Mong sao bỉ cực qua cơn
Thái lai sẽ tới... tạ ơn đất trời!
Cuối cùng, khều nhẹ thử chơi:
Đêm qua vợ có "ai ơi... thưởng nè" ?!
:24::24:

langvuon

khoai nướng

....
Đêm qua vợ có "ai ơi thưởng nè" ?!
Ngặt là giờ giấc so le
Khi một kẻ về, một kẻ lại đi
Sinh nhật chẳng biết làm chi
Không rượu trà gì, chỉ biết online
Bạn bè chẳng thấy một ai
Bận đi làm hoài, có nghỉ được đâu
Cuộn mình làm tổ như sâu
Trùm kín cả đầu, ru giấc ầu ơ
Sinh nhật nằm nghĩ vu vơ
Thấy mình trong giấc ngủ mơ đổi đời

Phuoctran

Thành viên mới

.....
Sinh nhật nằm nghĩ vu vơ
Thấy mình trong giấc ngủ mơ đổi đời

Mong rằng giấc mơ thành hiện thực. Chúc anh sinh nhật vui vẻ.

ngọc trang

Thành viên tích cực

Cứ đọc đi đọc lại tên " Langvuon" làm cho tôi thèm ăn khoai lang dương ngọc luộc quá ,nhớ lúc ở VN hể thèm khoai lang là ra chợ tới mấy gánh hàng rong mua về ăn , ở Mỹ cũng có khoai nhưng phải mua về luộc nhưng không ngon bằng ở VN.
Sorry Anh LangVuon nhe vì thèm khoai quá nên quăng đại bài vô topic sinh nhật của Anh

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Bữa giờ không online vì "bị" anh le_bac49 hấp tê tái :24:. Mới dìa, vào ngay XNC thấy topic này đầu tiên.

Chúc mừng sinh nhật thầy thuốc, thầy boái, thầy phong thỉ nhen. Tuy trễ nhưng vẫn quứt vài ve, bác hén.:6:

tuandoan

8 Đoàn !

Hiihhii...Sorry Bác Khoai... Dù hơi muộn, TD chúc Bác Khoai cùng gia đình mừng Sinh Nhật thật vui khoẽ và hạnh phúc.

TRẦN PHONG LƯU

Thành viên tích cực

Chúc mừng cho bác Langvuon
Có ngày sinh nhật khác thường mọi khi
Dẫu rằng đất khách... ngại chi
Bên con bên vợ còn gì tuyệt hơn
Mong sao bỉ cực qua cơn
Thái lai sẽ tới... tạ ơn đất trời!
Đêm qua vợ có "ai ơi... thưởng nè" ?!
Khâm phục và potay Bác Quái Đản về bài thơ gởi mừng Sinh nhật LV, văn chương PL dở lắm nên đạc các bài thơ của LA và QĐ thật là khâm phục khâm phục hả....

Bữa giờ không online vì "bị" anh le_bac49 hấp tê tái :24:. Mới dìa, vào ngay XNC thấy topic này đầu tiên.

Chúc mừng sinh nhật thầy thuốc, thầy boái, thầy phong thỉ nhen. Tuy trễ nhưng vẫn quứt vài ve, bác hén.:6:
Không nhửng hấp mà còn nướng tamtuong cho ngủ ngồi luôn , đi Rest room còn bị mất giày .Kaka

kimthanh59

Thành viên tích cực

Xin chào cả nhà, tin sinh nhật bạn Langvuon mình mới vừa biết,dù muộn mình cũng chúc đến bạn Langvuon.Thật nhiều sức khỏe,niềm vui,hạnh phúc,và giấc mơ trong ngày sinh nhật sẽ thành hiện thực,mến bạn

langvuon

khoai nướng

Bây giờ vẫn còn trong ngày SN chứ chưa muộn lắm, bay giờ là 12 giờ đêm. Một lần nữa xin cảm ơn các bạn đã chúc mừng SN. Những người bạn thân thương đã được gặp mặt Seven65, Thành, Bình Minh, thuy_loan, bexinh, Asm, Trần Phong Lưu, ndtrg61, le_bac49, dungphuquoc, thaomy, Delena, ngochappy, ThuNgan, funnyngo139, phanthingocanh, quaidan, Phuoctran, tuandoan. Cả những bạn chỉ được xem qua hình ảnh Tinatrung, Ziz, tamtuong, kimthanh59 và những người bạn chỉ biết qua diễn đàn như Trangngoc, david_hua, lehang và cả các bạn đã ghé xem topic nữa.

Pm > funnyngo139, anh le_bac49 và trangngoc: củ khoai cứ bị hăm he hoài hà, nhưng đừng đem nướng tội nghiệp khoai lắm :24:

tuandoan

8 Đoàn !

Bây giờ vẫn còn trong ngày SN chứ chưa muộn lắm, bay giờ là 12 giờ đêm. Một lần nữa xin cảm ơn các bạn đã chúc mừng SN. Những người bạn thân thương đã được gặp mặt Seven65, Thành, Bình Minh, thuy_loan, bexinh, Asm, Trần Phong Lưu, ndtrg61, le_bac49, dungphuquoc, thaomy, Delena, ngochappy, ThuNgan, funnyngo139, phanthingocanh, quaidan, Phuoctran, tuandoan. Cả những bạn chỉ được xem qua hình ảnh Tinatrung, Ziz, tamtuong, kimthanh59 và những người bạn chỉ biết qua diễn đàn như Trangngoc, david_hua, lehang và cả các bạn đã ghé xem topic nữa.

Pm > funnyngo139, anh le_bac49 và trangngoc: củ khoai cứ bị hăm he hoài hà, nhưng đừng đem nướng tội nghiệp khoai lắm :24:
Hiiii...ai hăm he nướng thì TD còn tin...chứ Ngố thì chắc hỏng dám nướng đâu... Ngố thích đem Khoai đi luột thui....hehheeheheh....

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hiiii...ai hăm he nướng thì TD còn tin...chứ Ngố thì chắc hỏng dám nướng đâu... Ngố thích đem Khoai đi luột thui....hehheeheheh....
Lâu lâu 8 Đòn phang 1 câu trúng ngay phóc luôn hà :24:. Nướng thì "tội nghiệp", luộc thì cũng oan uổng. Vì Ngố là trưởng đoàn "giặc lái" mà! :21:

Cái vụ nướng hay luộc hoặc xay ra làm bột cũng còn dùng được , già tui chỉ sợ củ KHOAI bị mất thôi .Mà mất củ khoai là rối sự đời .Trên đời này mà bổng dưng tất cã củ khoai bị lost thì là noạn ...noạn hết rồi .

langvuon

khoai nướng

Cái vụ nướng hay luộc hoặc xay ra làm bột cũng còn dùng được , già tui chỉ sợ củ KHOAI bị mất thôi .Mà mất củ khoai là rối sự đời .Trên đời này mà bổng dưng tất cã củ khoai bị lost thì là noạn ...noạn hết rồi .
Hàng Tàu cái gì mà giả không được anh Le_bac. Đã có gạo giả, trứng gà giả, mực khô giả thì khoai giả nhằm nhò gì :24: Úi mà hình như khoai giả cũng có lâu rùi thì phải l001

tuandoan

8 Đoàn !

Hàng Tàu cái gì mà giả không được anh Le_bac. Đã có gạo giả, trứng gà giả, mực khô giả thì khoai giả nhằm nhò gì :24: Úi mà hình như khoai giả cũng có lâu rùi thì phải l001
Cái gì Giả mà Made in China thì Bác chớ nên dùng. Đã có Khoai giả rồi thì Bác dùng Khoai Mỹ luôn cho nó oai....(vừa đảm bảo chất lượng và an toàn nữa, Mỹ mà lị...).....Hhehheeheh....