Hình ảnh thành viên XNC du xuân mồng 4 tết

langvuon

khoai nướng
Theo chỉ đạo của Trưởng ban Du lịch Ngochappy, xin gửi lên đây một ít hình ảnh du xuân xuyên lang bang từ Sài gòn đến Bàu cá cho bà con xem chơi,số còn lại sẽ được tiếp tục đưa lên sau bởi Quaidan và NgocHappy

Bây giờ đã tới giờ cơm
Alô nhắc phở đừng phôn bất ngờ

Happy, NgọcÁnh, Lydao
Tiểu thư họ Lý, Trúc Đào phu nhân
Đố ai đứng ké sau lưng?.
.

Ơ kìa, tay ải tay ai..

Đẹp sao dáng đứng Bến Tre
Duyên sao cái dáng ngồi lê nền nhà

Lydao, Ngocanh, Ngọc happy, langvuon, Anh chị Hoangmau, LiLy-Quaidan, Liemdiep cha & con gái

Chỉnh sửa cuối:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Hình ảnh thành viên XNC du xuân mồng 4 tết

Tết mà mấy bác len lén đi chơi,hổng thông báo gì hết chơi ác quá đê .:24::24::24:
ăn nhậu ngập mẹt rùi post hình cho xem nuốt nuớc mía, thiệt là tức quá đi:mad::mad::mad::mad::mad:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Lưu luyến nói lời chia tay với anh chị langvuon

Chụp hình trước khi chia tay

Last edited by a moderator:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

ngọchappy xin chân thành cám ơn các sư phụ: Hoàng Mẫu, langvuon, quaidan đã hướng dẫn cho ngọchappy cách post hình lên diễn đàn để có được những bức hình này.

Trân trọng.

ngọc:1:+

Duy Thai

Thành viên tích cực

Anh em đi offline sau không thông báo vậy.Hy vọng năm sau sẽ tổ chức liveshow tết hoành tráng hơn nha.Kỳ sau đi nhớ thông báo nha

luckyseafood

Ban điều hành

Tết mà mấy bác len lén đi chơi,hổng thông báo gì hết chơi ác quá đê .:24::24::24:
Đã vậy còn post hình các dĩa mồi thơm ngon lên nữa, vậy là muốn chọc quê mọi người phải hôn?

Nhớ nhe, ngộ sẽ báo chù.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Hôm qua quaidan nói tôi PM cho Hoang mau .Vì lúc đó tất cả các anh em đang có mặt trong buỗi hành quân ra khỏi Thành phố .Tôi không biết cứ ngỡ là trong XNC có một Forum trong đó đang có nhiều người tham dự như Hoangmau,Langvuon,happy,ngocanh vv...SO RY

thanhnv

Thành viên tích cực

Nhà bác hoangmau này đích thị là nơi che giấu nuôi cán bộ kháng chiến rồi ASM ơi. Tổ chức khám xét thôi! Xem còn bia rượu gì còn cất giấu thì tịch thu luôn nhe. Làm như vậy là hủ hóa cán bộ hết :1::1::1:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Nhà bác hoangmau này đích thị là nơi che giấu nuôi cán bộ kháng chiến rồi ASM ơi. Tổ chức khám xét thôi! Xem còn bia rượu gì còn cất giấu thì tịch thu luôn nhe. Làm như vậy là hủ hóa cán bộ hết :1::1::1:
bị em tra tấn òi nhưng giả " kiên quyết không khai hai tồng chí trong bụi rơn " anh ui:21::21::21::21:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Hình như có vấn đề gì (spam) hay sao? Tại sao tôi post có một bài mà ai lai up thêm một bài y trang như vậy ?Ngay cả ASM cũng thế !

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Hình như có vấn đề gì (spam) hay sao? Tại sao tôi post có một bài mà ai lai up thêm một bài y trang như vậy ?Ngay cả ASM cũng thế !
do đuờng truyền chậm nên khi mình click roài mà vẫn còn thấy hình , chơi phát nữa thì nó thành vậy đó anh. hehe

Thành

Thích đủ thứ ...

Chính xác là vậy, để tui báo cáo vs anh ácmin biết dụ này mới được, chuẩn bị đợt truy quét cuối cùng :24:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Kỳ này phải làm cho ra ngô,ra khoai cái vụ án này nha các bác...........:100::16::16::16:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Theo chỉ đạo của Trưởng ban Du lịch Ngochappy, xin gửi lên đây một ít hình ảnh du xuân xuyên lang bang từ Sài gòn đến Bàu cá cho bà con xem chơi,số còn lại sẽ được tiếp tục đưa lên sau bởi Quaidan và NgocHappy

Bây giờ đã tới giờ cơm
Alô nhắc phở đừng phôn bất ngờ

Suỵt,xin mấy ACE đừng la lớnlaylaylay.lâu lâu có ít giây với phở mờ

Đẹp sao dáng đứng Bến Tre
Duyên sao cái dáng ngồi lê nền nhà

Đẹp Ai Çủng nói vậy hết ....ßùn ghê:43::43:::109::109:

