Họp mặt, Úp-chai trưa CN 26/9/2010

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Họp mặt, Úp-chai trưa CN 26/9/2010

Chú Thành giới thiệu thành viên mới đi chú :). Nhìn vui quá, nhớ quá :(

ptvienna08

Thành viên tích cực

Dạ cám ơn chú Thành đã up hình lên :), hìhì, nhìn 2 anh em vienna mặt mày hớn hở phấn khởi ghê.:21::D
Chị tuongvan ơi, hôm wa đi vui lắm, các chú nhắc chị nhiều ^_^, em là thành viên mới nè, hôm qua em đi với anh em (anh em cũng sn 1986, tương lai cũng phải khiếu nại CSPA) :100:

thanhnv

Thành viên tích cực

Chú Thành giới thiệu thành viên mới đi chú :). Nhìn vui quá, nhớ quá :(
Ừ có nhiều ACE mới chú cũng không biết luôn. À mà cha Thành này chơi kỳ nha, hồi còn tui thì không thấy uống "gụ", bây giờ tui đi rồi lại uống "gụ" là sao?

@VC binhminh: Hai VC em khỏe không? Chuẩn bị lên giàn phóng qua USA thế nào rồi?:):):)

p/s: Hai bác quaidan và Hoangmau cười tươi quá:)

linda

Ban điều hành

... hồi còn tui thì không thấy uống "gụ", bây giờ tui đi rồi lại uống "gụ" là sao?
Hỏng biết sao hôm đó bác Thành dành sự ưu ái cho chị em phụ nữ, bác í cho chị em phụ nữ uống "gụ" BAILEYS..., chắc bác í định cho uống loại "gụ" ngọt mật chít liền nhưng không ngờ không chuốc được ai hết:):):)

truc_ngo

Thành viên tích cực

sao k thấy hình C linda & A thanh đâu hết vậy e chưa bít mặt AC, nhìn hình ai cũng cười tươi hết chắc zui lắm ha

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em của Đại gia đình XNC trong và ngoài nước,

Vì hôm chủ nhật, Ngọc bận nên tôi là mẹ cháu đi cùng với người em để đến dự buổi họp mặt chia tay với anh chị Thành, cũng như chúc mừng các anh chị chuẩn bị phỏng vấn và complete bộ hồ sơ được thành công.

Tôi xin cám ơn:

1/ Anh Thành đã gởi hình để mọi người thấy được buổi họp mặt vui vẻ trong ngày 26/09/2010 vừa qua.

2/ Anh chị Bình Minh đã làm tốt và rất nhiệt tình công việc của mình : Thức ăn ngon và nhiều, tổ chức tiếp đón chu đáo làm mọi người mới gia nhập như mình thấy ấm cúng và vui vẻ.

3/ Chị Linda đã vui vẻ và thân thiện giải đáp các thắc mắc của những thành viên mới.Mình rất háo hức muốn biết được Linda,người đã giải đáp rất nhiệt tình cho những câu hỏi của mình và thật bất ngờ khi gặp Linda ngoài đời quá xinh đẹp và dễ thương.

4/ Anh Liệu với những lời khuyên chân tình và hướng dẫn nhiều kinh nghiệm trong việc làm hồ sơ.Các bạn thấy trên hình anh Liệu đang xem hồ sơ của ptvienna08 và cho những lời góp ý bổ ích.

5/ Anh chị Quái Đản dù ngày mai phỏng vấn vẫn nhiệt tình dzô với mọi người đến lúc cuối.

6/ Anh Nguyễn Hoàng Thắng (Người đạt kỷ lục về việc làm hồ sơ trong vòng 5 ngày, phá kỷ lục cũa anh Hoàng Mẫu đến 2 ngày) và truyền đạt kinh nghiệm này của mình đến mọi người trong buổi họp mặt.

7/ Anh Hoàng Mẫu, dù ít viết bài,nhưng luôn theo sát XNC qua mạng và cho tôi biết đây là chương trình Người thật việc thật, mà anh đã cất công tìm kiếm bao nhiêu nay.Cũng thành thật cám ơn anh cho tôi biết là đến với các anh chị trong XNC trong các buổi họp mặt như thế này là sẽ học hỏi được nhiều kinh nghiệm thực tế hơn cho trường hợp hồ sơ của mình.

8/ Cám ơn chị Ngahuynh, Shayla, Bexinh,anh em nha ptvienna08 đã trao đổi với mình trong buổi họp mặt vừa qua.

Sao mình không thấy anh Thành post tấm hình chụp Ngahuynh và Linda cạnh ổ bánh kem nhỉ ???

Mến chào các anh chị em trong diễn đàn,

Ngọc:)+

Thành

Thích đủ thứ ...

