Họp mặt mừng Năm mới 2011

Liệu

Cựu Ban điều hành
Chủ nhật này Jan 02 2011 (kỳ niệm 10 năm F3 chờ đợi của tui), nhất định đi Santa Ana tìm gặp bác Liệu nữa đây, khoảng 12 giờ trưa đó. Có ngon ở đó mà chờ nhé. Kêu được chiến hữu nào thì cho hongtran tái ngộ luôn nhe.

Happy new year.
Theo như lời hẹn của Bác HongTran ở trên và sáng nay đã cafe với bác Phiden, xin mời tất cả ACE ở Nam CA nói riêng và các tiểu bang khác trong US nói chung (nếu có dịp thuận tiện đến CA) đến dự buổi offline CAFE vào lúc 12 giờ trưa Chúa nhật, ngày 02/01/2011 tại số 10161 Bolsa Ave, Westminster, CA, trong Khu Little Saigon Village .

ACE cố gắng thu xếp để chúng ta gặp mặt nhau nha :41::41::41:

Happy New Year '2011'

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Họp mặt mừng Năm mới 2011

lại rũ cà phê nữa, bên Houston không có người cầm cờ tụ hợp, Ticon lo làm lão già bay bướm nên trốn biệt tâm, không ra cầm đầu nhóm cowboys, sợ bị nẻ sao Bác ticon.:10::10::10:
hehhehhe.... bác phuthohoa chạy vòng vòng thấy off tùm lum mà chóng mặt,. lão già bay bướm sợ bị lộ chắc núp lùm rồi bác ui, thôi bác đành tham gia online vậy, :100:

TaoDi

Thành viên mới

Bác Liệu qua CA "quậy" tưng bừng hoa lá làm em út phát ham, cũng muốn làm vài "trận" nho nhỏ với các đàn anh Houston cho cân bằng với các ACE Cali. :100::100::100:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Bác Liệu qua CA "quậy" tưng bừng hoa lá làm em út phát ham, cũng muốn làm vài "trận" nho nhỏ với các đàn anh Houston cho cân bằng với các ACE Cali. :100::100::100:
Khà khà ... khà ... như ở VN, Liệu đã gác kiếm, không óp iếc gì nữa, nên chuyển giao cho BM rùi mà ...hehhehe.... Qua CA bùn bùn như con chùn chùn, nên "mở kiếm cùn" ra óp vài lần thui, sau đó kiếm sẽ gãy luôn .... khì ...khì...

BM qua tết, bay sang Houston, cứ óp cho "quành choáng" nhe. Chúc mọi sự tốt lành và thành công vang dội hơn ở SG .... khè ... khè ...

trantuan57

Thành viên mới

Thân chào anh Liệu
Lâu rồi không gặp nhau,hôm vừa rồi online thì biết được buổi offline ngày chúa nhật 02 tháng 1,tại 10161 Bolsa. Tôi có đến nhưng không gặp chiến hữu nào .vậy nếu có thể cho tôi số phone nhé.Thân chào

Last edited by a moderator:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chú Liệu kỳ quá nha. Hôm 1/1 nói phone với chú Phiden, vậy mà hok nói con biết là hôm nay có offline gì hết. Bỏ qua một khoảng time đáng quý rồi. Tiếc quá hichichic

youandme8110

Thành viên tích cực

hic 9/1 này em có hẹn đi giao lưu với XNC ở Vn, mà k biết cái bài đó ở topic nào rồi, tìm hoài chẳng thấy. Anh chị em nào tham gia ngày đó cho em đăng ký 1 vé với nhé, số dt đây: 0902500013 , hic tìm hoài chẳng thấy bài đó, nên tẽt tạm vào đây vậy

quaidan

Cựu Ban điều hành

hic 9/1 này em có hẹn đi giao lưu với XNC ở Vn, mà k biết cái bài đó ở topic nào rồi, tìm hoài chẳng thấy. Anh chị em nào tham gia ngày đó cho em đăng ký 1 vé với nhé, số dt đây: 0902500013 , hic tìm hoài chẳng thấy bài đó, nên tẽt tạm vào đây vậy
Úi giời ạh, bạn chơi "tạm" một cái tới Mỹ luôn áh :13: bạn qua đây nè: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=6496 :100:

baophan

Cựu Ban điều hành

Thấy các Bác họp mặt hoài em cũng phát ham ! Chắc buổi họp mặt ấm cúng, tràn đầy tình thân ái lắm hen :113:

Chỉnh sửa cuối:

thanhchi

Thành viên tích cực

:20::20:hi các bác có khoẻ ko vậy lâu rổi ko được gặp các bác nhớ quá những ngày ở vn qua tới mỹ ko có thời gian rảnh đề nói chuyện các bác có công việc ổn định hết chưa em bây giờ sáng là chở 2 cháu di học xong là em phải chạy lên đaothao khoảng 35 p để học lấy bằng móng tay chán lắm rồi chưa đi thì háo hức đi rồi mới tháy nhớ vn thật nhiều buồn quá các bác ơi laylaylay chào các bác lần sau sẽ tâm sự nhiều hơn