Hoa hậu 2012

vuthangsi

Ban điều hành
Không biết vì sao có người đi xem thi hoa hậu việt nam 2012 về lại thay đổi avatar vậy ta.thắc mắc không biết hỏi ai?
Không biết mổi lần thay đổi avatar có phải làm thùng KEN ra mắt không vậy ta .thắc mắc này cũng không biết hỏi ai .?
Topic này bữa nay thấy là lạ ,không biết của ai đây.thắc mắc này cũng không biết hỏi ai luôn?
Còn nhiều thắc mắc nữa không biết hỏi ai đây?:24::24::24:

Last edited by a moderator:

ziz

Support
Ðề: Tặng những bạn chưa một lần đến Đà Nẵng.

Không biết vì sao có người đi xem thi hoa hậu việt nam 2012 về lại thay đổi avatar vậy ta.thắc mắc không biết hỏi ai?
Không biết mổi lần thay đổi avatar có phải làm thùng KEN ra mắt không vậy ta .thắc mắc này cũng không biết hỏi ai .?
Topic này bữa nay thấy là lạ ,không biết của ai đây.thắc mắc này cũng không biết hỏi ai luôn?
Còn nhiều thắc mắc nữa không biết hỏi ai đây?:24::24::24:
Hehe, tại bữa trước đi coi chị Tám Tường thi hoa hậu tại ĐN thấy chị được nhiều người ngưỡng mộ quá, nên iem ước được như chị ấy và thế là iem làm một chuyến qua Thái ... chuyển giới. Giờ anh thấy em có quyến rũ không ?

Hãy khen em một tiếng nghe ... " đồ quỷ sứ " ! :24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

Hehe, tại bữa trước đi coi chị Tám Tường thi hoa hậu tại ĐN thấy chị được nhiều người ngưỡng mộ quá, nên iem ước được như chị ấy và thế là iem làm một chuyến qua Thái ... chuyển giới. Giờ anh thấy em có quyến rũ không ?

Nghe xong muốn XỈU luôn.:20::20::20:
Mà chuyển giới hết 100 phần trăm luôn phải không?
Có còn chừa lại ...........
CHÚT GÌ ĐỂ NHỚ ĐỂ THƯƠNG không vậy .:20::20::20:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Nghe xong muốn XỈU luôn.:20::20::20:
Mà chuyển giới hết 100 phần trăm luôn phải không?
Có còn chừa lại ...........
CHÚT GÌ ĐỂ NHỚ ĐỂ THƯƠNG không vậy .:20::20::20:
Nếu đã thật sự chuyển đổi giới tính thì phải 100% chứ.
Còn nếu như mà 50%, hay lưng chừng thì rõ càng khổ hơn, vì lúc đó lại hóa ra là xăng pha nhớt mấy Bác ạ!:24::24:
Chúc vui!

vuthangsi

Ban điều hành

Còn nếu như mà 50%, hay lưng chừng thì rõ càng khổ hơn, vì lúc đó lại hóa ra là xăng pha nhớt mấy Bác ạ!:24::24:
Chúc vui!
Người đẹp tây đô sao rành quá vậy ta .:24::24::24:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Người đẹp Tây đô sao rành quá vậy ta.:24::24::24:
Hi! Bác vuthangsi.
Vì đã thi Hoa hậu một lần (vào năm một ngàn chín trăm hồi đó....?), bị trượt nên có kinh nghiệm đó Bác...!:24::24::24:
Chúc vui!

ziz

Support

Hi! Bác vuthangsi.
Vì đã thi Hoa hậu một lần (vào năm một ngàn chín trăm hồi đó....?), bị trượt nên có kinh nghiệm đó Bác...!:24::24::24:
Chúc vui!
Hehe, thế là từ bữa nay " chị " có đồng minh rồi các anh cứ liệu hồn đấy, nhất là vuthangsi và tamtuong...đừng có dại mà ghẹo " chị " nhé " Quỷ sứ không hà ":24::24::24:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Hehe, thế là từ bữa nay " chị " có đồng minh rồi các anh cứ liệu hồn đấy, nhất là vuthangsi và tamtuong...đừng có dại mà ghẹo " chị " nhé " Quỷ sứ không hà ":24::24::24:
Hai Bác: "vuthangsi và tamtuong" đâu cả rồi? Mau trả lời "Hoa hậu ziz năm 2012" đi nhé, nhanh chân thì còn chậm thì hết đó....mại dzô!:24::24::24:
Chúc vui!