Hic...hic... Post hình tập 2 :41:

Cảm ơn Mẹ ngochappy đã nhắc nhỡ :100: Sau đây là hình ảnh bác Linda cùng Ngahuynh đã cùng nhau chúc mừng :41:
Cảm ơn Ngahuynh đã chuẩn bị ổ bánh quá tuyệt vời ! :113:
Chân thành cảm ơn đến các Anh, Chị, Em thành viên XNC của chúng ta :41::41::41:

linda

Ban điều hành

@ Chị Ngahuynh !

Cám ơn tấm lòng vàng của chị đối với gia đình Linda, thật cảm động và tràn đầy niềm vui cũng như hạnh phúc đối với Linda, sau này khi chị Ngahuynh bay Linda không có cơ hội thể hiện đáp trả lại cho những gì chị đã dành cho gia đình Linda. Hẹn chị một ngày gần chị em mình sẽ gặp nhau ở Chicago (Illinois) nha...

Chúc chị sắp tới PV thành công, sớm đến Mỹ đoàn tụ cùng người yêu dấu và hạnh phúc bên người ấy trọn đời trên đất Mỹ.:)

Utle1153

Thành viên tích cực

Nhìn hình các ACE vui vẽ làm Mình nhớ quá, dù Mình qua đây chưa được nữa tháng, gia đình các Bác trong ban điều hành ai cũng có tin vui còn gia đình Bác Bình Minh bao giờ mới thông báo?.:43::41::41:

Xin chào AC
truoc hết xin cảm ỏn A Thành đã up những hình họp mat rất đẹp , bữa họp mat rất thân tình vui vẻ ... Mong rang buổi họp mat tháng sau có thêm nhiều thành viên hỏn nữa nhé

TaoDi

Thành viên mới

Nhìn hình các ACE vui vẽ làm Mình nhớ quá, dù Mình qua đây chưa được nữa tháng, gia đình các Bác trong ban điều hành ai cũng có tin vui còn gia đình Bác Bình Minh bao giờ mới thông báo?.:43::41::41:
Dạ, tụi em đang "canh me" cuối tuần này xem Anh NVC có "ngó ngàng" gì tới "đàn em nheo nhóc" đang lủ khủ, ngày đêm chờ "Anh Hai...sẽ đem về cho quà, áo mới, ba ngày xuân khoe xóm làng..." (hêhêhê...). Cảm ơn anh đã quan tâm đến tụi em.

Còn anh và gia đình vẫn bình an chứ ah?

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

@ Chị Ngahuynh !

Cám ơn tấm lòng vàng của chị đối với gia đình Linda, thật cảm động và tràn đầy niềm vui cũng như hạnh phúc đối với Linda, sau này khi chị Ngahuynh bay Linda không có cơ hội thể hiện đáp trả lại cho những gì chị đã dành cho gia đình Linda. Hẹn chị một ngày gần chị em mình sẽ gặp nhau ở Chicago (Illinois) nha...

Chúc chị sắp tới PV thành công, sớm đến Mỹ đoàn tụ cùng người yêu dấu và hạnh phúc bên người ấy trọn đời trên đất Mỹ.:)
Hi Linda,không có gì mà cám ơn cả,tấm lòng và sự nhiệt tình gíúp đỡ của a.Thành và Linda đối với mình và những thành viên khác còn nhiều hơn nữa mà .Bánh kem là để tỏ lòng cảm mến của mình với Linda và a Thành,nhiều lắm..Hẹn linda 1ngày đẹp trời tại Chicago mình cùng off mini he...buổi off hôm chủ nhật thật vui quá...:):):):12::12::41::41:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

@ Chị Ngahuynh !

Xin chào Linda và Ngahuynh,

Linda oi, có gì mà Linda khách sáo cám ơn nhiều thế.Đó chỉ là tình cảm qúy mến, trân trọng và thật sự của Ngahuynh cũng như mọi người trong diễn đàn dành cho những gì Linda đã giúp họ giải toả những lo âu trong hồ sơ của mình mà thôi, phải không Ngahuynh ?

Và một điều nữa theo mình nghĩ là mình muốn post hình lên để mọi người được thấy Linda, vì ai cũng muốn biết Linda xinh đẹp như thế nào phải không các bạn ?:)

Thân ái,

ptvienna08

Thành viên tích cực

2 anh em vienna cũng xin cảm ơn các cô chú đã tổ chức buổi offline này, nhất là cô chú Bình Minh đã rất nhiệt tình, hôm đó cũng may là con chưa ăn sáng cho nên ăn được nhiều quá chừng luôn, mà ngon ơi là ngon hehe. :D
Con cám ơn chú Liệu và chú Thành (ko ngờ lại là phụ huynh của bạn của bạn thân con :D), và cả chú Bình Minh đã giải đáp hết thắc mắc của ....mẹ con :10:
Con còn được gặp 2 chú lập kỉ lục complete hồ sơ Nguyenhoangthang và chú hoangmau nữa, nhất định là con còn "làm phiền" chú Thắng dài dài vì hồ sơ nhà con cũng F4 mà :)
Cuối cùng là con cảm ơn "cả nhà" XNC đã cùng giao lưu trò chuyện thật vui và ... thật no :D
Hi vọng là 2 anh em con lần sau lại có thể đi dự offline nữa (lần này sẽ rủ má con theo :D)

Đính chính: cô Ngochappy ơi, chú Liệu ko phải đang coi hồ sơ nhà con (nhà con chưa mở hs mà,hì), chú đang coi cho cô ở vietditru ngồi gần con đó ạ (hic, con xin lỗi vì con quên mất tên cô rồi :12:), cô này sẽ cùng phỏng vấn chung ngày với cô Ngahuynh.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

2 anh em vienna cũng xin cảm ơn các cô chú đã tổ chức buổi offline này, nhất là cô chú Bình Minh đã rất nhiệt tình, hôm đó cũng may là con chưa ăn sáng cho nên ăn được nhiều quá chừng luôn, mà ngon ơi là ngon hehe. :D
Con cám ơn chú Liệu và chú Thành (ko ngờ lại là phụ huynh của bạn của bạn thân con :D), và cả chú Bình Minh đã giải đáp hết thắc mắc của ....mẹ con :10:
Con còn được gặp 2 chú lập kỉ lục complete hồ sơ Nguyenhoangthang và chú hoangmau nữa, nhất định là con còn "làm phiền" chú Thắng dài dài vì hồ sơ nhà con cũng F4 mà :)
Cuối cùng là con cảm ơn "cả nhà" XNC đã cùng giao lưu trò chuyện thật vui và ... thật no :D
Hi vọng là 2 anh em con lần sau lại có thể đi dự offline nữa (lần này sẽ rủ má con theo :D)

Đính chính: cô Ngochappy ơi, chú Liệu ko phải đang coi hồ sơ nhà con (nhà con chưa mở hs mà,hì), chú đang coi cho cô ở vietditru ngồi gần con đó ạ (hic, con xin lỗi vì con quên mất tên cô rồi :12:), cô này sẽ cùng phỏng vấn chung ngày với cô Ngahuynh.
Chào Ptvienna08,

Oh, cô xin lỗi nhé. Cô đã nhầm, vì bộ hồ sơ đó đúng là của cô ngồi bên tay phải con.

Vì ngồi bên này , cô đang học hỏi anh Quái Đản và anh Thắng , nên khi nhìn sang phía con thấy anh em con và mọi người chăm chú nhìn anh Liệu hướng dẫn,cô cứ nghĩ là hồ sơ của con (có lẻ vì quá ấn tượng do con là người trẻ nhất tham dự hôm đó :41:).

Cô chúc gia đình con mau chóng được mở hồ sơ và mau chóng hoàn tất hồ sơ nhé.

ptvienna08

Thành viên tích cực

dạ, con cám ơn cô, hi vọng là cuối năm, nhưng chắc là qua tết :D

nguyenhoangthang

Thành viên tích cực

Đừng quá lo lắng:):):) I am willing.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Xin chào Linda và Ngahuynh,

Linda oi, có gì mà Linda khách sáo cám ơn nhiều thế.Đó chỉ là tình cảm qúy mến, trân trọng và thật sự của Ngahuynh cũng như mọi người trong diễn đàn dành cho những gì Linda đã giúp họ giải toả những lo âu trong hồ sơ của mình mà thôi, phải không Ngahuynh ?

Và một điều nữa theo mình nghĩ là mình muốn post hình lên để mọi người được thấy Linda, vì ai cũng muốn biết Linda xinh đẹp như thế nào phải không các bạn ?:)

Thân ái,

Hi chị Ngọc cám ơn chị đã nói lên nỗi lòng của mình đối với a.Thành Linda và tất cả ace trong diễn đàn XNC đã giúp đỡ và hướng dẫn những người ko biết gì về h.sơ định cư như mình...tks chúc chị và ace luôn vui và nhiều mai mắn.....

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực

Chào 2 cháu ptvienna,Cô nhớ không lầm cô nhờ chú liệu xem h.sơ là cô NguyễnTùng sẽ đi P.Vấn cùng ngày với cô...chúc gd cháu nhiều niềm vui sắp tới nha...