Hoi^% so&% vo&%

SỢ HAY KHÔNG SỢ

• Total voters
    3

tran_vo

Thành viên tích cực
Ðề: Hoi^% so&% vo&%

Không ! Tôi phản đối, vì chúng ta có hội nầy rồi.

[Flash]http://clip.vn/w/yO4[/Flash]​

obamasmartest

Thành viên mới

em thấy rằng đàn ông đa phần sợ vợ,mà đúng hơn là sợ vợ "cấm vận".nếu vợ ko accept thì ko dám ra ngoài vì tiếc $$$ nên đành ngậm lại,em nói thế đúng hay sai nhỉ?:24::24::24:

vuthangsi

Ban điều hành

hi. cho tôi được hỏi
1 bạn đã có vợ chưa .
nếu chưa có thì không cần phải lo đúng hay sai .
2 nếu đã có vợ rồi thì bạn hỏi bác LANGVUON đó ,sẽ biết đúng hay sai thôi .
bác LANGVUON rành mấy vụ này lắm .

hi. cho tôi được hỏi
1 bạn đã có vợ chưa .
nếu chưa có thì không cần phải lo đúng hay sai .
2 nếu đã có vợ rồi thì bạn hỏi bác LANGVUON đó ,sẽ biết đúng hay sai thôi .
bác LANGVUON rành mấy vụ này lắm .
Túm lại, có vợ để sợ là mừng rùi, vụ này chắc chắc bác Lang đồng ý :24::24::24:

tran_vo

Thành viên tích cực

Gửi các vị 2 clip nữa để tham khảo .......

[YOUTUBE]cwquBAwr-RQ[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]gE-_96YPC9I[/YOUTUBE]​

langvuon

khoai nướng

Mới tuần qua tại Nam Cali có hội nghị toàn ông bàn luận về mọi vấn đề trong xã hội hiện đại, cuối buổi họp có cuộc thăm dò ông nào sợ vợ và không sợ vợ. Phe sợ vợ trầm trồ thán phục vì có mấy chục ông xâm mình đứng về phía không hề sợ vợ. Ban tổ chức hội nghị bèn mở một cuộc phỏng vấn cấp tốc để tìm hiểu xem sao những ông này thật anh hùng oai phong lẫm liệt như thế, sau khi phỏng vấn thì cũng biết về nhân thân các ông ấy. Một số là các vị tu sĩ, các nhà sư cùng với mấy ông gà trống không nuôi con. Hic, có vợ đâu mà sợ :24::24: Phải không bác DTrg :p

Thôi từ hôm nay mở cái bình chọn mong mọi người tham gia cho vui cả nhà tí nhé. Hehe, nghi là bên kia chỉ có mỗi bác DTrg61 và Tám Đòn quá :24:

Mới tuần qua tại Nam Cali có hội nghị toàn ông bàn luận về mọi vấn đề trong xã hội hiện đại, cuối buổi họp có cuộc thăm dò ông nào sợ vợ và không sợ vợ. Phe sợ vợ trầm trồ thán phục vì có mấy chục ông xâm mình đứng về phía không hề sợ vợ. Ban tổ chức hội nghị bèn mở một cuộc phỏng vấn cấp tốc để tìm hiểu xem sao những ông này thật anh hùng oai phong lẫm liệt như thế, sau khi phỏng vấn thì cũng biết về nhân thân các ông ấy. Một số là các vị tu sĩ, các nhà sư cùng với mấy ông gà trống không nuôi con. Hic, có vợ đâu mà sợ :24::24: Phải không bác DTrg :p

Thôi từ hôm nay mở cái bình chọn mong mọi người tham gia cho vui cả nhà tí nhé. Hehe, nghi là bên kia chỉ có mỗi bác DTrg61 và Tám Đòn quá :24:
Đang thèm được sợ mà hổng có đây :20::20::20::20:

thulieu

Thành viên tích cực

e là con gái nhưng e cũng tham gia cho vui ,thấy mấy anh chị bàn sôm tụ wa đi ,còn em từ xưa jo chưa thấy anh chàng nào bị vợ đánh cho bầm mặt cả ,chỉ có hic hic mấy phụ nử bị chồng đánh tơi tả thôi ,vì e hay đọc trên báo đó mấy anh :20::20::20:.e thấy đàn ông bị đánh duy nhất chỉ có "phú quý " mà thôi .phụ nử mấy e chân yếu tay mềm mà làm sao gồng lại mấy anh,oan wa đi.....nhưng mà e cũng biết mấy anh có câu này hay lắm nếu đúng thì thưởng cho e ji cũng được "sợ thì sợ mà chơi thì chơi":24::24::24:

obamasmartest

Thành viên mới

l001 Úi ! thulieu bảo là danh hài Phú Quý bị oánh bầm dập trong video hài trên kia kìa. Sao lại có của quý vào đây chứ l001
còn em từ xưa jo chưa thấy anh chàng nào bị vợ đánh cho bầm mặt cả ,chỉ có hic hic mấy phụ nử bị chồng đánh tơi tả thôi ,vì e hay đọc trên báo đó mấy anh
thế bạn thu liễu ko đọc mấy bài vợ cắt của quý à.ý mình vậy á.:confused::confused::confused:

thulieu

Thành viên tích cực

ôi trời mấy cái vụ cắt "cua quý "đâu phải là mấy bà vợ dử đâu mấy a .Đó là nguyên nhân của những vụ đi kiếm "cỏ non" mà e hay nghe a tám nhà mình hay bàn đó ,nên mấy bà vợ nổi máu "hoạn thư" canh me mấy ông nhậu thiệt là xỉn rồi ngủ mê mới dám ra tay ,mấy ông tỉnh dám làm gì ,mấy ổng oánh cho chạy k còn chiếc dép:24::24::24::24:

thulieu

Thành viên tích cực

haha mới ghi có a tám mà có người sợ quá vậy ""anh tam tuong ""yên tâm đi ,nếu e biết a có mấy vụ này e k mét vợ a đâu mà lo ,đó là bí mật e bảo đảm sẽ k ai biết ngoài XNC :24::24::24::113::113::113:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

haha mới ghi có a tám mà có người sợ quá vậy ""anh tam tuong ""yên tâm đi ,nếu e biết a có mấy vụ này e k mét vợ a đâu mà lo ,đó là bí mật e bảo đảm sẽ k ai biết ngoài XNC :24::24::24::113::113::113:
Trời! tui thuộc diện F1, vậy bạn mét dới ai đây l001? (nếu chưa biết mét ai, tui sẽ chỉ giùm cho. Hehe...:20:)