vuthangsi

Ban điều hành

:109:
Nghe xong muốn nổi da gà .:24::109::109::109:
Thôi nhường lại cho bác TAMTUONG đó .:109::109::109:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Nếu Hoa hậu ziz chọn cả hai thì sao...?:24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

Nếu Hoa hậu ziz chọn cả hai thì sao...?:24::24::24:
Vậy còn hoa hậu tây đô.:10::10::10: thì sao đây???
Hết biết đường trả lời rồi.:24::24::24:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Vậy còn Hoa hậu Tây Đô.:10::10::10: thì sao đây???
Hoa hậu Tây Đô bị trượt vỏ chuối lâu rồi...
Nên Hoa hậu ziz mới đăng quang đó...!:24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chậc...chậc...chậc...

Bác si nghĩ kỹ chưa? Nghe bác bảo nhường lại cho iem, iem mừng như vừa trúng số độc đắc đây nè! Nếu bác...nổi da gà vì "chị ấy" thì cứ quăng ra để em chụp. Sau này khi nghe iem kể chiện, bác đừng có hối hận rồi đòi...đi tu đấy nhé! :24::24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

chậc...chậc...chậc...

Bác si nghĩ kỹ chưa? Nghe bác bảo nhường lại cho iem, iem mừng như vừa trúng số độc đắc đây nè! Nếu bác...nổi da gà vì "chị ấy" thì cứ quăng ra để em chụp. Sau này khi nghe iem kể chiện, bác đừng có hối hận rồi đòi...đi tu đấy nhé! :24::24::24::24:
không hối hận .mà cũng không có đi tu đâu.lòng còn nặng trần tục lắm bác TAMTUONG ới ơi ời:101::101::101:
Chúc bác hạnh phúc bên người đẹp hi -lai nha.:109::109::109:

Chúc vui!
Tôi nhớ có lần tôi đi Tour Thái Lan vào coi Vũ Sexy cũa mấy người Chuyển giới tính , mà đi coi này là phải có fees , chứ không có trong Chương trình Tour , đến lúc cao trào 100% thì Chúa , Phật ơi ! Trên hai quả bưởi Biên Hoà mọng nước , dưới mang lủng lẳng cây Colt 45 .... Chuyện này thật 100%

vuthangsi

Ban điều hành

Tôi nhớ có lần tôi đi Tour Thái Lan vào coi Vũ Sexy cũa mấy người Chuyển giới tính , mà đi coi này là phải có fees , chứ không có trong Chương trình Tour , đến lúc cao trào 100% thì Chúa , Phật ơi ! Trên hai quả bưởi Biên Hoà mọng nước , dưới mang lủng lẳng cây Colt 45 .... Chuyện này thật 100%
Hi Bác LE_BAC49.
Có thắc mắc này muốn hỏi bác.
Thường thì tóc mình ra dài ,mình đi hớt tóc .chừng qua tháng sau lại mọc ra dài như củ ,lại phải đi hớt tóc nữa.
Rồi móng tay,móng chân cũng vậy .cứ cắt xong rồi qua tháng sau lại phải cắt nữa.
Còn mấy người đi chuyển giới ( như bác ZIZ chẳng hạn )nếu lở trảm rồi thì phải đành chịu vậy à.ôm hận nghìn thu sao?
Bởi vậy em thắc mắc sao không như là tóc ,là móng tay,móng chân.
Bác có biết tại sao vậy không?mong được bác giải đáp.cám ơn bác.:111::111::111::111::111:

