Hình ảnh của thành viên XNC !

Thành

Thích đủ thứ ...
Toàn cảnh trận địa

Không thể tưởng tuợng một thế trận đã đuợc bày binh bố trận ra trò như thế này.

Rìpọttơ ngồi giửa 2vc NgLinhTrangDung nghiên cứu kế hoạch trận đánh mật danh I864

3 chiến sĩ gái. Từ trái qua: Linda, hoangyen (new), TramGV

Lactantan ngồi bên trái đang khoa tay, ngồi đối diện người mặc áo pull trắng sọc đỏ đang kênh lại là VinhTruong. Người có cái đầu đinh mặc áo pull bên tay phải là gương mặt quen thuộc: Vuanhtt. Còn đầu bàn là lightwind đó, hay còn biệt danh là white....

Vui xuân không quên nhiệm vụ

Tít về phía đầu bàn là chị Kimlong342 và Hafashion. Nhà thơ TrungHai và chính uỷ Liều quan sát trận địa liên tục để tiếp ứng đồng đội. Chú ý, nhà thơ tay lúc nào cũng lăm lăm thủ pháo.

Người mặc áo pull trắng ngồi ngoài cùng bên tay trái đang quay mặt đi là LightWind, ngồi cạnh là anh hùng Núp Nit97 mật danh là SBPĐ. Hôm qua anh hùng Núp về sớm đi đàn đúm đâu đó với các chị em bên văn công.

Bác HongTran người đứng bên góc phải, Dongqk người mặc áo thun trắng sọc ngang thứ 2 bên tay trái.

Đặc công ManhCuong áo thun đỏ sọc trắng đang cuời thoả mãn vì niềm vui kép (qua vòng sơ tuyển KSK + trận đánh ngày hôm đó).

Từ trái qua: NgTrangLinhDung anh xã, bác HongTran, ManhCuong, chị Hương (Nicolas), TrungHai, LacTanTan

Cán bộ chủ chốt họp tổng kết trận đánh: lancom, DongTuyet và TrungHai. Không biết nhà thơ làm trò khỉ gì nửa, haha
Còn tiếp... Nhờ bác xí pọt tờ ghi chú ảnh dùm luôn nhé :100:

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Tường thuật trực tiếp trận đánh 24.4.2010

Trời ! manhcuong :13: làm gì mà cái mặt đỏ ghê vậy ? heheheh chắc đứng gần tuongvan nên mắc cở hả :21::24:

Nhắc nhở: Tường Vân với chị tân binh hoangyen ơi, coi chừng tên đặc công này nguy hiểm lắm nhe, hehe

2 bác thành viên chỉ đọc của XNC :41::41::41:

Chị Kimlong342 và HaFashion

Các chiến sĩ nữ đang bàn kế hoạch, từ trái qua Chi Hương-Nicolas, TườngVân, hoangyen và chị Kimlong. 2 chị Hương và Kim đang trao đổi về CSPA.

Anh hùng núp (yman) đang giao chiến bằng thủ pháo với bác batkhatunghi :41: (anh hùnh Núp rủ rê bác BKTN đi giao lưu với văn công ấy mà, hehe)

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehe thêm đoạn Video cho ACE coi cho dui nhe :100:
[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/m1ABNFmf_uk&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/m1ABNFmf_uk&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]​

Bác nào không xem trực tiếp được trên này thì download file về xem trên máy nhé: Download Video

Quay bằng con Sony Cyber-Shot HX5V đó bác Hongtran :) trong chế độ đèn mờ :100: chơi 1 cú máy dài thăm thẳm hehehe...

Thành

Thích đủ thứ ...

Hình ảnh tập 2, của tác giả: bác Phiden :13: vừa chuyển phát nhanh từ Cuba về cho đội trưởng Săn bắt cá đăng đàn liền cho nóng hổi đây bà con:

vinhtruong, anh trai, bác Ánh

Ngôi sao hongtran đang nổ, ôi đáng ỵeu quá, hehe...

Màu hoa bí: Đâu có dễ phai mờ, kỹ niệm ngày xưa đâu có dễ phai mờ

Vợ chồng anh Quyền là tri kỷ của XNC à nhe.

lactantan, vinhtruong và thanhnv đang gầy độ mới

chị nicolas, dongqk, trangdung đáng yêu quá à há

Dongqk & bà xã

hehehe đang nhậu mà đưa giấy khai sanh ra thì chỉ có nước chết

bác Trung Hải, chị Hương (Nicolas)

bác Phiden, bác Quyền (đã bay hôm nay)

chị Hương (Nicolas), bác Phiden

từ trái sang: bác Phiden, Manh Cương, Tường Vân.

từ trái sang: bác Phiden, Lactantan.

từ trái qua phải: ox của Trang Dung, bác Thanhnv, bác Phiden

Thành

Thích đủ thứ ...

phù phù...hình của bác Phiden nhiều quá, em phải chia làm 2 trang mới đủ nè.

