Hội những trâu trẻ ở Virginia

tractam

Thành viên tích cực
Trước tiên xin cho Trắc Tâm mến chào tất cả ACE trong vương quốc " Thành viên XNC tại hoa kỳ" nầy nhe..... rùi để từ từ Tâm tui kể tại sao lại lấy cái tiêu đề hội Trâu trẻ này nhe........:113:Chuyện là vầy..
Iem sao khi đăng ký thành công trong 4R XNC này xong thì cũng có đi tám vòng vòng tình cờ đọc được một bài của một bac chắc cũng là có tuổi hiiiiii...... (hẻm bít có đúng hem nếu bác có vào đọc được những hàng này thì cũng đừng cóa la iem mà tội nghiệp :)) Nick của bro đó là ticon và đây là chứng tích của anh í đây "hehe...chúc mừng bác hongtran đến xứ cờ hoa ! chuẩn bị tinh thần gia nhập đàn trâu vỉ đại ở xứ này nha bác hongtran ticon giờ thì cày lâu nên trâu già chậm bước rồi thôi đành kiếm cỏ non gặm đở...hehe".... mà Tâm thấy bro đó nói cũng có lí vã lại mình cũng mới qua thì là Trâu trẻ nên lấy làm tiêu đề cho toptic này lun heee..

PS:TT nói vậy để cho vui với mọi người...chứ TT tui chỉ mong là sẽ tạo đươc sự vui vẽ cho các bạn...và tìm những niềm vui từ các bạn, chúng ta hãy vì nhau mà vui vẽ ....quên đi những ngày dài bôn ba trên đất khách xứ người ..........

Để kết thúc lời phát biểu TT tui xin mến chào tất cả từ trái sang phải....từ phải sang trái....từ trước ra sau...từ sau ra trước...từ trên xuống dưới....và từ dưới lên trên.....mong được làm quen với tất cả...và mong tất cả hãy tha thứ cho TT trong tương lai nếu có gì TT không đúng ...Cám ỏn....

Chỉnh sửa cuối:

tractam

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những trâu trẻ ở Virginia

úi trời :13: chào sân gì mà múa chóng mặt quá :43: múa nhiều nhiều... nhanh nhanh lên chút nữa nhe :24::24::24:
Hi anh, rất hân hạnh được mần wen vzới ông anh:113:, Hinh như là a Thành cũng ở VA lun phảif ko a?...
of ep dia chắc là zui lắm ha anh, iem mới đi có 6 tháng mà thấy giống 6 năm zia đoá:13:

welcome anh

tractam

Thành viên tích cực

hello, ngừi ngừi, nhà nhà........ mại dô mại dô........
cho iem hỏi them cóa còn ai ở VA hem...................
hic.................................
sao ế quá zdậy nà trùi.............:13::13::13:

baokhanhphuoc

Thành viên tích cực

Xin Chào TRactam cùng anh chị..
Xin cho em một chổ đăng ký vô hội trâu trẻ ở Vỉginia em diệ F3 2004 chăc khoảng năm nửa em mơi đặt chân tơi mỹ tiểu bang em qua là (Qaateld woodbridge virginia ) kg biêt có gần vơi anh chị và bạn nào kg nếu có thì cho em làm quen..
Xin tractam và anh chị giup em biết về cuộc sống nơi VA có dể tìm việc làm và tiền muon nhà mua nhà mắt kg mà sao em thấy it ai sống ở VA quá ở diển đàn XNC và bên ********* củng có vài người à chăc là ở VA it ngươi viêt lắm hả anh chị..
Xin kính chuc anh chị và tractam thật nhiều hạnh phúc và nhiều sưc khoẻ..
À em biết là tractam lớn hơn em nhưng em kg biêt là xưng anh hay chị nêu được xin cho em biêt để tiện xưng hô.........xin chào thân ái