Họp mặt đầu năm

thivo

Thành viên mới
Em đang tụ tập mọi người diện Fiance và Vợ chồng (XNC, WTT, VDT) cùng nhau 88 và chia sẽ kinh nghiệm cho nhau
HỌP MẶT ĐẦU NĂM vào lúc 13h chủ nhật ngày 20 tháng 02 năm 2011 tại quán Cypress Coffee 84C Trần Quốc Toản, Phường 8, Quận 3, TPHCM
Hiện nay danh sách cũng được 6 người rồi nha cả nhà
Nào nào chúng ta cùng 8888 cùng cười cho đời nó tươi trẻ nào
Anh chị em nào đi được nhắn tin cho em nha
To admin: nếu em có gì sai thì em xin lỗi, và đưa vào mục nào đúng hơn nha, cảm ơn admin nhiều :11:

admin

Administrator
Ðề: Họp mặt đầu năm

To admin: nếu em có gì sai thì em xin lỗi, và đưa vào mục nào đúng hơn nha, cảm ơn admin nhiều :11:
Trong này bạn có thể hẹn hò, 888 thoải mái :113:

trungoc

Thành viên tích cực

Em đang tụ tập mọi người diện Fiance và Vợ chồng (XNC, WTT, VDT) cùng nhau 88 và chia sẽ kinh nghiệm cho nhau
HỌP MẶT ĐẦU NĂM vào lúc 13h chủ nhật ngày 20 tháng 02 năm 2011 tại quán Cypress Coffee 84C Trần Quốc Toản, Phường 8, Quận 3, TPHCM
Hiện nay danh sách cũng được 6 người rồi nha cả nhà
Nào nào chúng ta cùng 8888 cùng cười cho đời nó tươi trẻ nào
Anh chị em nào đi được nhắn tin cho em nha
Hi thivo,
Cho minh so phone de minh lien lac di, nghe moi nguoi se off vao ngay mai, trungoc ko di dc vi ko o sg vao luc nay, hy vong tuan sau co the di 88 voi cac chien huu ;:1:

thivo

Thành viên mới

Hi thivo,
Cho minh so phone de minh lien lac di, nghe moi nguoi se off vao ngay mai, trungoc ko di dc vi ko o sg vao luc nay, hy vong tuan sau co the di 88 voi cac chien huu ;:1:
Hi mình thông báo họp mặt vào ngày 20 tháng 02 năm 2011 là chủ nhật tuần sau mà
Số phone của mình: 0947243191
Hy vọng tuần sau sẽ gặp được bạn:6: