Lịch Visa 6/2013 & Dự đoán lịch Visa 7/2013.

Status
Không mở trả lời sau này.

sophienhatvo

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 6 và dự đoán lịch tháng 7

không ai nhận được thư cả sao. buồn quá!

truongthang738

Thành viên tích cực

Em có ngày ưu tiên là 4/1/2004 mấy bác xem dùm chừng nào có giấy đóng tiền . Cảm ơn nhiều !

hsinh

Thành viên tích cực

Letters oi la letters.

Duy

Thành viên tích cực

Vì sao tất cả các diện ở Vietnam hiện nay không ai nhận được thư PV tháng 7 nhỉ? Trước giờ đâu thấy hiện tượng này bao giờ.

phongtb

Thành viên mới

Tình hình tháng này NVC phát thư PV hơi chậm đối với VN rất có thể một phần là do ảnh hưởng của "vụ bán visa - Michael Sestak" . Theo một vài web nước ngoài như Visa journey thì F2a tăng 8 tuần, F1 tăng 4 tuần nhưng tại thời điểm này thì ở VN chưa ai nhận được thư cả . Nếu 4g-5g sáng mai mà vẫn im ru thì phải đợi đến sáng thứ 3 tuần sau NVC đăng lịch VB rồi mới phát thư.

thanhiamoto

Thành viên mới

Nhà mình hồ sơ PD : 04/09/2002 Nhưng chưa nhận được thư mời phỏng vấn .... Chắc đứng hình hết rồi ! :2:

ntnhoa2011

Thành viên tích cực

Buồn thật đó. Hai tháng liên tiếp F4 bị đứng sao?

thuytrinh

Thành viên tích cực

F3 thang này sao ko thấy tin gì hết :((....lịch đã là 1.9.2002 mà hs nhà mình là 5.9.2002..huhuhu..chỉ cần 1 tuần thôi cũng đủ.pleassssss:20::20::20::20:

Dååth Trollmån

Thành viên tích cực

Mình cũng F3, 7/10/2002 :( 1 tháng giấy tờ nữa thôi, mong sao tháng 7 này tăng 3-4 tuần.

thangngao1232011

Thành viên mới

bên vjetdjtru F3 5/9/02 có thư PV rồi kìa bà con ơi, tháng này chắc tăng 1 tuần rồi, nản gê l001

tranthanh

Thành viên tích cực

Nhất quá tam, đã 3 tháng đứng yên cho F4 rồi. Tháng 7 này chắc chắn sẽ có đột phá, hy vọng sẽ tăng được một tháng cho F4.

beercamap113

Thành viên tích cực

Mình là F4 21/7/2001 mình đi xem bói thứ nhất là ông sư phụ trong chùa, thứ hai là người bói do người khác giới thiệu điều nói là năm sau mình mới đi xa . mà F4 hiện giờ là 1/5/2001 nản thiệt

phongtb

Thành viên mới

Các bạn thân mến, các bạn hãy check mail của mình ngay bây giờ đi nhé . Nếu bạn nào khả nghi sẽ nhận thư PV trong tháng này thì hãy gửi mail hỏi ngày PV (theo mẫu trên DĐ XNC) đến NVC nha, vì hôm qua mình gửi mail hỏi thì tối nay lúc 22h15' mình đã được reply từ NVC và đó là THƯ MỜI PHỎNG VẤN . H/s g/đ mình F3-PD: 17/09/2002 sẽ PV vào lúc 9:00AM ngày 05/07/2013 này ! Vì vậy chắc chắn tháng 07 lịch visa sẽ tăng 03 tuần cho F3 ...Cầu mong thật nhiều cho các F đều tăng và nhất là F4 . Chúc các bạn sớm nhận tin vui nha .

hsinh

Thành viên tích cực

chuc mung anh phongtb nhe, doi tin cua a may ngay nay .F3 tang 4 tuan luon di

Status
Không mở trả lời sau này.