Kỳ này ông sắm cái xe đạp

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Mới sáng bảnh mắt đã nghe tin dzật gân "đứt gân máu" Tối hôm qua rình các con đi ngủ các bố thêm chỉ có 2 khìn vào tiền xăng , Ní do là xăng ta còn rẻ hơn các nước xung quanh , Thế nương của ta có rẻ hơn các nước xung quanh kg nhỉ. Hùi xưa đi làm tháng lương mua cây vàng là muỗi , giờ cũng nhiw đóa mà không mua nổi một chỉ, Chẹp mới bán chiếc xe đạp điện , giờ tiếc hùi hụi , Thiệt không cái dzại nào như cái dzại này.:20::20::20::20::20::20:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Kỳ này ông sắm cái xe đạp

Mới sáng bảnh mắt đã nghe tin dzật gân "đứt gân máu" Tối hôm qua rình các con đi ngủ các bố thêm chỉ có 2 khìn vào tiền xăng , Ní do là xăng ta còn rẻ hơn các nước xung quanh , Thế nương của ta có rẻ hơn các nước xung quanh kg nhỉ. Hùi xưa đi làm tháng lương mua cây vàng là muỗi , giờ cũng nhiw đóa mà không mua nổi một chỉ, Chẹp mới bán chiếc xe đạp điện , giờ tiếc hùi hụi , Thiệt không cái dzại nào như cái dzại này.:20::20::20::20::20::20:
Vậy mua "quay đều" đi đi bác sẵn tiện tập thể dục luôn. Dạo này nước mình môi trường bị ô nhiễm, thức ăn thì có "độc" nên phải năng tập thể dục để ráng kéo sự sống mà lết được qua bên Mễ cho bằng anh bằng chị chứ hì :102:
Bực bội từ qua đến giờ, ăn ko no, ngủ ko yên. Chắc mua lít xăng về đốt..........................quá hứ

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

tức là tức bán cái xe đạp diện chứ tui đâu có tức dzụ xăng:24::24::24::24::24::24:

sonlam

Cựu Ban điều hành

tức là tức bán cái xe đạp diện chứ tui đâu có tức dzụ xăng:24::24::24::24::24::24:
bây giờ điện cũng lên giá òi đi xe đạp thôi.

youandme8110

Thành viên tích cực

Em thì không tức vì bán cái xe đạp điện, mà tức vì mới mua con SH mới cáu cạnh ( quăng bom tý:24::24::24:)

langvuon

khoai nướng

Giá tăng

Lẳng lặng mà nghe báo giá xăng
Mới tăng tháng trước lại thêm tăng
Phen này ông quyết đi xe bus
Xăng chẳng ai mua nó chết nhăn

Lẳng lặng mà nghe giá bus tăng
Bảo rằng tăng giá tại do xăng
Giá xăng tăng đến hai ngàn chẵn
Vé bus tăng thêm chỉ nửa cent

Lẳng lặng mà ra nơi bán xe
Sắm con đạp điện để làm le
Cửa hàng đang chốt chờ tăng giá
Tại giá xăng tăng kéo cả bè

Lẳng lặng mà nghe đến tái tê
Tiền xe tiền chợ cũng hơi phê
Phen này ông quyết toàn đi bộ
Sáng tối ăn cơm với muối mè

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Xăng tăng có 2 nghìn mà kêu rồi ,từ đầu năm đến giờ xăng tăng hơn 0$50 cent /Galon tức là trên 10.000$ VN ,chẳng ai kêu gì hết .Đi làm xa thì mỗi một tuần một bình xăng ,xe nhỏ 12 galon,xe lớn 40/galon xăng .Giá xăng là $3.50 cent .Vây khi làm một bài tính là thấy oải rồi ,người Mỹ cũng tính toán ghê lắm ,nhưng nhất định không bao giờ đi xe chung,cứ mỗi người môt xe để đi làm ,những xe nào chạy trên freeway trong HOV lane mà chở 2 người ,chắc chắn là vợ chồng đi chơi ,hay đi công việc .
Giá xăng tại Cali và Hawaii là cao nhất hơn tất cả các Tiểu bang khác .Hawaii thì tiểu bang không cho khai thác dầu và cũng một phần chuyên chở quá xa ,còn Cali thì tôi không biết .

funnyngo139

Cả nhà mình đi vắng hết rùi. Ko có ai giễu giễu cho Funny cười hết, thôi thì Funny khóc vậy :20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20:
Bác Asm, bác ziz, bác Thành, bác phanthingocanh, bác quaidan, bác langvuon, bác...........ôi nhiều quá ko nhớ hết. Các bác lên tiếng đi mờ, hẻm có các bác buồn quá. Funny bắt đầu iu cả nhà mình rồi nha :11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::8::9:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Cả nhà mình đi vắng hết rùi. Ko có ai giễu giễu cho Funny cười hết, thôi thì Funny khóc vậy :20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20::20:
Bác Asm, bác ziz, bác Thành, bác phanthingocanh, bác quaidan, bác langvuon, bác...........ôi nhiều quá ko nhớ hết. Các bác lên tiếng đi mờ, hẻm có các bác buồn quá. Funny bắt đầu iu cả nhà mình rồi nha :11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::11::8::9:
Nín đi mừ,đứng khóc cô sợ khóc lémlay ,Nín đi cô cho ăn kẹo nha chịu hem:6::6::6:

funnyngo139

Thời buổi các gì cũng tăng cái gì cũng căng ,thôi thì chơi cái BA GÁC MÁ ...Y, cho nó phẻ :24::24::24::24::24:

Ngồi rình từ sáng tới giờ mà chẳng thấy tay nào vô quậy để ban một phát cho nó đã ,ngứa tay quá đê ,hay là xin phép các bác cho ie m ban thử cái cô gì funny gì mới mới một phát nhẩy :21::21::21::21::21::21:
Trời trời, bác ziz này ác quá nha.Gọi nai wan wan, wan wan truy bắt nhốt bác àh, cái tội đi rình rầm nhà người khác lúc giữa đêm, định giết người cướp răng hở bác. Để Funny chỉ nhà cho vào nè, bác qua nhà bác Asm đó, nghe đồn nhà bác ấy "to and men" lém thà hồ mà vừa giết,vừa cướp hơ hơ hơ {hình như bác Asm đang ngủ thì phải :10::36::10:}

funnyngo139

Nín đi mừ,đứng khóc cô sợ khóc lémlay ,Nín đi cô cho ăn kẹo nha chịu hem:6::6::6:
:20::20::20::20::20::20::20: bác phanthingocanh ơi, có người đang hâm he Funny, ban nick Funny kà hixhix, hỏng chịu, bác lấy lại công bằng Funny vớilaylaylaylaylaylaylaylaylaylay

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Xăng tăng có 2 nghìn mà kêu rồi ,từ đầu năm đến giờ xăng tăng hơn 0$50 cent /Galon tức là trên 10.000$ VN ,chẳng ai kêu gì hết .Đi làm xa thì mỗi một tuần một bình xăng ,xe nhỏ 12 galon,xe lớn 40/galon xăng .Giá xăng là $3.50 cent .Vây khi làm một bài tính là thấy oải rồi ,người Mỹ cũng tính toán ghê lắm ,nhưng nhất định không bao giờ đi xe chung,cứ mỗi người môt xe để đi làm ,những xe nào chạy trên freeway trong HOV lane mà chở 2 người ,chắc chắn là vợ chồng đi chơi ,hay đi công việc .
Giá xăng tại Cali và Hawaii là cao nhất hơn tất cả các Tiểu bang khác .Hawaii thì tiểu bang không cho khai thác dầu và cũng một phần chuyên chở quá xa ,còn Cali thì tôi không biết .
Cali hơn $4.00 thời gian lâu nay rồi bác!

phanthingocanh

Thành viên tích cực

:20::20::20::20::20::20::20: bác phanthingocanh ơi, có người đang hâm he Funny, ban nick Funny kà hixhix, hỏng chịu, bác lấy lại công bằng Funny vớilaylaylaylaylaylaylaylaylaylay
Çô nghe nè,mừ Funny ơi †hân Çô l0 chưa xong sao lo cho Çháu đây:2::2::2:

Thành

Thích đủ thứ ...

Cả nhà mình đi vắng hết rùi. Ko có ai giễu giễu cho Funny cười hết, thôi thì Funny khóc vậy
Bác Asm, bác ziz, bác Thành, bác phanthingocanh, bác quaidan, bác langvuon, bác...........ôi nhiều quá ko nhớ hết. Các bác lên tiếng đi mờ, hẻm có các bác buồn quá. Funny bắt đầu iu cả nhà mình rồi nha
Hị hị hị giờ này bác đi xức dầu về rùi, gọi bằng Anh mới chịu ah nhe, call bằng bác là giận lun ahhhhhhhh laylaylay

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Hị hị hị giờ này bác đi xức dầu về rùi, gọi bằng Anh mới chịu ah nhe, call bằng bác là giận lun ahhhhhhhh laylaylay
Hi bác Thành ! xức mấy chai dầu rồi mà ngủ hổng được vậy bác......iem thì vừa xức xong 5 chai .......hihihi.Hôm nào ra bờ kè ngắm trăng nha bác.:101::101::101::101::101::101:

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi bác Thành ! xức mấy chai dầu rồi mà ngủ hổng được vậy bác......iem thì vừa xức xong 5 chai .......hihihi.Hôm nào ra bờ kè ngắm trăng nha bác.:101::101::101::101::101::101:
hehehehe mới dặn đó mà ku này, call bác rùi laylaylay giận lun :24::24::24:

funnyngo139

Dạ ANH THÀNH đừng giận CON nhé =)) (đang xức dầu :p)

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Đường Tăng ghé trạm đổ xăng
Bà kia nói giá tăng rồi em ơi
Ngộ Không tưởng bả nói chơi
Nên bay lên hỏi ông trời xem sao
Trên trời lạm phát càng cao
Giá xăng dưới đấy làm sao cao bằng
Ngộ không chẳng nói chẳng rằng
Đập cho một phát răng văng khỏi mồm
Tụi tao khố rách áo ôm