Hội chờ thư PV trong tháng 7/2010 - Vui lòng checkmail vào sáng 30/7/2010 để nhận tin vui.

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hội chờ thư PV trong tháng 7/2010 - Vui lòng checkmail vào sáng 30/7/2010 để nhận tin vui.

Chúc mừng, chúc mừng và xin chúc mừng tất cả thành viên XNC đã nhận được thư mời PV.

Chúc các Anh Chị khám SK thành công và rinh giấy hồng nhá :41::41::41:

vinhhung

Thành viên tích cực
Ðề: Hội chờ thư PV trong tháng 7/2010 - Vui lòng checkmail vào sáng 30/7/2010 để nhận tin vui.

Xin chúc mừng tất cả các ACE đã nhận được giấy báo phỏng vấn. Chúc các bạn và gia đình tiếp tục gặp nhiều may mắn và thành công khi chích ngừa, khám sức khỏe và phỏng vấn.
Các anh duonghoaitruong, dohoaibao và quaidan: Như vậy là lời tiên đoán của mình đã trở thành hiện thực khi tất cả 3 anh đều đã nhận được thư mời phỏng vấn. Xin chia sẻ niềm vui cùng với các anh và gia đình.
Thân ái

q.chuong

Thành viên mới

xin chúc mừng ace đã nhận thư mời pv,người nhà mình bên mỹ mới tin nhận thư pv rồi mail về cho mình nè mừng quá:43::43::43:
hồ sơ f3 ưu tiên 27-08-01
complete 29-04-10
nhận thư mời 04-08-10
ngày pv 22-09-10, sáng 10h
xin chúc toàn thể ace gặp nhiều may mắn và thành công

vinhhung

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn q.truong và gia đình đã nhận được giấy báo phỏng vấn.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn q.truong và gia đình đã nhận được giấy báo phỏng vấn.
Vinhhung có chúc mừng tớ không? Sáng nay đi công việc về, tớ vừa nhận được thư gửi qua bưu điện của NVC gửi thông báo gia đình tớ được PV ngày 9/8/2010. Hết biết, hehehe.

bánh mì thịt

Thành viên tích cực

Vinhhung có chúc mừng tớ không? Sáng nay đi công việc về, tớ vừa nhận được thư gửi qua bưu điện của NVC gửi thông báo gia đình tớ được PV ngày 9/8/2010. Hết biết, hehehe.
Thanhnv diện gì vậy ? Hồ sơ bạn complete được bao lâu thì nhận được giấy phỏng vấn thế ?

thanhnv

Thành viên tích cực

Thanhnv diện gì vậy ? Hồ sơ bạn complete được bao lâu thì nhận được giấy phỏng vấn thế ?
Sorry bạn! Tôi chỉ đùa với vinhhung. Tôi thuộc nhóm nhận email PV của đợt tháng 8 bạn ạ. Có điều NVC lại gửi thư bưu điện thêm lần nữa cho tôi.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Sorry bạn! Tôi chỉ đùa với vinhhung. Tôi thuộc nhóm nhận email PV của đợt tháng 8 bạn ạ. Có điều NVC lại gửi thư bưu điện thêm lần nữa cho tôi.
Hehehhe, vậy thì bác Thanhnv được NVC đặc biệt chiếu cố rồi đó ... khà ... khà ...:41::41::41:

Mà hổng chừng tuần sau, (từ ngày 09/ đến ngày 12/08/2010) lieuvh cũng nhận được thư mời PV bằng đường bưu điện đó ... khục .. khục ... Hy vọng Lieuvh cũng được NVC chiếu cố y choang như bác Thanhnv hen ... hi hihihihihh... :41::41::41:

bánh mì thịt

Thành viên tích cực

Tôi cũng đang chờ ngày pv diện F2A. Bữa nay là thứ 6 rồi, coi như không còn hi vọng vào tuần này. Chắc phải đợi qua tuần sau mới có hi vọng. AE có ai biết tuần sau họ cấp ngày pv thì tuần sau nữa mình mới nhận được e-mail của NVC hay là họ gửi ra luôn ?:114:

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào anh thanhnv,
Xin chân thành chúc mừng anh và gia đình đã nhận được giấy phỏng vấn lần 2, cũng vào ngày 09/8/2010. Một lần nữa, chúc anh và gia đình phỏng vấn thành công và mỹ mãn như vinhhung và lieuvh nhé. Cầm giấy hồng thật nhanh và cười, cám ơn nhân viên lãnh sự thật nhanh và...... nhanh chân ra về.

phiden

Thành viên tích cực

Aloalo:
"The enclosed information pertains to CHUNG HONG NGUYEN's interest in immigrating to the
United States of America. The National Visa Center (NVC) has completed its processing of
CHUNG HONG NGUYEN 's petition, case number HCM2002650111; and forwarded it to the
American Embassy/Consulate in HO CHI MINH CITY.

An immigrant visa interview has been scheduled for the applicant at the U.S. Embassy/Consulate
in HO CHI MINH CITY on September 27, 2010 at 09:00 am."

Kính thưa các bác các anh
các cô các chị ... báo nhanh dùm mình
mới vừa lướt web thình lình
mở mail thấy một chình ình cái thư
xem qua thì thấy hình như
thư mời phỏng vấn định cư Hoa kỳ
quaidan thông báo tức thì ...

:41::41::41:
Chúc mừng Quaidan đã nhận thư mời phỏng vấn , chúc g/đ KSK và phỏng vấn thành công , và chúc tất cả ACE đã nhận được thư mời phỏng vấn trong tháng 9 KSK và phỏng vấn thành công . Xin chúc mừng .

minhhao06

Thành viên tích cực

Chúc mừng các bạn Cstock, h2b3t4, minhduc2404, xuanthu66, thuykha, quaidan, quachminhnhat, dohoaibao đã nhận được thư mời phỏng vấn. Chúc các bạn khám sức khỏe và phỏng vấn thành công nghen Vậy tôi xin hỏi các bạn ngày ưu tiên của các bạn là ngày nào tháng mấy. Vì hồ sơ của tôi (minhhao 06) có ngày ưu tiên là 30 tháng 8 năm 2001 mà sao chưa thấy tâm hơi gì hết. Không biết có trục trặc khâu nào không? Theo tôi được biết thì hồ sơ của tôi đã hoàn tất sau khi đã bổ túc vào tháng 5 vừa qua. Một lần nữa xin chia vui cùng các bạn mong rằng trong thời gian tới tôi cũng sẽ được giống như các bạn thì thật là sướng. Xin chào

apple

Thành viên mới

Xin chúc mừng các cô chú và anh chị trong diễn đàn xuất nhập cảnh. Chúc mọi người gặp nhiều may mắn và thành công.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng các bạn Cstock, h2b3t4, minhduc2404, xuanthu66, thuykha, quaidan, quachminhnhat, dohoaibao đã nhận được thư mời phỏng vấn. Chúc các bạn khám sức khỏe và phỏng vấn thành công nghen Vậy tôi xin hỏi các bạn ngày ưu tiên của các bạn là ngày nào tháng mấy. Vì hồ sơ của tôi (minhhao 06) có ngày ưu tiên là 30 tháng 8 năm 2001 mà sao chưa thấy tâm hơi gì hết. Không biết có trục trặc khâu nào không? Theo tôi được biết thì hồ sơ của tôi đã hoàn tất sau khi đã bổ túc vào tháng 5 vừa qua. Một lần nữa xin chia vui cùng các bạn mong rằng trong thời gian tới tôi cũng sẽ được giống như các bạn thì thật là sướng. Xin chào
Hi Minhhao06,
@ P/D của mình là: 10/4/2001, ngày complete: 13/5/2010, ngày PV: 27/9/2010
@ Sau khi bổ túc hồ sơ, bạn có gửi thư cho NVC để hỏi về tình trạng hiện thời của hồ sơ mình chưa? Bạn có thể cung cấp thông tin và nhờ ACE trên diễn đàn check giúp.
@Nếu hồ sơ của bạn đã complete thì hãy ung dung mà chờ và chắc chắn trong một ngày gần đây bạn sẽ "sướng" thôi :43::43::43:

minhhao06

Thành viên tích cực

cảm ơn bạn quaidan đã trả lời thư cho tôi. Tôi cũng hy vọng như những gì bạn nói nhưng khi tôi xem trên trang xuatnhapcanh thì thấy có trường hợp ngày ưu tiên tháng 9 đã được giấy mời phỏng vấn cho nên tôi muốn hỏi các bạn ngày ưu tiên của các bạn có trước tôi hay không nhưng nay được bạn cho biết thì truờng hợp ưu tiên của bạn là trước tôi mấy tháng. Vậy thì tôi cũng tạm yên tâm là vì bạn trước thì ưu tiên là lẻ phải thôi không có gì phải thắc mắc cả. Còn trường hợp tháng 9 mà có giấy mời phỏng vấn thì tôi phải xem lại trường hợp của tôi nhưng khi tôi hỏi bên lo hồ sơ cho tôi thi ho bảo đã hoàn tất chỉ chờ thôi cho nên không thể nào tìm hiểu cho thật chính xác được. Chỉ còn lên đây mà hỏi thăm các bạn mà thôi mong sẽ tìm được câu trả lời tràn đầy hy vọng và yêu đời như những lời bạn vừa động viên tôi thật cảm ơn bạn một lần nữa xin chào.

dohoaibao

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng tất cả các ACE đã nhận được giấy báo phỏng vấn. Chúc các bạn và gia đình tiếp tục gặp nhiều may mắn và thành công khi chích ngừa, khám sức khỏe và phỏng vấn.
Các anh duonghoaitruong, dohoaibao và quaidan: Như vậy là lời tiên đoán của mình đã trở thành hiện thực khi tất cả 3 anh đều đã nhận được thư mời phỏng vấn. Xin chia sẻ niềm vui cùng với các anh và gia đình.
Thân ái
Cám ơn vinhhung đã dự đoán đúng, hìhì rất vui vinhhung ơi. Bạn KSK và pv xong chưa? chúc tốt đẹp nhé, mấy hôm nay mình đi chích ngừa nên không lên mạng được. Vì thiếu thuốc nên trung tâm hẹn ngày 6/9 ghé chích tiếp ngày 7/9 mình kSK ở chợ rẫy phỏng vấn 14/9

vinhhung

Thành viên tích cực

Cám ơn bác dohoaibao đã hỏi thăm. Gia đình tôi đã hoàn thành "nghĩa vụ", chỉ còn chờ ngày đến xứ "cờ hoa" thôi. Chúc bác và gia đình cũng như vậy nhé.