Hi Bác LE_BAC49.
Có thắc mắc này muốn hỏi bác.
Thường thì tóc mình ra dài ,mình đi hớt tóc .chừng qua tháng sau lại mọc ra dài như củ ,lại phải đi hớt tóc nữa.
Rồi móng tay,móng chân cũng vậy .cứ cắt xong rồi qua tháng sau lại phải cắt nữa.
Còn mấy người đi chuyển giới ( như bác ZIZ chẳng hạn )nếu lở trảm rồi thì phải đành chịu vậy à.ôm hận nghìn thu sao?
Bởi vậy em thắc mắc sao không như là tóc ,là móng tay,móng chân.
Bác có biết tại sao vậy không?mong được bác giải đáp.cám ơn bác.:111::111::111::111::111:
Cái vụ này nếu mà có xãy ra như thắc mắc cũa vuthangsi thì hơi rối , lở nó bị nhiểm gen rồi mọc loạn ra , lúc thì bác ZIZ , lúc thì thiếm ZIZ thì chắc bị lẹo lưởi khi xưng hô quá . Thôi để khi nào tôi nhận giải nobeo rồi tui trả lời luôn .:102::102::102::102:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehe...

Tamtuong tui rất ít noái và cũng ghét nhiều chiện lắm. Nhưng dụ này mà giữ trong bụng thì sợ...nổ bao tử quá đê!

Kể sơ sơ chỉ cả nhà nghe thôi, nhưng nhớ đừng nói lại người khác biết. Chiện bí mật! :32:

Bác Ziz đi Thái Lan là có thiệt. Giờ đã zìa Đà Nẵng, thành cô Ziz xinh đẹp òy, trắng bóc hà!

Cô Ẻn mới alô cho Tamtuong xong tức thì. Kể, lúc phẩu thực, chỗ nào dư thì xẻo đi, chỗ nào thiếu thì nhét zào, có nơi phải lắp ráp thêm phụ tùng...Và Ẻn còn nhờ Tamtuong giúp một dụ, nội dung cuộc nói chiện như vầy nè:

Ziz: từ trước đến giờ, em trót phải lòng đơn phương 1 anh chàng hào hoa của diễn đàn XNC. Đây là chiện hết sức tế nhị, vả lại lòng tự trọng iem rất cao nên đâu thể thổ lộ tình cảm trước zới ngừ ta được đâu anh? Bởi dị iem mới mạnh dạn nhờ anh Tám giúp iem nói zô giùm...

Tamtuong: Ừ, nhất trí thôi. Nhưng phải cho tui biết, iem muốn hốt hàng cha nội nào trong XNC, rồi tui mới nói zô được chớ! À, là bác Dungphuquoc phải không?

Ziz: :13: úi chời! hong, hong phải.

Tamtuong: :confused: chắc Delena?

Ziz: :13: hú hồn! chết iem. Ảnh làm sao có zé.

Tamtuong: :confused: có phải bác Langvuon?

Ziz: :13: má oy! Ảnh áh? Xưa roài Diễm.

Tamtuong: :confused: Vậy ai ta? Tuandoan hả?

Ziz: :13: cho iem xin 2 chữ "bình yên", bít cửa lâu ròai.

Tamtuong: :confused: kỳ thiệt! bác Le_bac49 thì sao?

Ziz: :13: qua biền đi anh, dù chiêm bao iem cũng chẳng dám nghĩ.

Tamtuong: :confused: thôi biết rồi, hàng mới Vuthangsi phải hem?

Ziz: :13: ghét anh ghê, Ảnh chim Sẻ sao hợp zới Phượng Hoàng.

Tamtuong: :102: tui sắp bực mình rồi nhe! nếu là Tamtuong tui thì cứ nói thẳng ra đê?

Ziz: l001 anh đừng có mà mơ! iem nghe mà sắp ói roài nè.

Tamtuong: :1:...thôi, tỏng 100% rồi. Lần này là ngay phóc luôn. Bác Thành chớ ai nữa?

Ziz: l001 bảo Ảnh tĩnh lại giùm iem đi anh, bây giờ đang còn ban ngày mà!

Tamtuong: :mad: (nổi quạu) thôi được rồi bà Ngoại. Tui đã lôi tất cả đàn ông XNC ra xếp hàng đầy đủ để Ngoại lựa, có thiếu ai nữa đâu mà Ngoại cứ lắc đầu từ A tới Z zậy.Thôi...toi rồi, còn sót bác Acmin...Ngoại đừng nói là đang kết, đang si tình và găm hàng chờ bác ấy nheng?

