Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 12/2010

tranminh1996

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 12/2010

hồ sơ nhà con thuộc diện F1 Complete: 1/6/2010. Không biết tháng 12 này có thư Pv không nhỉ. Chỉ cầu mong và chờ đợi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :( :( :( :( :( :(

leosu

Thành viên tích cực

hồ sơ nhà con thuộc diện F1 Complete: 1/6/2010. Không biết tháng 12 này có thư Pv không nhỉ. Chỉ cầu mong và chờ đợi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :( :( :( :( :( :(
troài oy..F1 1/6 vậy a cũng F1 mà 26/8 chừng nào mới đi...ec.ec...

tranminh1996

Thành viên tích cực

troài oy..F1 1/6 vậy a cũng F1 mà 26/8 chừng nào mới đi...ec.ec...
He he he he he chắc chỉ biết mong chờ thui ạ ! ! ! Cầu mong tháng 12 này sẽ có thư of 2 anh em mình ! ! ! Hj Hj Hj :113::113::113::113::113:

teresa

Thành viên tích cực

bạn nhờ ngườ nhà gọi hỏi thư pv đi chứ complete từ tháng 6 đãng lẽ phải có thư pv rồi chứ .

tranminh1996

Thành viên tích cực

bạn nhờ ngườ nhà gọi hỏi thư pv đi chứ complete từ tháng 6 đãng lẽ phải có thư pv rồi chứ .
dạ nhà con chỉ mới bổ túc giấy tờ hoàn tất vào hồi cuối tháng 10 thôi ạ ! ! !. Nên không biết đến khi nào mới được nữa . . . . . . . :12::12::12::12::12:

leosu

Thành viên tích cực

dạ nhà con chỉ mới bổ túc giấy tờ hoàn tất vào hồi cuối tháng 10 thôi ạ ! ! !. Nên không biết đến khi nào mới được nữa . . . . . . . :12::12::12::12::12:
đúng rùi,còn bổ túc thì fải đợi completed xog xui mới bắt đầu tính time fong vấn e ah...

thuykb

Thành viên tích cực

Chào ACE Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 12/2010 Cùng ACE diễn đàn XNC!
Vậy là những ngày cuối của tháng 11 cũng sắp qua, chúc các ACE đã có tin vui đang chờ PV thật nhiều may mắn.
Còn các ACE trong hội "đang chờ" của mình chuẩn bị sức khỏe thức khuya chờ tin vui vào những ngày đầu tháng 12 này nhé!
Chúc sức khỏe.

tranminh1996

Thành viên tích cực

đúng rùi,còn bổ túc thì fải đợi completed xog xui mới bắt đầu tính time fong vấn e ah...
Dạ nhưng mà nhà em nộp hết Hs rồi ạ và phía Mỹ cũng báo qua vị luật sư nói là phía Mỹ đã nhận được hồ sơ của nhà em rồi ạ ! ! ! Vậy là phải đợi lâu lắm ạ :(( :(( :(( :(( :(( ! ! ! !

funnybom

Thành viên mới

Cho mình gia nhập hội với ^^ ! Trong này ngày complete của mình chắc là muộn nhất nhỉ, dẫu sao vẫn hy vọng.
Hồ sơ F4 ngày complete 29/10/2010
Mình mới gởi mail hỏi NVC về ngày PV đang chờ họ trả lời :9:

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hôm nay mình mới nhận được thư trả lời từ NVC sau khi mình gửi mail hỏi ngày pv hôm 11/11. Nội dung bức thư như sau:
Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,
Tạm dịch là :Tất cả các tài liệu cần thiết để xử lý hồ sơ của bạn tại Trung tâm chiếu khán quốc gia đã được chúng tôi nhận. Ngay khi chúng tôi lên được lịch phỏng vấn chúng tôi sẽ thông báo cho người đại diện được chỉ định của hồ sơ này (người bảo lãnh, người được bảo lãnh hoặc luật sư đại diện). Đại sứ quán Hoa Kỳ hoặc tổng Lãnh sự có thể đòi hỏi thêm thông tin, tài liệu vào lúc phỏng vấn.

Quốc tâm

Thành viên mới

chào Thi Nguyen

từ lúc nhận được email giống như bạn, khoảng 7-10 ngày mình nhận được thư PV, mong bạn giống mình
chúc bạn may mắn

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

chào Thi Nguyen

từ lúc nhận được email giống như bạn, khoảng 7-10 ngày mình nhận được thư PV, mong bạn giống mình
chúc bạn may mắn
Thanks quoctam!
Mình cũng hy vọng là vậy, vì mình cũng chờ đợi lâu lắm rồi, mong nhận được thư pv sớm.

revitgoog

Thành viên tích cực

chào Thi Nguyen

chúc bạn may mắn
Ngày 5/11 Tôi nhận mail cũng nội dung tương tự, giờ đang dài cổ chờ đợi !!
NVC đang tập tính kiên nhẫn cho mọi người !

Quốc tâm

Thành viên mới

Ngày 5/11 Tôi nhận mail cũng nội dung tương tự, giờ đang dài cổ chờ đợi !!
NVC đang tập tính kiên nhẫn cho mọi người !
chào revitgoog
trường hợp của tôi diện f3, từ ngày complete 3 tuần sau tôi gởi email hỏi ngày PV, khoảng 4 tuần NVC gởi tôi cái email giống như bạn Thi Nguyen vào ngày 26-10-2010 đến ngày 7-11-2010 tôi nhận thư mời PV, tính ra từ ngày complete tới lúc nhận thư PV từ 10 tuần trở lên
chúc bạn sớm nhận tin vui

thanhtamusvnvn

Thành viên tích cực

Haizzzzzz.sắp bước qua tháng 12 rồi mà ngày completed của mình là 27/09/2010 không biết có được giấy PV chưa nữa.hix....hix.đợi chờ bữa giờ ko biết có hạnh phúc ko đây:40:

Iris

Thành viên tích cực

Em cũng nhận dc mail giống Thi Nguyen 2 lần rùi, nhưng chờ gần 2 tháng chời vẫn chưa thấy gì, hủng bik completed 08/10 đợt này có hy vọng hem nữa, sắp thành hươu cao cổ đến nơi rùi..hixhix

nhocino

Thành viên tích cực

hồ sơ mình complete ngày 10-09-2010 hy vọng thật nhìu trong tháng 12 sẽ được gọi nhập ngũ :40::40::40:

tranminh1996

Thành viên tích cực

Danh sách đc phỏng vấn tháng 12 có ai có không ạ xin send cho con see với ạ Pls !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

quochuy2107

Thành viên tích cực

Em cũng nhận dc mail giống Thi Nguyen 2 lần rùi, nhưng chờ gần 2 tháng chời vẫn chưa thấy gì, hủng bik completed 08/10 đợt này có hy vọng hem nữa, sắp thành hươu cao cổ đến nơi rùi..hixhix
tâm trạng của bạn giống mình quá. hic. chờ đợi hoài thấy hơi hơi nản 1 tý.hi. hs mình complete 7/10 trước bạn 1 ngày nè. 1 tuần nữa là 8 tuần. có gì thông báo cho nhau biết nhen. Thân!:100: