Họp mặt và chung vui: 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 14/8/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Sau khi trao đổi, trong tuần sau khá nhiều Anh Chị và các Bạn sẽ bận việc như khám SK, sắp xếp HS và đi phỏng vấn. Do đó, cuộc họp mặt dự tính vào trưa ngày Thứ Bảy tuần này 07/8/2010 sẽ được dời sang Thứ Bảy tuần sau, ngày 14/7/201.

Rất mong các Anh Chị và các Bạn thông cảm. Hy vọng cuộc họp mặt vào tuần sau sẽ được gặp mặt các Anh Chị.
Xin lỗi các Anh Chị và các Bạn, lieuvh xin đính chính lại nha:

Cuộc họp mặt dự tính vào trưa ngày Thứ Bảy tuần này 07/8/2010 sẽ được dời sang Thứ Bảy tuần sau, ngày 14/8/2010..

Chào tất cả Anh Chị và các Bạn;

Đến hẹn lại lên, như đã thông báo, Thứ Bảy, ngày 14/8/2010 chúng ta sẽ họp mặt giao lưu vào lúc 11 giờ trưa.

Địa điểm: Làng Nướng Nghệ thuật 4, Quận 10 (địa điểm offline như những lần trước).

Trong buổi giao lưu này, ACE chúng ta cùng chung vui với các ACE như sau:

- Chia tay 1 số các AC lên đường đoàn tụ GĐ: Anh Thanhnv, Chị Tramgv, Anh Trunghai .....;
- Chúc mừng và chung vui với các ACE đã khám SK tốt đẹp cũng như PV thành công;
- Chung vui với các ACE vừa nhận giấy PV đầu tháng 8/2010;
- Chúc mừng các HS được mở.

:41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41: <=== quá trời niềm vui.... khà .... khà .....

Nhân dịp này chúng ta cùng trao đổi kinh nghiệm và hướng dẫn cho các ACE mới được mở HS.

Xin chúc mừng các Anh Chị và các Bạn được NVC báo đóng $$$ mở HS :41::41::41:

Xin mời các ACE cùng tham gia và chung vui nhá.

P/s: Họp mặt lần này, bác Quaidan làm chủ xị nhá ... hehhehe.... đừng từ chối nhá Bác. :41::41::41:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: Họp mặt và chung vui: 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 14/8/2010

Bác quaidan đâu rùi kà, vô nhận lời anh Lieuvh kà. hehehe :)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hehe, quaidan đây,
Có những lúc trên đường đời tấp nập
ta vô tình đi lướt qua nhau
và có hỏi tại vì sao, vì sao ?!!!

xé cho mình 1,5 vé nghen :13:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hehe, quaidan đây,
Có những lúc trên đường đời tấp nập
ta vô tình đi lướt qua nhau
và có hỏi tại vì sao, vì sao ?!!!

xé cho mình 1,5 vé nghen :13:
Hehhhe, chủ xị mà xé vé gì bác ui :confused::confused::confused:

thanhnv

Thành viên tích cực

Thân mời các bác ghé qua Nghệ thuật 4 trưa mai nhé.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Thân mời các bác ghé qua Nghệ thuật 4 trưa mai nhé.
hehe, có bác nào thích ăn món nem nướng Thủ Đức hông, em bưng tới :)

Liệu

Cựu Ban điều hành

hehe, có bác nào thích ăn món nem nướng Thủ Đức hông, em bưng tới :)
Khà ...khà... thế mới là chủ xị chứ :41::41::41: Chả ai dám từ chối lòng thành của bác đâu ...heheheh.....

alex

Thành viên tích cực

Các Anh chị cho em tham gia 1 vé nhé, lần đầu tham dự chung vui với các anh chị và học hỏi kinh nghiệm.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Chuẩn bị khi sang Mỹ, nhớ đem theo (bưng theo) nem nướng Thủ Đức nhe, tôi sẽ là người đầu tiên đứng trước cổng phi trường đón....nem nướng.:43::43::)
Hehe, bác chỉ cách cho em bưng lên máy bay đi, hể được là em bưng dô tư cho các bác ở bển thưởng thức, đặc sản quê hương mừ :113:

blackcat198

Thành viên mới

Em là thành viên mới của diễn đàn, cho hỏi em có thể tham gia cùng các anh chị được không. Nếu được tham gia thì khi đến em sẽ làm như thế nào để nhận biết các anh chị. Hình thức tham gia là "Hợp tác xã , xã hội chủ nghĩa" phải không các anh chị?

quaidan

Cựu Ban điều hành

OK, chỉ ngay, để tất cả mọi thứ lại VN, chỉ mang theo nem nướng thôi, khi đến phi trường nếu được xét và lấy ra thì cả gia đình nằm lăn ra la khóc thảm thiết, kểm lễ là không có nem nướng sẽ thèm cũng tiêu luôn nên chỉ có đem theo nem nướng thôi, chứng cứ hẳn hồi. Tôi bảo đảm mọi người sẽ thông cảm và cho bạn...(?):confused::confused::confused:
Hehehe, cảm ơn bác, chiêu này độc quá :24: chắc em hổng dám thử đâu bác ơi :114: bác có chiêu nào khác hôn :3:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Các Anh chị cho em tham gia 1 vé nhé, lần đầu tham dự chung vui với các anh chị và học hỏi kinh nghiệm.
Em là thành viên mới của diễn đàn, cho hỏi em có thể tham gia cùng các anh chị được không. Nếu được tham gia thì khi đến em sẽ làm như thế nào để nhận biết các anh chị. Hình thức tham gia là "Hợp tác xã , xã hội chủ nghĩa" phải không các anh chị?
Hoan nghênh các bạn tham gia buổi họp mặt này :41::41::41:

Tinh thần là "campuchia" hao hao như ý của bạn đó. DD đã tổ chức gặp mặt rất nhiều lần rồi, nên các ACE cũ đều biết tinh thần "hợp tác xã" đó.

Dự kiến chi phí chung như sau:
- Nam: 150.000 đ / 1 người;
- Nữ: 100.000 đ / 1 người.

Sau khi thanh toán đợt 1, các Chú, các Bác và các Anh lai rai vài ve tiếp, thì lại campuchia lần 2. Các Cô, các Chị thì hổng cho góp hợp tác xã ... hehhehe.....

Ngoài ra, các Anh Chị, các bạn được quyền campuchia nhiều hơn, thì hổng có ai cấm đâu ....khục ...khục .... :13::13::13: Như bác Quaidan kìa, bưng nguyên 1 "thố nem" đãi bà con đó ... khì ...khì ...

Hoan hô tinh thần bác Quaidan nhá bà con, nào cùng vỗ tay thật TO :41::41::41::41::41::41::41::41::41:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Chúc các bác, các anh chị em ngày mai off vui vẻ. Mai iem bận làm rồi, xin nghỉ quản lý hem cho nên chịu vậy :( Hẹn cái off khác hì.

Thành

Thích đủ thứ ...

Cho em đăng ký 2 vé nha các bác :100:

phithuyenapollo

Thành viên mới

Hic Hic,vừa rồi mới đi chụp hình phổi,bác sỹ nói phổi bị một vài vết lấm tấm nhỏ,nên cho uống thuốc 8 ngày và dặn phải kiêng rượu bia,thuốc lá.
Nay vô đây thấy hội họp ăn nhậu nghe mê quá,nhưng không có dám đi,vì thứ 3 này tái khám lại nếu uống hết đợt thuốc này không hết thì bác sỹ cho đi chụp CT,thôi thì đành hẹn lại các anh em khi khác vậy,hic hic

quaidan

Cựu Ban điều hành

Cho em đăng ký 2 vé nha các bác :100:
Hehe, hên quá :43: chị xã nhà em biểu bác Thành mà đăng ký 01 vé là chỉ ở nhà :13: dậy là mai em có tài xế rùi bác Thành ui :100:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hic Hic,vừa rồi mới đi chụp hình phổi,bác sỹ nói phổi bị một vài vết lấm tấm nhỏ,nên cho uống thuốc 8 ngày và dặn phải kiêng rượu bia,thuốc lá.
Nay vô đây thấy hội họp ăn nhậu nghe mê quá,nhưng không có dám đi,vì thứ 3 này tái khám lại nếu uống hết đợt thuốc này không hết thì bác sỹ cho đi chụp CT,thôi thì đành hẹn lại các anh em khi khác vậy,hic hic
Hi Phithuyenapollo, lo chi dữ, có nước suối tinh khiết nè :21:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Bớ thầy đồ
Thầy đồ hỡi, bớ hỡi thầy đồ!
Rong ruổi đâu sao chẳng alô!
Rượu đã rót còn chờ đợi bạn!
Nhớ thầy đồ uống thể nào vô!
:105:

tran van tinh

Thành viên tích cực

Chào anh chị em thành viên ,
Nghe sôi nỗi và hấp dẫn quá , nhưng mà nói thiệt Bombo - Saigon xa quá , ngán lắm . Nhân đây xin gửi lời chúc mừng đến các anh chị chuẩn bị lên đường (anh Thanhnv , chị Tramgv . ... ) , và chia xẻ niềm vui cùng các anh chị có tiến độ hồ sơ như ý . Thân chào