Kem tươi bãi biển

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Kem tươi bãi biển

[YOUTUBE]VqkCVND8Rjk&feature=related[/YOUTUBE]​

funny đừng xiem nhá.......:21::21::21::21:
Hey! Ác cái, những càng cấm thì càng khoái hixhix
Trời ơi, hết hồn, muốn rớt tim ra ngoài. Con người ta yếu liễu đào tơ cứ hù ko hà hixhix l001l001l001

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Bác nại xúi dại nữa òi ,nổ thế nào chứ : NVăng Càng chắc iem lại chạy mất dép luôn quá :24::24::24:

iem là phó cũ đây bác ,đang rình rình lừa lừa để nhảy vào giựt lại job .Bác đụng vào nỗi đau của iem roài :21::21::21:
Chào bác ken.ho.Khiếp,hình như cái tên nó vận vào người hay sao ấy hở?Nhìn hình biết tên...
Em khuyên bác điều này,bác nên cưa hàm răng đi,thà nói phều phào mà giữ được job.Hôm off vừa rồi,em nghe lén được ban giám Đốc nhà máy Pháo của bác nói chuyện ,họ tuyển ngay Phó khác vì bác uống hao Ken quá,gì mà 1 chai bác uống vào bụng có 2 phần,8 phần kia chảy theo kẽ răng ra ngoài hết!Mà nhà máy Pháo họ off Ken 1 tháng 4 lần,trả tiền Ken cho bác chắc sập tiệm sớm,cho nên để duy trì nhà máy pháo họ quyết định sa thải bác.
Những gì em nghe đều là sự thật,nếu có thêm thắt chắc khoảng 100% thôi,không hơn.

ziz

Support

Chào bác ken.ho.Khiếp,hình như cái tên nó vận vào người hay sao ấy hở?Nhìn hình biết tên...
Em khuyên bác điều này,bác nên cưa hàm răng đi,thà nói phều phào mà giữ được job.Hôm off vừa rồi,em nghe lén được ban giám Đốc nhà máy Pháo của bác nói chuyện ,họ tuyển ngay Phó khác vì bác uống hao Ken quá,gì mà 1 chai bác uống vào bụng có 2 phần,8 phần kia chảy theo kẽ răng ra ngoài hết!Mà nhà máy Pháo họ off Ken 1 tháng 4 lần,trả tiền Ken cho bác chắc sập tiệm sớm,cho nên để duy trì nhà máy pháo họ quyết định sa thải bác.
Những gì em nghe đều là sự thật,nếu có thêm thắt chắc khoảng 100% thôi,không hơn.
A chào bác , thế là mình lại vào đây cạnh tranh bán carem và bưởi của mấy vị mất rồi , chắc chắn là phạm luật nhưng lỡ rồi nên iem cũng nói nuôn để bác rõ nhé, cái gì đã thành thương hiệu rồi thì ai lại vứt nó đi iem không cưa mà iem trồng thêm vài chục cái nữa mới máu chứ lị :21::21::21::21: thế nên bi giờ iem bảnh lắm lại còn chảnh nữa ,nếu bác muốn để iem quăng thêm vài tấm hình lên cho bác coi nhé :24::24::24::24: