Hội ngộ tại Houston !

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hội ngộ tại Houston !

Congratulations :113::113::113:

Xin chào đại ca laoquau, hủm giờ mới được diện kiến bác l001

Thank you bác hoangmau ::41::41::41:

heaven

Cựu Ban điều hành

anh Hoàng Mẫu qua Houston chơi có gì hay về cộng đồng người Việt nhớ post bài nhe, thanks

Anh Heaven khỏe không? lâu quá không nghe tin anh, công việc thế nào rồi? bên bển bữa nay chắc bắt đầu lạnh rồi nhe.

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...

anh Hoàng Mẫu qua Houston chơi có gì hay về cộng đồng người Việt nhớ post bài nhe, thanks
Trời, bác heaven ôm bình hơi lặn hổm giờ tới phương nào rùi bác :24::24::24:

thanhnv

Thành viên tích cực

Ho6m nay mới được biết bác laoquau. Trông bác cười tươi thế chắc ngoài đời ít quạu lắm phải không bác?

luckyseafood

Ban điều hành

Ho6m nay mới được biết bác laoquau. Trông bác cười tươi thế chắc ngoài đời ít quạu lắm phải không bác?
Laoquao gì nhìn sao già quá, mình nhận hỏng ra ta? Chắc hỏi lại bác hoangmau quá, hehe...

sonlam

Cựu Ban điều hành

Laoquao gì nhìn sao già quá, mình nhận hỏng ra ta? Chắc hỏi lại bác hoangmau quá, hehe...

bác í mới cày có 80 mí năm thôi sao lại nói bác í già ,phải gọi là già làng:24: zọt lẹ

Sao lại nói tôi già, tôi nhìn đâu thấy gì là già đâu chỉ tại sống bên Mỹ làm trâu cày nên nhìn thấy như vậy, chứ tôi còn trẽ lắm bạn luckyseafood à.
Wa.hôm nay mới được diện kiến dung nhan laoquau ,sao lại nói laoquau già vậy bác luckyseafood ? vì bởi ngồi kế bên hoangmau nên thấy tàu sân bay đó thôi , mà phải nói lại là ĐẸP LÃO , chứ không được nói là già , thử về VN đi OKe Ôm mà gọi bằng Bác là không có tiến boa đâu mấy cháu :6::6::6::6:

tuandoan

8 Đoàn !

Sao lại nói tôi già, tôi nhìn đâu thấy gì là già đâu chỉ tại sống bên Mỹ làm trâu cày nên nhìn thấy như vậy, chứ tôi còn trẽ lắm bạn luckyseafood à.
Bác LQ này núp kỷ quá....nào là chỉnh sửa nội dung nữa nên khó hiểu quá...Lộ diện cho ACM xem nhung nhan tí đi mà...

tuandoan

8 Đoàn !

Tôi chỉ sữa quạo thành quạu vì viết sai tên tui mà bạn, hình thì làm sao chỉnh sữa được hoàn mỹ như thế.
Tuy hình là người thật...nhưng còn chú thích thì ghi là TD cũng được mà...Heheeheh...Chứ TD thấy Bác LQ còn đẹp Zai lắm mừ... chứ đâu có đẹp Lão... chứ đẹp Lão thì ở nhà lảnh tiền retire cho khỏe hơi đâu mà đi cày chi cho mệt, nên thắc mắc là vậy cơ

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hehe bắt được cha nội òi hehe , hơi bị đẹp lão đó bác laoquau,

sonlam

Cựu Ban điều hành

Như vậy mà còn vẫn phải đi cày mỗi tuần 5 ngày đó chúa SonLam à, giõi mà sang đây xem ai cày sung sức hơn ai nè.

Hơn tám mươi năm kinh nghiệm cày rồi, cày ngày không đủ tranh thủ cày đêm, cày luôn ngày nghĩ, kể cả weekend.:24:
Chúa Sonlam có dám đánh cá không?
:36::36::36:
muốn qua đó sớm lắm bác ui nhưng mà chưa được đi,thôi chịu khó chờ vài năm nữa vậy l001l001l001
cái zụ "cày đêm" này bác dám cá với sonlam không :24:

heaven

Cựu Ban điều hành

Trời, bác heaven ôm bình hơi lặn hổm giờ tới phương nào rùi bác :24::24::24:
Xin chào Anh Chị, lâu quá không gặp các bạn, mặc dù vẫn vào thăm diễn đàn nhưng không có nhiều thì giờ, hiện tại Heaven vẫn khoẻ chỉ có tiền bạc thì hơi yếu:24::24:, mình hiện đang ở Denver, Calorado không biết anh Thanhnv còn ở đó không? hoặc có bạn nào đang ở đó cho mình làm bạn với, các bạn cứ tưởng tượng hiện giờ mình đang ở trong khu vực trung lưu, công việc chẳng ra gì, tiền bạc thì eo hẹp nhưng đi đâu cũng toàn bằng xe hơi, xài toàn $us,xung quanh toàn Mỹ trắng và khu vực này giống và đẹp hơn DALAT nhiều, các bạn qua đây rồi sẽ biết, mặc dù trước khi đi đã tìm hiểu khá kỹ, nhưng vẫn cảm thấy khá bất ngờ về mọi lãnh vực sinh hoạt ,tình cảm con người ...xin đưa ra 1 ví dụ bên VN nhà mặt tiền có giá, nhưng bên này không như vậy,thậm chí người giàu bên này họ lên núi ở riêng gia đình họ...nếu như các bạn hỏi trước khi ra đi bạn nên chuẩn bị gì, xin thưa các bạn cố gắng học sinh ngữ cho giỏi nhất là phần nghe và nói ,và nhớ mang theo tự điển và sách học, quần áo theo mình nghĩ không cần cho lắm, vì nếu như các bạn không khó tính lắm thì các bạn chịu khó vào cửa hàng good will nơi bán hàng từ thiện trong đó cũng có những quần áo cũ và mới tinh chưa xài, mà người giàu họ mang vào cho để tạo công ăn việc làm, giá cũng rẻ.., nếu như bạn kém sinh ngữ thì bạn có thể chọn ở những khu vực quanh cộng đồng VN thì được ví dụ như: Houston,little Saigon còn nếu như bạn sinh hoạt chung với người bản xứ thì vô cùng khó khăn, nhất là vào thời điểm kinh tế khó khăn này rất khó cho các bạn tìm việc...ủa anh Thành vẫn còn núp ở nhà hả sao nhát quá vậy:24::24::41::41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Xin chào Anh Chị, lâu quá không gặp các bạn, mặc dù vẫn vào thăm diễn đàn nhưng không có nhiều thì giờ, hiện tại Heaven vẫn khoẻ chỉ có tiền bạc thì hơi yếu:24::24:,
e hèm , tưởng trốn tui luôn chứ, bác post bài là ok òi, từ từ thể nào cũng có jobs thơm lo gì , hic biết để xóa phonebook chứ call đi xức dầu mà cứ ò e í hí hí hí :24::24::24:

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Có ACE nào sắp đến Houston TX ko? Cho mình xin nick làm quen nhé
Nick của mình là: crystalliu671011 :6:

Có ACE nào sắp đến Houston TX ko? Cho mình xin nick làm quen nhé
Nick của mình là: crystalliu671011 :6:
Úi trùi..mình thì tương lai đến Dallas, TX hơi xa bạn tí, trong topic này ACM ở Houston, Texas nhiều lém đó...hix...

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Úi trùi..mình thì tương lai đến Dallas, TX hơi xa bạn tí, trong topic này ACM ở Houston, Texas nhiều lém đó...hix...
Ko sao nè, cứ làm quen đi nè, sau này nếu mình có qua Dallas thì liên lạc cho bạn hay ngược lại nè. Dù sao cũng cùng bang mà đúng ko.:6:

andylicious

Thành viên mới

Chào cả nhà, mình sẽ bay sang Houston vào ngày 12/11 lúc 12h45 hãng EVA, có bạn nào đi chung cho vui không ta :6:. Nick mình là andypat_17@yahoo.com. Hân hạnh làm quen với các bạn ở Houston.

Guitarocker

Thành viên tích cực

Houston TX 77066, xin phép "đào mộ" topic này lên để ace nào sắp qua Houston cũng nhìn thấy & tham gia...