Hội chờ thuốc test lao tố

rockytu

Thành viên tích cực
Ðề: Hội chờ thuốc test lao tố

sao các bạn không qua IOM khám sức khỏe, minh thấy bên IOM đâu thiếu thuốc thử lao tố, gia đình mình vừa khám ở IOM khoảng 2 tuần trẻ em đều có thuốc thử lao tố trong khi bên BVCR thì thiếu thuốc hơn 2 tháng nay.

NGOCHANH059

Thành viên tích cực

ban TRAMGV oi minh rat ban khoan ..minh ngay 14 thang 7 bo tuc ma bay gio ho van chua goi chich nua ..giay to da co day du minh dinh ngay mai vo sg dat chau vo nop giay chich dai duoc ko ?vi nghe co ban noi ho cung chĩch chu ko co kho khan lam ve ngay thang vi thuoc da co nhieu ...neu ma thu hai chich thi hai ngay sau moi co ket qua vay thi ko kip vao nop roi ...ma ngoc hanh muon bo tuc ho so mot lan luon vi nghe may ban di truoc noi la ho so ma thieu thi ho se xep lai lau lam ban a ...minh chua duoc giay hong nen rat so phai gap trac tro ve thoi gian nua ...hon nua minh di dien ong xa bao lanh phong van den bay gio ho doi bo tuc tum lum nhung minh va ong xa da chaun bi nhung giay to ma ho yeu cau minh so ket chau lai la ko xong ..ban cho hanh y kien nha THANKS rat nhieu

phiden

Thành viên tích cực

Chào NGOCHANH059 !
Theo mình thì ngày mai bạn cứ vào BVCR xin chích đi vì có nick Trangtrang bên VDT báo : "Gia đình mình KSK ngày 29/6 sáng nay BV gọi điện thông báo chiều mai 9/7 vào chích lao tố cho cháu."
Ngày mai bạn chích thì Thứ 2 có kết quả bạn sẽ kịp nộp hồ sơ bổ túc luôn rồi đó . Chúc bạn may mắn .

nhockpr0

Thành viên mới

Sáng nay thấy ba cháu gọi điện vào Chợ Rẫy thì nghe họ trả lời sang tuần sau sẽ chích cho các hồ sơ tháng 6, mong rằng điều đó là sự thật & tất cả các gia đình trong hội chờ thuốc đều được chích :41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Đã có đủ thuốc thử lao người KSK

(NLĐ)-Ngày 8-7, dược sĩ Nguyễn Văn Hồng, Trưởng Khoa Dược Bệnh viện Chợ Rẫy, cho biết bệnh viện vừa tiếp nhận 2.000 liều thuốc thử lao Tubersol phục vụ nhu cầu khám sức khỏe hoàn tất hồ sơ xuất cảnh cho người dân (Báo NLĐ đã thông tin)

Nguồn thuốc này do Công ty Cổ phần Dược phẩm Trung ương 2 nhập khẩu và cung cấp cho bệnh viện. Hiện Khoa Khám xuất cảnh Bệnh viện Chợ Rẫy đang giải quyết số hồ sơ tồn đọng từ tháng 5 đến nay, đồng thời đáp ứng nhu cầu mới cho người dân.
Ng.Thạnh

Nguồn: http://nld.com.vn/20100708111549594P0C1050/da-co-du-thuoc-thu-lao.htm