[Hồ sơ F4] Hỏi về giá tiền KSK

mydung2601

Thành viên tích cực
:New_icons_10:
Chào mọi người, theo như mình được biết thì KSK là 100USD cho người lớn và 70USD cho trẻ em, nhưng mình vừa lấy được hẹn với IOM, họ bảo chuẩn bị tiền là 110USD và 80USD, ko biết giá này trước giờ đã cố định với IOM hay giá cả đang tăng theo thị trường vậy ah? Các bạn hay ace nào đã qua bước này rồi cho e biết với đc ko ah?

orion_tuan

Thành viên tích cực
Ðề: Hỏi về giá tiền KSK

:New_icons_10:
Chào mọi người, theo như mình được biết thì KSK là 100USD cho người lớn và 70USD cho trẻ em, nhưng mình vừa lấy được hẹn với IOM, họ bảo chuẩn bị tiền là 110USD và 80USD, ko biết giá này trước giờ đã cố định với IOM hay giá cả đang tăng theo thị trường vậy ah? Các bạn hay ace nào đã qua bước này rồi cho e biết với đc ko ah?
Cái này mình chưa gặp, nhưng cám ơn bạn cho mình 1 thông tin mới.

perua_ngoc

Thành viên tích cực

cái này mình bik chút ít nè hôm bữa gia đình mình đi khám sức khoẻ và có đọc được thông báo mới là từ ngày 4_1 thì tiền ksk sẽ tăng lên 10do mỗi người đó,và mình còn biết được 1 thông tin nữa là giá mở hs cũng tăng lên 10do đó hihi vậy là mọi người chuẩn bị tinh thần đi nha

Phat.Q

Thành viên tích cực

Chào bạn. Đúng là giá tiền KSK đã có sự thay đổi từ tháng 01/2011.Tôi vừa mới đi KSK ở IOM ngày 04/01/2011 và đóng lệ phí là 110 USD thay vì 100 USD như trước đây. Ở nơi đăng ký KSK họ có gọi điện thoại cho mình biết trước để chuẩn bị đủ tiền khi đi KSK. Thân chào.

Be CanTho

Thành viên tích cực

phải rồi visa 400$ lên 404$ lệ phí 70$ lên 77$. ksk lên 110$ do vàng lên giá, tiền vn mất giá. cái gì lên cung không sao miễn là rau muống không lên là được rồi.