Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 12/2010

huynh.kimhan

Thành viên mới
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 12/2010

hi.mình complete vào ngày 3.8 hôm nay người nha mình bên MỸ đã nhận giấy PV vào đầu tháng 12 . chúc các bạn trông hội sớm nhận được giấy PV nhé ,cố lên nha đích đến rồi đó các bạn ơi.:113:mình diện f3 đó nha

Tien Nguyen

Thành viên kinh nghiệm

Chào TienNguyen: bạn đã có ngày PV chưa bạn
Chào diepdiep

- Mình cũng không biết trả lời bạn như sau nửa, tư vấn cho người ta rất hay, đến HS của mình cũng không biết sau nửa, vi cách đây 6 năm gia đình mình đưa cho luật sư làm, nên mọi thông tin đều qua luật sư thông báo, minh có viết email nhưng NVC vẫn không trả lời " NVC chỉ trả lời mọi thông tin đã qua luật sư, nên không trả lời cho mình được, ngoại trừ mình làm đơn bải nại luật sư"
- Hồ sơ mình đóng tiên vào ngày 26/5/2010 và tất cả giấy tờ đều đầy đủ, đã gửi qua cho luật sư nhưng đến nay mình gọi điện thoại vào hộp thư tự động báo là " một phong bì đã được gửi vào ngày 13/9/2010" khi đó gia đình mình goi đt nói luật sư, thì luật sư bảo đã gửi lâu lắm rồi, mình đã gọi đt trực tiếp vào NVC thì họ cũng không trả lời, họ nói chỉ thông báo cho luật sư mà thôi. như vậy đành bó tay luôn, hồ sơ muốn đi đâu về đâu tùy, không quan tâm nửa
- Có ai giống mình không.....mà luật sư mình làm rất nổi tiếng về luật di trú nhé "Mr. Ha Ngoc Cu" tại Houston

Thanks

Quốc tâm

Thành viên mới

chào anh chị XNC

sáng nay check email nhận được thư PV, ngày 22-12-2010 vào lúc 8:00, xin chúc ACE nhiều sức khoẻ và sớm nhận tin vui

nhokcarot

Thành viên mới

sao hồ sơ nhà mình complete ngày 2/8 màh giờ vẫn chưa có thư mời phỏng vấn???thấy mọi người ai cũng nhận được hết rồi.còn mình thôi.huhu

vothienkim

Thành viên mới

hồ sơ nhà em F4 completed 21/8/2010
bác em bên Mỹ báo là sáng nay đã nhận được mail PV của gia đình em mà sao em vẫn chưa nhận được, mặc dù em đã gửi mail cho NVC và nhận dc mail tl tự động của họ rồi, như vậy là sao anh chị tư vấn giúp em với

vma

Thành viên mới

co ai dien vo chong co thu moi pvan chua vay,minh complete ngay 11/8 ma van chua thay gi het ,buon that do,ai cung co thu het roi,ko biet NVC con gui thu hay ko nua

t2a

Thành viên tích cực

Các anh chị cho e hỏi có ai diện F1 nhận được thư phỏng vấn ko?báo lên diễn đàn cho e khỏi hi vọng va đễ mọi chia sẽ nha

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

co ai dien vo chong co thu moi pvan chua vay,minh complete ngay 11/8 ma van chua thay gi het ,buon that do,ai cung co thu het roi,ko biet NVC con gui thu hay ko nua
Chào bạn! Mình cũng diện vợ chồng đây, mình cũng chưa nhận được mail pv nữa nè. Sao diện vợ chồng trễ hơn vậy. Nghe mọi người thông báo tin vui mà mình lo lắng quá. Mình completed 14/9, sau bạn 1 tháng đó. Có gì mình cùng chia sẽ nha!

nhavy2986

Thành viên tích cực

Các bạn ơi , mình đã có ngày phỏng vấn rồi . là ngày 06.12 nhưng vẫn chưa thấy thư mời . Mong cả nhà mình sớm nhận được thụ mời của NVC nhé .

vothienkim

Thành viên mới

Các bạn ơi , mình đã có ngày phỏng vấn rồi . là ngày 06.12 nhưng vẫn chưa thấy thư mời . Mong cả nhà mình sớm nhận được thụ mời của NVC nhé .
bạn nhavy diện nào vậy, mình cũng nghe người thân bên mỹ nhận dc mail báo ngày pv mình là 6/12, mà sao mình ko nhận được mail gì hết trơn huhu

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hy vọng qua ngày mai cả hội chúng ta sẽ tiếp tục nhận được thư pv. Các AC ơi, cố gắng chờ nha, đừng nên nãn lòng, chuyện gì đến rồi nó sẽ đến thôi.
Cả ngày hôm nay mình check mail liên tục mà chẳng thấy gì hết nên cũng hơi buồn. Nhưng dù sao chúng ta đã chờ được từ lúc mở hs cho đến khi hoàn tất rồi, còn bấy nhiêu nữa thôi chẳng lẽ k chờ được. Cố lên, mong ngày mai sẽ nhận được tin vui.

nhavy2986

Thành viên tích cực

mình đi diện vợ chồng đó bạn . ông xã mình gọi điện thọai cho NVC họ bảo là ngày 06.12 . nhưng họ kêu chờ tuần sau sẽ phát thư mời , mình sợ không kịp chích ngừa va khám sức khỏe quá à .

vothienkim

Thành viên mới

mình đi diện vợ chồng đó bạn . ông xã mình gọi điện thọai cho NVC họ bảo là ngày 06.12 . nhưng họ kêu chờ tuần sau sẽ phát thư mời , mình sợ không kịp chích ngừa va khám sức khỏe quá à .
uh vậy hả, mình thì thuộc diện F4, thôi ta đành tiếp tục chờ vậy, rồi ai cũng sẽ có thôi :)

violet5589

Thành viên mới

trui ui,cai cung complete het,sao nhộn nhip wa,còn e thi ko thay j het,chi la moi dc ben My chấp nhan la vo chong thoi,chac con lau lam moi dc nhu may anh chi hĩ??
chuc moi nguoi dc vui ve nhe.:10:

violet5589

Thành viên mới

may anh chi oi cho em hoi,ho so cua em chi moi approved hoi 7/10 nay à,vay chung nao moi dc complete nhu may ACE vay?

leosu

Thành viên tích cực

Có anh chị nào f1 đã nhận dc thư pv chưa...huhu...nôn nóng wa....a chị nào có thư rồighi rõ diện cho tụi e trông với nhé...chúc cả nhà mình sáng mai có tin vui....:))))))))))

love1

Thành viên tích cực

Chào cả nhà ,love1 thấy bên VDT F1 -F3-F4 đã nhận đc thư pv rồi đó ,Diên vợ chồng cũng có vài hs đc nhận thư pv rồi .

Riệng hs love1 compteled 11/8 ,nvc yêu cầu gủi thêm giấy khai sanh người đồng bão trợ vào,nên hs bị dời ngày compteled bay lên thành 20/10 vui quá,mừng rơi nước mắt và rầu thúi ruột .:12::12:

nghia123456

Thành viên mới

Neu ban nao nhan duoc mail PV ma chua co giay bao, cac ban co the den dai su quan My tai VN ( o LE DUAN , q1 ) de lay giay moi PV

bõnich

Thành viên tích cực

minh dien f4. complete ngay 25/9. van chua nhan duoc tin tuc gi ve ngay phong van.Cac ban cho minh hoi la trong 1 thang NVC gui giay moi phong van trong may ngay va thuong la vao ngay nao vay cac ban