Help me !! Em gặp khó khăn trong lúc điền đơn DS-160

danguyenanhthu

Thành viên mới
Mọi người cho em hỏi là trong đơn DS-160 mình cần khai báo những thông tin gì ? Tại vì hồ sơ của mình bên DV làm mà bây giờ mình hỏi về user và passwork để kiểm tra thông tin thì nó trả lời vòng vo và không đưa cho mình. 15/7 này mình phỏng vấn nên giờ mình rất hoang mang :( Mong mọi người giúp mình với, mình cảm ơn nhiều lắm.

Michelle Trinh

Thành viên tích cực
Ðề: Help me !! Em gặp khó khăn trong lúc điền đơn DS-160

Mọi người cho em hỏi là trong đơn DS-160 mình cần khai báo những thông tin gì ? Tại vì hồ sơ của mình bên DV làm mà bây giờ mình hỏi về user và passwork để kiểm tra thông tin thì nó trả lời vòng vo và không đưa cho mình. 15/7 này mình phỏng vấn nên giờ mình rất hoang mang :( Mong mọi người giúp mình với, mình cảm ơn nhiều lắm.
https://www.facebook.com/groups/1587863274764418/

Em vào đây xem nha, Chú Vha08 có up hình chỉ điền ds160 đó,hình ảnh rõ ràng dễ hiểu

ThaoPhuong

Ban điều hành
Ðề: Help me !! Em gặp khó khăn trong lúc điền đơn DS-160

Cám ơn Chị Michelle Trinh. Nhờ đường link của Chị, em biết nhiều điều về vấn đề du học, và tự trang bị cho mình. Thành thật rất biết ơn Chị về câu trả lời cho thành viên này, chúc Chị và gia đình hạnh phúc, nhiều niềm vui trong cuộc sống, Chị nhé. I will always pray for you.