3L, chị nicolas, manhcuong và lactantan đó, thấy mà ghét.

OX trangdung (áo xanh), thanhnv, hongtran, manhcuong, nicolas, trunghai, lactantan

hongtran đang suy tư, hay là mình xù USA nhỉ, bớt giỡn nhe cha

Thầy đồ trunghai và OX trangdung

dongtuyet, Thầy đồ trunghai và OX trangdung đang làm gay à há

Vợ chồng trangdung thì tuyệt vời, phải không?

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Dự kiến giao lưu - tháng 6/2010

Chèn ui, mấy bác "phó nhòm" xỉn hết rùi à, sao chả thấy post hình "off chai lai rai vài ve" ngày hôm qua vậy cà :confused::confused::confused:

Chắc còn dư âm sau trận đánh nên chưa kịp ... hehhehe..... Bà con chờ các bác tường thuật trận đánh, có minh họa bằng hình ảnh và vidéo đó ...khà ...khà ...

hôm qua tăng sau thế nào ,bác tường thuật lai nhé có bác nào bước thấp bước cao kể cho em nghe với :24::101:
Hehe, trong khi chờ các chuyên gia soạn kịch bản, bác nào sốt ruột quá thì coi đỡ ghiền mấy tấm hình này nhá:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Tiếp tục nè bà con ơi, picture của bác Quaidan=Quandai ...khà ... khà ...

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chúc mừng tồng chí chị ThuBa đã hoàn thành sứ mệnh đặc biệt, hèn gì hôm đó thấy chị vui quá chừng, chúc mừng chị lần nữa nhé :41:
Tham gia thêm 1 số hình ảnh cùng các bác cho có tụ :)

Tồng chí Thanhnv đang tư vấn tại chổ cho new member :41::41::41:

Thành viên nữ z_thuongthuong_z áo đen bên phải, với tinh thần đặc biệt đã bay từ Huế vào tham gia buổi họp mặt cùng ACE xuatnhapcanh.com :41:

Vợ chồng bác Thehien, từ Bà Rịa vào tham gia cùng ACE .

Từ trái sang phải: Thanhnv, chị chủ quán Cafe ThanhChi, Bình Minh, Bác SiPhu trở về từ Hoa Kỳ tham gia cùng ACE.

Bình Minh, bác Duy (nick: ngothanhtructhi)

Bác Lieuvh đang mở màn...

Phithuyenapolo13, bác Utle1153 đến từ Đồng Tháp, tham gia họp mặt cùng ACE.

2 vợ chồng bác Phiden (hehehe đẹp đôi quóa bác ui...)

chị chủ quán ThanhChi xử án bác PhiDen...

Thảo Model & Lieuvh Hic hic cười tuơi như hoa

Thành

Thích đủ thứ ...

Thành viên nhí cuả XNC :41:

Bình Minh & bác Quang (TV mới, mong bác hồi âm, hum ấy xỉn quá không biết nhớ chính xác tên bác k?)

2 bác thành viên mới...

Cha Thanhnv ôm đàn... hát dzử quá :41:

Hình như bác Trung ??? ở Thủ Đức cũng ôm đàn...dzử quá trời:114:

Thành

Thích đủ thứ ...

Có rồi bác hongtran ui :100:
[YOUTUBE]<object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/c2oqiTZ417c&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/c2oqiTZ417c&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="640" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]​

phiden

Thành viên tích cực
Ðề: Offline mini 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 03/7/2010

Phiden tường thuật sơ hình ảnh buổi Ofline 03/07/2010 ACE xem , phần chính cụ thể Bác Thành sẽ Post tiếp .

Bên trái là Bác Trung Hải , bên phải là Bác UTLE

Từ trái qua Bác UTLE , Bác Lieuvh , Bác Dongqk , Bác Vinhhung

Không biết Bác Lieuvh làm gì mà ngoan thế

Bác Thành đang làm nhiệm vụ cho cuộc Ofline

Bác Lieuvh đang tuyên bố lý do buổi Ofline 03/07/2010

Từ trái qua Bác VinhHung , Bác TuVanNguyen

Từ trái qua Bác Dongqk , Bác Lieuvh , Bác VinhHung , Bác TuVanNguyen

Từ bên trái Chị NgaHuynh04 , Chị Linda

Từ phải qua Bác Quaidan , Chị Nicolas , Bác Lieuvh , phu nhân Bác Quaidan , chị Trâmgv
[

Từ trái qua LEO , chị NgaHuynh04 , chị Linda

LEO

Chỉnh sửa cuối:

phiden

Thành viên tích cực

Mời ACE xem phần tt

Bác Thành và Bác Siphu

Mấy Bác đang bàn luận dữ quá

Bác BinhMinh gì mà kênh đời thế .
[

Bác Quaidan buồn vì chưa được NVC điểm danh cứ từ từ Bác ơi

Tứ đại mỹ nhân

Thất đại mỹ nhân

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Video Clip các thành viên XNC Việt Nam Say Hello các bác đang ở Hoa Kỳ :100: còn các Clip kia sẽ đưa lên sau nhe bà con .