Ziz: :1::41::113::11: anh Tám thông minh ghê, hiểu ý iem hết chơn hết chọi hà! Ghét gì đâu áh. Ồ vỉ sưới nà! Nhớ nói zô giúp giùm iem đó nghen...

:24::24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

Hehe...

Tamtuong tui rất ít noái và cũng ghét nhiều chiện lắm. Nhưng dụ này mà giữ trong bụng thì sợ...nổ bao tử quá đê!

Kể sơ sơ chỉ cả nhà nghe thôi, nhưng nhớ đừng nói lại người khác biết. Chiện bí mật! :32:

Bác Ziz đi Thái Lan là có thiệt. Giờ đã zìa Đà Nẵng, thành cô Ziz xinh đẹp òy, trắng bóc hà!

Cô Ẻn mới alô cho Tamtuong xong tức thì. Kể, lúc phẩu thực, chỗ nào dư thì xẻo đi, chỗ nào thiếu thì nhét zào, có nơi phải lắp ráp thêm phụ tùng...Và Ẻn còn nhờ Tamtuong giúp một dụ, nội dung cuộc nói chiện như vầy nè:

Ziz: từ trước đến giờ, em trót phải lòng đơn phương 1 anh chàng hào hoa của diễn đàn XNC. Đây là chiện hết sức tế nhị, vả lại lòng tự trọng iem rất cao nên đâu thể thổ lộ tình cảm trước zới ngừ ta được đâu anh? Bởi dị iem mới mạnh dạn nhờ anh Tám giúp iem nói zô giùm...

Tamtuong: Ừ, nhất trí thôi. Nhưng phải cho tui biết, iem muốn hốt hàng cha nội nào trong XNC, rồi tui mới nói zô được chớ! À, là bác Dungphuquoc phải không?

Ziz: :13: úi chời! hong, hong phải.

Tamtuong: :confused: chắc Delena?

Ziz: :13: hú hồn! chết iem. Ảnh làm sao có zé.

Tamtuong: :confused: có phải bác Langvuon?

Ziz: :13: má oy! Ảnh áh? Xưa roài Diễm.

Tamtuong: :confused: Vậy ai ta? Tuandoan hả?

Ziz: :13: cho iem xin 2 chữ "bình yên", bít cửa lâu ròai.

Tamtuong: :confused: thôi biết rồi, hàng mới Vuthangsi phải hem?

Ziz: :13: ghét anh ghê, Ảnh chim Sẻ sao hợp zới Phượng Hoàng.

Tamtuong: :102: tui sắp bực mình rồi nhe! nếu là Tamtuong tui thì cứ nói thẳng ra đê?

Ziz: l001 anh đừng có mà mơ! iem nghe mà sắp ói roài nè.

Tamtuong: :1:...thôi, tỏng 100% rồi. Lần này là ngay phóc luôn. Bác Thành chớ ai nữa?

Ziz: l001 bảo Ảnh tĩnh lại giùm iem đi anh, bây giờ đang còn ban ngày mà!

Tamtuong: :mad: (nổi quạu) thôi được rồi bà Ngoại. Tui đã lôi tất cả đàn ông XNC ra xếp hàng đầy đủ để Ngoại lựa, có thiếu ai nữa đâu mà Ngoại cứ lắc đầu từ A tới Z zậy.Thôi...toi rồi, còn sót bác Acmin...Ngoại đừng nói là đang kết, đang si tình và găm hàng chờ bác ấy nheng?

Ziz: :1::41::113::11: anh Tám thông minh ghê, hiểu ý iem hết chơn hết chọi hà! Ghét gì đâu áh. Ồ vỉ sưới nà! Nhớ nói zô giúp giùm iem đó nghen...

Không thể tưởng tượng được .nổi dựng tóc tai lên hết luôn.
Nhưng nghỉ lại cũng XỨNG ĐÔI VỪA LỨA ghê .:109::109::109:

Hehe...

Làm đêm qua mình ngũ giật mình , Hú hồn tưởng ngủ bên xứ Mẽo mà cũng bị Ma pha Nhớt đè ....hehe