Hội chờ thư PV thang 8/2010

love1

Thành viên tích cực
Ðề: Hội chờ thư PV thang 8/2010

Em chào cả nhà ,em có 1 góp ý vói chũ nhân của bài post này là mình nên sủa lại đầu đề Hội chờ thư PV tháng 8/2010 thành Hội chờ thư PV tháng 10-11/2010 cho mấy bạn dể biết .

thân mến :)

SoNy

Thành viên tích cực

hs [F3] của mình của mình complete ngày 27/7/2010,tới nay vẫn chưa thấy "tâm hơi" của NVC đâu hết,có anh,chị nào hs complete trong tháng 7/2010 nhận đc thư pv chưa vậy
Vậy là hồ sơ bạn cùng ngày complete với mình, mình cũng diện F3 và cũng chưa có thư mời PV đâu, có lẽ hồ sơ tụi mình phải đến cuối tháng 9 hoặc đầu tháng 10 mới rục rịch bạn ạ. :)

minhhao06

Thành viên tích cực

xin chào các bạn
Sáng hôm nay mình đi chích ngừa vào lúc 05:20am theo sự hướng dẫn cũa các bạn trên D Đ xuất nhập cảnh, mình được nhận số 153 và hẹn lại vào sáng hôm sau lúc 08;00am. Như vậy chắc có lẽ qui trình được thay đổi đôi chút. Mình xin đưa lên đây để các bạn đi sau tìm hiểu khỏi mất thời gian. Xin chào .

bánh mì thịt

Thành viên tích cực

xin chào các bạn
Sáng hôm nay mình đi chích ngừa vào lúc 05:20am theo sự hướng dẫn cũa các bạn trên D Đ xuất nhập cảnh, mình được nhận số 153 và hẹn lại vào sáng hôm sau lúc 08;00am. Như vậy chắc có lẽ qui trình được thay đổi đôi chút. Mình xin đưa lên đây để các bạn đi sau tìm hiểu khỏi mất thời gian. Xin chào .
Phải chích 2 lần hả minhhao06 ? Minhhao06 đã lấy hẹn ngày ksk chưa ? Bà xã mình lấy được hẹn ngày 13 mà 18 đã pv rùi ko biết có kịp không nữa.

san

Thành viên mới

Chào các anh chị,
Sáng nay nhà mình đi đăng ký chích ngừa. Đến đó lúc 5:00 AM thì được cho số 137, hẹn sáng mai 8/9/2010 lúc 7:00 AM.
Còn phần KSK mình nghĩ là gd Bánh mì thịt đừng lo lắng quá. Kết quả sẽ có sau 2 ngày. Như vây là gia dinh sẽ kip ngày PV. Gia dinh San KSK ngày 7/10/2010, PV ngày 13/10/2010.
Mình rất mong tất cả các anh chị em mình ai cũng luôn gặp nhiều may mắn.
San

minhhao06

Thành viên tích cực

Chào bạn
Mình chưa chích cho nên không biết chích mấy lần mình chỉ muốn đóng góp một chút qui trình thời gian lấy số để đi chích thôi, còn KSK thì mình chứa đăng ký vì thời gian của trường hợp mình chờ đi phỏng vấn là ngày 26/10 cho nên mình cũng không phải lo. Mình hy vọng trường hợp của bạn cũng sẽ kịp thôi vì kết quả sau khi khám là 2 ngày phải không bạn? Mong bạn gặp moi sự tốt lành.
Chào bạn San, xin cho mình được hỏi ngày mai bạn chích ngừa xong và tại sao bạn không đi KSK luôn mà phải đợi đến gần ngày phỏng vấn.Mình không biết nên mới hỏi bạn vì ngày mai mình cũng chích ngừa cùng vời bạn đây mình số 153 sau bạn 16 người. Mong bạn hướng dẫn, cảm ơn

tuanxu2002@yahoo.com

Thành viên mới
Gia đình mình p/d: 24-01-2002 completed:10/07/2010 đã có ngày phỏng vấn 08/10/2010.xin thông báo với các bạn.ngày 15/09 này minh sẽ đi khám sức khỏe.
Thân!

minhhao06

Thành viên tích cực

Xin chào các bạn
Hôm nay mình vừa hoàn thành khâu chích ngừa lần một xong. Đầu giờ chiều mình lên BV Chợ Rẩy xin lịch hẹn khám sức khỏe vào ngày 15/10 luôn. Còn bây giờ thì chờ đợi tiếp. Mong các bạn khi có thư PV thì cứ việc làm ngay rồi nghĩ xã hơi làm việc khác. Xin tam biệt

ngocphuong

Thành viên tích cực

hi ngocphuong, mình ở tây ninh,con ban?
mình ở tận Lâm đồng, xa tít mù mỗi lần vô hỏi hồ sơ là một cực hình.hôm qua mình vô hỏi rồi họ nói chưa nhận được hồ sơ gốc nên không thể biết được ngày pv. phải chờ chứ biết làm sao? có một người vô hỏi có lịch thế là họ in ra và đưa cho người đó luôn mình thấy mừng giùm cho họ.còn mình thì khóc huhu

vyvy

Thành viên mới

hum nay mình đi chích ngừa lần một !! Mình đến lúc 5 giờ sáng ngày 8/9/2010 và lấy số 285 ,người ta hẹn 9 giờ sáng ngày 9.9.2010 way lại !! àh khi đi lấy số ,không nhất thiết là người bảo lãnh đi lấy số đâu ,níu nhà mình xa wáh ,mình nhờ bà con trên thành phố lấy dùm cũng đc ,chỉ cần mang theo giấy mời pv thôi ,người ta sẽ đưa đơn cho mình về nhà ghi luôn ,ngày hôm sau đi chích chỉ cần nộp lại thôi !!hum nay 8 giờ 30 mình có mặt tại đó nhưng đến 10 giờ 30 mới đc kiu đến số và 11 giờ mới đc chích ,đến 11 giờ 30 lấy kết quả !! Nhưng người ta hẹn thứ 7 way lại chích típ ,nên mình lấy số cho ngày thứ 7 lun ,người ta sẽ giữ giấy vàng lại ,thứ 7 đến chích ,chích xong thì sẽ trả lại giấy vàng luôn !! !!và người ta cũng hẹn 9 giờ sáng thứ 7 !! Khi đi chích ngừa ,nên mang theo các phiếu chứng nhận đã chích ngừa một số bệnh trước đó !! Ví dụ như mình đã chích viêm gan siêu vi B cách đây 3 năm nhưng đã mất phiếu chích ngừa đó ,người ta bắt mình lên lầu 2 xét nghiệm máu xem có kháng thể đó trong người chưa ,níu dương tính thì khỏi chích ,níu âm tính thì phãi chích !! xét nghiệm máu tại đó và chờ 15 phút để lấy kết wả !! Hôm nay mình chích 2 mũi ,thứ 7 way lại chích típ 3 mũi nữa ,hiz!! Một ít kinh nghiệm nho nhỏ mong chia sẻ cùng các bạn !!

Have a good day ...