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/PJ_VhU5wNxI&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/PJ_VhU5wNxI&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

Thành

Thích đủ thứ ...

Video Clip họp mặt tháng 07.2010 Part 1

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/IBf-ZdPSbWY&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/IBf-ZdPSbWY&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

Thành

Thích đủ thứ ...

Video Clip họp mặt tháng 07.2010 Part 2

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/xbVdasVRrf8&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/xbVdasVRrf8&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

Thành

Thích đủ thứ ...

Họp mặt 07.2010 part 3

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/MQ_899_wPPg&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/MQ_899_wPPg&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Họp mặt giao lưu: 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 31/7/2010

Hi Binhminh, giúp mình thuyết minh nghen (mình bị kẹt...có chuyện phải đi gấp)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chời đất ôi!!! Trưởng đoàn nghệ thuật 4 hồi sáng giờ chắc đang chạy show ở động nào rồi :13: thôi để quaidan chú thích sơ sơ mấy tấm hình cho bà con đỡ ghiền hen:

Trưởng đoàn nghệ thuật 4 Binhminh đang giới thiệu các "tour Off chai" của ACE XNC.com vòng quanh nước Mỹ, bên phải (cái bác gầy gầy) là bác Duonghoaitruong đến từ Ninh Thuận, bên trái (cái bác hơi bự bự) là bác Ánh

hehe, cái bác đang gắp lia lịa hình như là BX quaidan, bạn dễ thương ngồi kế bên đang nghâm cứu hồ sơ... CSPA là Tuongvan (mới nhậm chức trưởng ban CSPA ngay tại bàn ... nhậu)

bác Thanhnv (người đeo mắt kính uống bia) hình như là khát nước quá vì sau khi liên tục bị .... phỏng vấn... các thắc mắc

bên trái hình là bác Trai (tên gì mà hổng sai) và kế bên là bác Vượng (người có visa thứ 2 trong buổi Off), các bác đang tập trung dụ gì ghê quá ...

ngồi kế Binhminh là bác Thắng và bác Trunghai (còn gọi là Hải giữa, người có visa thứ nhất), thầy đồ Trunghai đang nổ dữ quá ...

bác Linda cùng ái nữ chắc đang bàn luận về các món ăn ?!

Chỉnh sửa cuối:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Tiếp nữa nè...

hình như răng bác Truonghai (còn gọi là Hải dài) bị rung rinh sau khi cắn phải khúc xí-quách ???

Binhminh đang thuyết minh dự án rủ rê Off chai trên đất Mỹ

bác Lieuvh hình như đang ... bức xúc cái vụ được LSQ dời ngày phỏng vấn ... sớm

bên trái hình là bác Hoangmau đang ... phê... vì hồ sơ vừa được bác Thành check completed, còn bác Thành ngồi kế bên hình như cũng đang ... sướng dụ gì đó mà quên luôn nhiệm vụ way phin

bên trái: có gì từ từ ngồi nói nghen bác Utle! bên phải: 2VC bác Truonghai, ở giữa: bác Thanhnv, ép tui quá!

các bác Lieuvh, Utle, Thanhnv đang tranh thủ phỏng vấn người đẹp mới đến ?!

BX Trưởng đoàn nghệ thuật dựa hơi ổng quá nghen

BX Quaidan hổng biết mét bác Linda dụ gì đây?! Binhminh đừng nghe lén àh!

dzui quá, rôm rả quá

Asm, có tâm sự gì thì nói, đừng hút thuốc, hại sức khỏe lắm! Bác Vượng và bác Thắng nhớ nhắc Asm nhé!

hehe, hình này Asm có ghi phụ đề rồi, mình hổng dám viết thêm nhưng có lẽ bác Thanhnv đang nói gì đó với Xela và Tuongvan

các bác tâm sự ghê quá

bác Trai cười tươi quá, bác Thành đang giao nhiệm vụ cho Binhminh thì phải ?!!!

Chỉnh sửa cuối:

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Họp mặt và chung vui: 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 14/8/2010

Một ngày vui vẻ và ấm cúng

bác Lieuvh đang nổ vụ "làm police ở LSQ"

Alex cười thật tươi vì hồ sơ vừa được complete

Blackcat198 chăm chú nghe bác Linda tư vấn

và ghi chép rất cẩn thận, trong khi đó bác Tuvannguyen đang làm người mẫu "nâng ly"

Xuanmai cùng điệp viên tí hon

điệp viên tí hon có vẻ đắc thắng còn bác Onenainainai thì đang "phê"

bác Thanhnv thì hình như đang bị ... muổi cắn?!

bác Thành "hình sự" quá

BX quaidan đang "say mồi", bác Duy "say bia"

bác Hoangmau hổng biết đang "bức xúc" dụ gì đây?!

thật vui vẻ và ấm cúng