Hôm Nay không có Sinh Nhật ai !

Dungphuquoc

Photographer XNC
Gời Bác Admin!

Hôm nay SN tôi, mà sao không thấy Bác đưa lên .

Bốn năm mới được ăn 1 lần đó Bác . Hehehe

:24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24:

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Hôm Nay không có Sinh Nhật ai !

Ngày 29 tháng 2 ,ai xui xẻo lắm sinh vào ngày này .Mỗi năm không có ngày sinh nhật ,4 năm mới có một ngày 29 tháng 2.Chúc mừng sinh nhật ,hy vọng sẽ là may mắn và thành công .

vuthangsi

Ban điều hành

Chào anh dungphuquoc.
Nếu ngày sinh nhật cuả anh là 29/02 thì rất là đặc biệt. 4 năm mới có một lằn .
Chúc anh khoẻ mạnh và thực hiện được mọi ước muốn cuả mình .
Người biết tên nhưng chưa từng gặp mặt vuthangsi
DỤC TỐC BẤT ĐẠT NHƯNG KHÔNG BAO GỒM CHO VISA BULLETIN.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Gời Bác Admin!

xức dầu quán nào bác, SN độc mình xức dầu độc chút ,kiểu dầu hơi nghe:24::24::24:

tuandoan

8 Đoàn !

Gời Bác Admin!

Hhhiii..Chúc Mừng Sinh Nhật Bác Dũng. Bốn năm mới có 1 lần, 03 năm khó, 4 năm có tổ chức ăn mừng cho hoành tráng đi Bác Dung ui!

langvuon

khoai nướng

Hhhiii..Chúc Mừng Sinh Nhật Bác Dũng. Bốn năm mới có 1 lần, 03 năm khó, 4 năm có tổ chức ăn mừng cho hoành tráng đi Bác Dung ui!
. Theo như ông cha ngày xưa đã bảo là cứ mỗi lần Sinh Nhật thì được thêm 1 tuổi mới :24:
hehe như vậy cứ ăn theo lịch Bóng đá Euro mà tính thì năm nay cũng vừa tròn mười hai cái Sinh Nhật. Ở làng quê vào tuổi này vẫn còn nhông nhổng chạy đi tắm mưa tắm suối nè :21::21: Cho ké cái chúc mừng Sinh Nhật Lái Dungphuquoc nhé

Thành

Thích đủ thứ ...

Gời Bác Admin!

HẢ, Có thiệt hong dậy ta ? Sao hong nghe hú hí gì hết vậy trời :21: Hình như ngày 3 tháng 5 mà l001

Dungphuquoc

Photographer XNC

HẢ, Có thiệt hong dậy ta ? Sao hong nghe hú hí gì hết vậy trời :21: Hình như ngày 3 tháng 5 mà l001
Hôm nay thấy anh Ad ghi trên dđ không có SN ai hết . Nên phá anh Ad ai nhè bị a Thành phát hiện . Đã đưa vô nhà máy pháo rồi mà cái anh GĐ nhà máy Pháo không hay biết . Hahaha .

:24::24::24::24::24::24::24:

tinatrung

Thành viên tích cực

bữa nay là ngày 29/2 chứ đâu phải ngày 1/4 đâu bác Dũng

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thì ra hôm nay bác Dũng tổ chức sinh nhật cho...cô hàng xóm. Gúm thiệt! :24:

Chuẩn bị đi ngủ đây :24::24::24:
Đi ngũ sao nè , hôm nay 29/02 nước Mỹ hân hoan chào đón vị khách quý ở VN sang tạm trú .Và nhận lời mời từ 63 năm trước , nên hôm nay 29/02 le_bac đến thăm và sẽ tạm trú trên đất Mẽo chừng nào oãi quá thì về lại quê hương:6::6::6::6::6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Đi ngũ sao nè , hôm nay 29/02 nước Mỹ hân hoan chào đón vị khách quý ở VN sang tạm trú .Và nhận lời mời từ 63 năm trước , nên hôm nay 29/02 le_bac đến thăm và sẽ tạm trú trên đất Mẽo chừng nào oãi quá thì về lại quê hương:6::6::6::6::6:
Trời! hú hồn, còn y nguyên. Em tưởng anh đi lạc qua I-Rắc rồi chớ. Đến nơi là "quá sang" rồi. Sao? gặp mặt vui nhiều hong? giờ anh đã phẻ chưa?

Mà anh nè! lúc máy bay hạ cánh phi trường Chicago, anh có rờ thử phía dưới, tã lót ướt nhiều hôn dzị? hay chơi chiêu rượu vang bác Mẫu?:24:

Dạ em nói đùa thôi. Chúc mừng anh nhé!:113::6: