Lịch Nghỉ Tết của XNC

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Năm mới chúc các anh chị em mạnh giỏi làm ăn phát tài. Để tiện việc thông tin liên lạc em xin thông báo lịch nghỉ Tết của XNC .

Do tình hình năm nay kinh tế có khá hơn mọi năm một tí nên XNC tổ chức cho anh chị em đi Nam phi cho biết xứ này ra sao. Thời gian từ mùng 1 đến mùng 6 XNC sẽ khai trương lại. Cái này do Thầy Lang vườn sau khi xem quẻ phán thế ạh.

Thế cho nên thời gian này hầu như các operator bên em không làm việc , các anh chị có hỏi mà không ai trả lời thì đừng bùn nhé, Hi vọng đợt này đi về mua ít Hổ về nấu cao biếu cho các bác :21::21::21::21:thay mặt XNC xin chân thành cảm ơn:21::21::21:

whitecat

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Nghỉ Tết của XNC

Năm mới chúc các anh chị em mạnh giỏi làm ăn phát tài. Để tiện việc thông tin liên lạc em xin thông báo lịch nghỉ Tết của XNC .

Do tình hình năm nay kinh tế có khá hơn mọi năm một tí nên XNC tổ chức cho anh chị em đi Nam phi cho biết xứ này ra sao. Thời gian từ mùng 1 đến mùng 6 XNC sẽ khai trương lại. Cái này do Thầy Lang vườn sau khi xem quẻ phán thế ạh.

Thế cho nên thời gian này hầu như các operator bên em không làm việc , các anh chị có hỏi mà không ai trả lời thì đừng bùn nhé, Hi vọng đợt này đi về mua ít Hổ về nấu cao biếu cho các bác :21::21::21::21:thay mặt XNC xin chân thành cảm ơn:21::21::21:
hehhehhehe, anh đem hổ về nhớ mở ra xiem trước khi nấu cao nhé. Nấu rồi cho em xin tí hén. ....:21::21:
Năm mới niềm vui & may mắn nhiều nhiều.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Năm mới Ban điều hành của XNC đị vắng ,thôi tha hồ các ACE muốn nói xấu ,muốn chê bai cũng không có ai làm gì mình được .Vậy thì chờ họ đi săn Hổ rồi chúng ta thay nhau quậy nhé!

Duy

Thành viên tích cực

Sao đi hết trơn vậy . NVC mới báo tin : mùng 1 Tết sẽ ghé thăm Xuất Nhập Cảnh để sorry vụ ...lùi visa và cam kết không tái phạm mờ

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Sao đi hết trơn vậy . NVC mới báo tin : mùng 1 Tết sẽ ghé thăm Xuất Nhập Cảnh để sorry vụ ...lùi visa và cam kết không tái phạm mờ
chẳng qua là tránh mặt thôi , ai lại năm mới năm me mà chửi xối xả vào mẹt thì còn ra gì , chủ yếu là giữ thể diện cho nhau í mà. Bác dzị hem hè:21::21::21::21::21:

thanhnv

Thành viên tích cực

Người ta bảo vui xuân không quên nhiệm vụ mà tên ăn sợ mập này quất luôn một phát 6 ngày thì chết mợ nó rồi còn gì laylaylay

Nhân dịp đầu xuân có một chút cho anh chị em chiến sĩ nơi đất khách quê người đang ngày đêm đi cày, mắt dõi nhìn quê hương yêu vấu.

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin phép bác Thanhnv trước nhe, tui lấy hình này email cho mấy người bạn Mỹ làm chung hãng xem mới được.:109::109::109::21::21::21:
Khi nào mấy tay bạn Mỹ của bác muốn thử, thì bác dắt về đây iem chỉ cho chổ thử nhe bác :24:

Duy

Thành viên tích cực

Nói chung , nhân dịp Chủ xị XNC đi vắng Tết , NVC có ghé thăm năn nỉ ỉ ôi , Đây cũng không thèm tiếp đón (Lemon Question ...mờ) . Cho chừa thói ...lùi vô tội vạ . Sang năm NVC tăng lịch VB ào ào và khuyến mãi vé máy bay , đưa ra sân bay ...Đây mới chịu đi . He He:11::11::11:

langvuon

khoai nướng

Sáng mồng một
Xông đất cái lò than
Ngẫm toàn chuyện Lịch Visa đáo hạn

Trưa đầu năm
Ghé thăm nhà máy pháo,
Xem cả làng Xuất Nhập Cảnh cưa bom