Hướng dẫn thành viên mới.

Status
Không mở trả lời sau này.

Sonpham

Thành viên mới
Chào BĐH và các Admin.

Thấy các bạn đăng bài ngon lành.

Tôi đây tìm hoài mà không sao hiểu cách post ở đâu, chỉ sợ sai quy định chung. Vậy mong được sự chỉ dẫn của các bạn.
Xin hướng dẫn thành viên mới vào viết bài trong các chủ đề hoặc mở chủ đề mới của hồ sơ mình ...v .v...

Xin cám ơn.(nếu sai quy định xin xóa dùm).

Thêm chút nữa.

Có người bạn nick Thythy bị quên mật khẩu của xuất nhập cảnh nhờ các admin gửi mật khẩu lại vào email của Thythy . Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...
Xin chào bạn!
Cảm ơn đã tham gia diễn đàn XNC, nếu bạn đã post được bài này thì bạn cũng có thể biết được phần nào về phần viết bài trong diễn đàn rồi đó. Việc mở hồ sơ thì tuỳ bạn thuộc diện nào, bạn chỉ cần vào chuyên mục đó và lập một topic mới cho mình, có thể có sự nhầm lẫn nhưng không sao, Ban điều hành sẽ di chuyển bài của bạn sao cho phù hợp.
Pass của nick Thythy tôi đã gửi link reset pass vào email rồi, vui lòng check mail nhé, nếu các bạn quên pass thì các bạn có thể dùng chức năng quên mật khẩu khi login để tự động reset mật khẩu cho chính mình. :)

Thân !

Sonpham

Thành viên mới
Chào Admin.

Rất cám ơn sự nhanh chóng của các anh chị.
Tôi sẽ thử tạo một topic riêng cho HS của mình để nhận sự giúp của các anh chị trên D Đ. Nếu có gì sai sót mong các admin chỉnh sửa và nhắc nhở .
Cám ơn.
Gửi lời chúc sức khỏe và may mắn đến BĐH và các admin.

Trân trọng.

Thành

Thích đủ thứ ...
Các bạn có thể xem Video Clip hướng dẫn này, xem xong làm được liền :)

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/6AswREQn-ao&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/6AswREQn-ao&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

ngomaiise

Thành viên
Xin hướng dẩn

xin chào Admin và BDH Diển Đàn XNC !
Xin hướng dẩn dùm tôi cách đóng khung bài viết hoặt những đoạn văn mà mình copy để post vào bài sau nhằm tạo vẽ mỹ quan cho bài viết .
Mong sự giúp đở của Admind va BDH .
Cảm Ơn .

Thành

Thích đủ thứ ...

Hình minh hoạ:

Bấm vào nút Quote như hình bên dưới

xin chào Admin và BDH Diển Đàn XNC !
Xin hướng dẩn dùm tôi cách đóng khung bài viết hoặt những đoạn văn mà mình copy để post vào bài sau nhằm tạo vẽ mỹ quan cho bài viết .
Mong sự giúp đở của Admind va BDH .
Cảm Ơn .
Nếu bạn muốn đóng khung một đoạn văn nào đó thì bạn chỉ cần đưa đoạn muốn đóng khung vào giữa dòng code như sau:

đoạn cần đóng khung

bientinh

Thành viên mới
xin gia nhap thanh vien moi

mình là thanh viên mới xin chao BDH và cac admin,mình lần đầu tiên vào diễn đàng đọc nhiều bài viết thấy hay quá .nên muốn gia nhập để hiểu biết thêm .mong BDH và cac admin chỉ giáo
kính chúc sức khoẻ mọi người

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: xin gia nhap thanh vien moi

mình là thanh viên mới xin chao BDH và cac admin,mình lần đầu tiên vào diễn đàng đọc nhiều bài viết thấy hay quá .nên muốn gia nhập để hiểu biết thêm .mong BDH và cac admin chỉ giáo
kính chúc sức khoẻ mọi người
Bạn có thể tìm hiểu và xem hướng dẫn bằng Video tại đây nhé: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2037

Chào mừng bạn đã đến với XNC :41:

kimtuyet

Thành viên tích cực
Ðề: Hướng dẫn thành viên mới.

mình vào diển đàn cung cả tuần rồi nhưng khi lís chuột vào diển biến trong ngày không được vậy

Cậu Cả

Thành viên tích cực

Kính chào các cô chú, anh chị em trong diễn đàn!
Đầu tiên, CC chúc các cô chú anh chị em một năm mới dồi dào sức khoẻ để tiếp tục theo cùng diễn đàn, góp sức giúp diễn đàn ngày càng phát triển vững mạnh hơn, chúc các cô chú anh chị em cùng toàn thể gia đình an khang thịnh vượng!
CC biết về diễn đàn đã được nửa năm nay, cũng là do một sự tình cờ hữu duyên mà biết được trang web này. CC càng đọc càng thấy hay quá nên hôm nay đăng ký tham gia vào diễn đàn, hy vọng được học hỏi thêm nhiều kiến thức và mong nhận được nhiều sự giúp đỡ từ mọi người. Đồng thời nếu có thể thì CC cũng xin được góp sức với sự hiểu biết còn ít ỏi của mình. Rất mong tất cả các cô chú anh chị em giang rộng vòng tay đón CC! CC chân thành cám ơn!

admin

Administrator

Kính chào các cô chú, anh chị em trong diễn đàn!
Đầu tiên, CC chúc các cô chú anh chị em một năm mới dồi dào sức khoẻ để tiếp tục theo cùng diễn đàn, góp sức giúp diễn đàn ngày càng phát triển vững mạnh hơn, chúc các cô chú anh chị em cùng toàn thể gia đình an khang thịnh vượng!
CC biết về diễn đàn đã được nửa năm nay, cũng là do một sự tình cờ hữu duyên mà biết được trang web này. CC càng đọc càng thấy hay quá nên hôm nay đăng ký tham gia vào diễn đàn, hy vọng được học hỏi thêm nhiều kiến thức và mong nhận được nhiều sự giúp đỡ từ mọi người. Đồng thời nếu có thể thì CC cũng xin được góp sức với sự hiểu biết còn ít ỏi của mình. Rất mong tất cả các cô chú anh chị em giang rộng vòng tay đón CC! CC chân thành cám ơn!
Chào mừng CC đã tham gia cùng ACE trong diễn đàn XNC :41::41::41:

nguyen thi kim nga

hồ sơ diện f4
Chào cả nhà. Mình post lên diễn đàn không được mong các bạn hướng dẫn cho mình . Xin cám ơn diễn đàn và cả nhà

Status
Không mở trả lời sau này.