Duyên Çhứ sao ,Çó từ thưở.... 17 gòi:1::1::109::109:

Chính xác là vậy, để tui báo cáo vs anh ácmin biết dụ này mới được, chuẩn bị đợt truy quét cuối cùng

Kỳ này phải làm cho ra ngô,ra khoai cái vụ án này nha các bác..........
Xin tha cho em,laylayeim là người ai kêu đi đâu ,là đi thui chứ hổng

biết gì hết á<<hú một tiếng là em đi thui>>.Vậy em có †ội hông

mong bác Admin xét cho em nhờ:43::43::43:​

Chỉnh sửa cuối:

lydao

Cựu Ban điều hành

Kỳ này phải làm cho ra ngô,ra khoai cái vụ án này nha các bác...........:100::16::16::16:
Chỉ là ngẫu hứng thôi chứ không có chủ ý hay lén offline gì đâu các bác oi, các bác đừng làm rùm beng nhé, tội nghiệp tồng chí trưởng đoàn lắm.Còn nhà bác HM đích thị là cơ sở chứa đầy bia bọt và.....mì gói, các bác cứ thoải mái đến khám xét
Ngẫu hứng du xuân mồng 4 Tết
Không hẹn mà gặp thế mới hay
Những ai có mặt ngày hôm ấy
Chắc sẽ không quên kỉ niệm này

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Anh em đi offline sau không thông báo vậy.Hy vọng năm sau sẽ tổ chức liveshow tết hoành tráng hơn nha.Kỳ sau đi nhớ thông báo nha
Dạ, ngọchappy xin thưa: đây không phải là buổi offline mà là buổi đi chúc Tết các anh chị đầu năm theo như kế hoạch mà ngọchappy đã vạch ra. Anh nghĩ vậy là oan cho ngọchappy lắm ạ.

@youandme8110: Hoặc tết mình kéo nhau đi chúc tết từng nhà ACE, ( Nhớ đừng ghé nhà anh gì ở Q9 có kho vũ khí hoàng tráng nha, ghé nhà ổng là k ghé nhà ai được hết đâu à ) cũng đầm ấm tình thân ái lắm nha.

@ngochappy: Ý kiến về việc Tết mình cùng nhau tới nhà ACE để chúc Tết của youandme8110 rất hay, chúng mình hãy cùng nhau thực hiện nhé.

*** Đúng ra là đi lần lượt đến nhà từng anh chị, nhưng có một số anh chị em đi xa không có ở nhà, nên cuối cùng “Ngẫu hứng lý qua cầu” ngọchappy đã mời các anh chị đến nhà anh langvuon để chúc Tết.

Riêng buổi offline của chúng ta sẽ được tổ chức vào ngày chủ nhật 13/02/2011 anh ạ.

Trân trọng,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin gởi các anh chị em hình ảnh chúc Tết gia đình bạn Delena như kế hoạch của ngọchappy đã đặt ra.

Hạnh phúc thay gia đình bạn Delena.

Em ngọchappy và gia đình bạn Delena.

Ngọchappy và gia đình bạn Delena.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Dạ, ngọchappy xin thưa: đây không phải là buổi offline mà là buổi đi chúc Tết các anh chị đầu năm theo như kế hoạch mà ngọchappy đã vạch ra. Anh nghĩ vậy là oan cho ngọchappy lắm ạ.

Riêng buổi offline của chúng ta sẽ được tổ chức vào ngày chủ nhật 13/02/2011 anh ạ.

Trân trọng,

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Mùa xuân, chúng ta giữ lại cho nhau ngày tháng cũ, để mang niềm kiêu hãnh dễ thương là chúng ta đã có một thời huy hoàng rực rỡ đầy những vui vẻ tin yêu của những ngày chung vui dưới mái nhà Xuất Nhập Cảnh này, cùng những sinh hoạt vui nhộn sẽ làm mình nhớ nhiều và tiếc nuối mãi mà thôi…

Ngọchappy xin cám ơn tất cả các anh chị em đã quan tâm đến các sinh hoạt của diễn đàn XNC. Hy vọng, các anh chị em đều đặn tham gia sinh hoạt các buổi offline, chúng mình cùng biết địa chỉ của nhau, thì Tết năm sau chúng mình sẽ cùng đi chúc Tết với nhau nhé, hoặc thăm viếng, gọi điện cho nhau để chia sẽ khi có thành viên nào gặp chuyện không may.

Thân mến.

trungoc

Thành viên tích cực

mình hơi bị buồn ngochappy 1 tí . du xuan không thông báo gì hết trọi nè... huhu buồn 50000 phút luôn đó! hihi

tới 13/02 ofline nhớ thông báo cụ thể nha ngochappy. thanks so much!
nếu quên thì..... đoạn tuyệt luôn đó.. hihi..
Các anh chị nhớ thông báo cho em với.., hy vọng có dịp offline gặp mọi người. Nhìn hình mà vui quá điii, nhất là mấy món ăn nhìn đã thiệt:102: