Họp mặt, Úp-chai trưa CN 26/9/2010

TaoDi

Thành viên mới
Thân chào tất cả các ACE diễn đàn,

Theo thông lệ, hàng tháng anh em diễn đàn chúng ta đều tập trung lại cùng gặp mặt, nâng ly mừng hội ngộ, trao đổi kinh nghiệm làm hồ sơ.... Tháng này, buổi gặp gỡ offline dự định sẽ được tổ chức vào trưa Chủ nhật 26/9/2010 lúc 11:00, vẫn tại làng nướng Nghệ thuật 4, Q.10.

Trong buổi úp-chai sắp tới, chúng ta sẽ:

- Cùng nhau nói lời chia tay chị Linda, sẽ bay qua Mỹ trong tháng 10 tới;

- Chúc mừng những hồ sơ vừa phỏng vấn thành công xong cũng như gửi lời chúc may mắn và thành công đến với những thành viên chuẩn bị phỏng vấn (như trường hợp bác quaidan....);

- Chúc mừng những thành viên nhận được thư phỏng vấn trong đợt VB tháng 10 (nếu có)...

Kinh phí cho buổi ốp-la vẫn dựa trên tinh thần cũ: Cam-pu-CHIA, Dinamo Gom-GÓP :21::21::21::21:

Rất mong nhận được sự nhiệt tình hưởng ứng của toàn thể ACE để buổi gặp mặt thêm phần rôm rả, xôm tụ :):11::11::11::11:

Xin chân thành cảm ơn. :113::113::113::113:

Last edited by a moderator:

truc ly

Thành viên mới
Ðề: Họp mặt, Úp-chai trưa CN 26/9/2010

AC ỏi !
Vừa đọc tin họp mat mà Em thấy vui quá , Em là thành viên moi F1 chưa gap AC lần nào , vậy cho Em hỏi Em gia nhập tiệc đựỏc khg ? Và làm sao Sm biết AC ngồi o đâu ? Có ghi bảng khg AC ?

quaidan

Cựu Ban điều hành

AC ỏi !
Vừa đọc tin họp mat mà Em thấy vui quá , Em là thành viên moi F1 chưa gap AC lần nào , vậy cho Em hỏi Em gia nhập tiệc đựỏc khg ? Và làm sao Sm biết AC ngồi o đâu ? Có ghi bảng khg AC ?
Hi Trucly,

:41: Welcom to... nhậu :41:

Hehe, Bạn cứ đến trước cửa nhà hàng Nghệ thuật 4 (Quận 10, Hồ Kỳ Hòa), sẽ có tiếp viên... chân dài dắt bạn vô :43:

Coi chừng quên đường dìa, bảo trọng nghen :24:

TaoDi

Thành viên mới

Hi Trucly,

:41: Welcom to... nhậu :41:

Hehe, Bạn cứ đến trước cửa nhà hàng Nghệ thuật 4 (Quận 10, Hồ Kỳ Hòa), sẽ có tiếp viên... chân dài dắt bạn vô :43:

Coi chừng quên đường dìa, bảo trọng nghen :24:
Nhưng lỡ Trucly chân cũng "hổng có ngắn" thì ai dắt dzô đây? Ặc ặc :24::24::24::24:

Địa điểm offline: Đi đường Lê Hồng Phong nối dài, lối đi vào hồ Kỳ Hoà. Đi khoảng 100 mét thì rẽ trái nhé. Đi khoảng thêm 50 mét sẽ gặp Làng nướng Nghệ thuật 4.

Địa chỉ: 781/C5 - C7, Phường 12, Quận 10

Cập nhật cái bản đồ bên dưới:
[/QUOTE]

AC oi !
thanh vien hop mat co dong lam khg ? Em ngai den cho dong nguoi Em khg duoc TU TIN , nhung doc tren dien dan thay AC tro chuyen vui qua , nen Em cam thay THAN THIEN nen nghe thong bao HOP mat Em cung muon den BON CHEN Hi Hi

TaoDi

Thành viên mới

AC oi !
thanh vien hop mat co dong lam khg ? Em ngai den cho dong nguoi Em khg duoc TU TIN , nhung doc tren dien dan thay AC tro chuyen vui qua , nen Em cam thay THAN THIEN nen nghe thong bao HOP mat Em cung muon den BON CHEN Hi Hi
Cứ đi cho dzui đi em! Diễn đàn mình toàn những người vui tính, dễ thương... không hà! Đừng có ngại! Em góp mặt thì càng làm cho buổi offline thêm đông đủ, hào hứng...

Welcome to lễ hội ọp-ly XNC!

Thay mặt toàn thể diễn đàn XNC (Xơi Nguyên Con)
Bình Minh
(Trưởng đoàn Nghệ thuật Dân Nhai 4 kiêm tổ trưởng tổ rủ rê úp-chai Khu phố 2 :21::21::21::21:)

Thành

Thích đủ thứ ...

Up nữa hả ???

Sáng mai em đi Dalat roài, có bác nào thành viên XNC ở Dalat không, mai lên đó Up nhe, chiếu thứ 7 tranh thủ chạy về để Up với bà con nữa heheheh....

thanhnv

Thành viên tích cực

Không thấy Liệu già lên tiếng gì hết vậy ta :). BM ráng giữ lửa truyền thống cho nó khí thế nhe, hehe.

Thành

Thích đủ thứ ...

Không thấy Liệu già lên tiếng gì hết vậy ta :). BM ráng giữ lửa truyền thống cho nó khí thế nhe, hehe.
Mr.Lieu bị tịch thu phương tiện hết roài tồng chí Thanhnv ah :100:

luckyseafood

Ban điều hành

Up chai ! Hoài Dzay Mấy Bác. Chán Thật
Hừm, đúng là chán thật nhưng cũng đáng mừng vì truyền thống XNC đuợc Bình Minh và các bạn còn ở VN liên tục giử lữa.

Còn riêng một góc trời (Nam Cali), thế nào hongtran cũng sắp xếp để chạy lên Santa Ana, kiếm phiden mà quất hết 1 két cho đã thèm, hihi...

TaoDi

Thành viên mới

Up chai ! Hoài Dzay Mấy Bác. Chán Thật
Hêhêhê...Tranh thủ còn ngày nào ở đây úp ngày đó, bác Phiđen ơi. Trâu này còn ở VN thì ráng uống bia, chứ qua bển chắc uống nước "đìa" :21::21::21::21::21:

vinh truong

Thành viên mới

tiếc quá lỡ mất dịp ăn nhậu với các bác rồi.phải đi làm chủ nhật, chỉ được nghỉ thứ bảy, sao xnc của mình hay off chai ngày thứ bảy mà .
chắc hẹn lần sau.

chào cac AC !
Em se co mat up chai voi cac AC , nhung khoang may gio thi ket thuc vay AC ? vi than E kho lam AC oi phai chia 5 xe 7 nhieu viec lam AC oi ,..
Bình Minh oi chua gap mat nhung Thanh Vien trong hoi XNC nhung Em doc tren dien dan Em cung biet may AC de thuong , vui tinh roi .... co luc Em doc ma cuoi muon chet luon HI HI ....nhung noi truoc Em khg phai CHAN DAI hi hi

phongtrương

Thành viên mới

Chào các bác !cho cháu xin 1 vé ,nhưng cho cháu hỏi 1 lần up chai khoảng bao nhiêu ,vì vợ cháu mỗi ngày cho tiền cử có 20k hà ..nghe các bác rủ rê thấy mà thèm (lau hết cuồn giấy kiss me rồi đó ) .Chúc các bác dzui dẻ!!:114:

TaoDi

Thành viên mới

Để chương trình buổi gặp mặt được chu đáo, sau khi bàn bạc và đi đến thống nhất, BTC xin được thông báo số lượng "thóc, lúa" mỗi chiến sĩ, dân quân... đóng góp giúp anh nuôi có thể "lựa cơm gắp...thịt", chuẩn bị "tiệc bàn đào" cho ACE chúng ta:

- Mức nhậu...phí (dành cho cánh mày râu): 200.000 đ/ người;
- Mức phá mồi...phí (dành cho cánh chị em): 100.000 đ/ nàng.

Nếu sau đó mà tinh thần, khí thế của anh em chúng ta vẫn đang "cao ngút trời mây" thì ta sẽ tính tiếp......

Rất mong mọi người hưởng ứng. :40::40::40::40:

thanhnv

Thành viên tích cực

@BM: Bia lên giá hay anh em mình lên đô hay sao mà anh em mình phải đóng thêm "thóc" vậy tồng chí :)

@admin: Vậy là mr.Liệu bị tước quân trang quân dụng toàn phần luôn rồi hả tồng chí?

TaoDi

Thành viên mới

@BM: Bia lên giá hay anh em mình lên đô hay sao mà anh em mình phải đóng thêm "thóc" vậy tồng chí :)

@admin: Vậy là mr.Liệu bị tước quân trang quân dụng toàn phần luôn rồi hả tồng chí?
@Dạ, do khí thế cũng như thần công lực của đại quân ta đang lên cao "chất ngất trời mây", chiến trường dự báo sẽ la liệt xác địch nên Ban Chỉ huy tác chiến quyết định cơ số đạn nên được chuẩn bị "hơi bị dày" để trận đánh có thể diễn ra ....tới mai luôn :21::21::21:

@Cán bộ đường lối Liệu dạo này quân trang, quân dụng bị "lột" hết ráo, trả về làm thường dân, nên hàng ngày phải xách xe chạy lòng vòng đi kiếm .... tiệm net mới on-lai được, pác Thanh ơi! :24::24::24::24: