Lịch Visa 6/2013 & Dự đoán lịch Visa 7/2013.

Status
Không mở trả lời sau này.

thebigfamilyusa

Thành viên mới
Ðề: Lịch Visa tháng 6 và dự đoán lịch tháng 7

Tháng này chưa có bão mà sao F2A tăng như bão vậy. Không bít bao giờ F2B són ngôi f2a đây,

dungthu235

Thành viên tích cực

F4 cho Đợi lâu wuá, tim thòng gôi lõng, dúng là ... luc luong lao dông già nua. Mong sao sap toi lich tang nhanh de khi qua toi ben còn có ich cho con cháu.

henrychan

Thành viên mới

dear Các Anh Chị F4 lúc này sao vậy ? T5 đã ko tăng nay đến T6 vẩn ko tăng .

Prioriy của mình may - 11 2001. Giấc mơ Mỹ P đợi thêm nữa rồi mong T7 tăng bù lại l001l001

peheodethuong

Thành viên mới

em diện F3 nộp hồ sơ vào 22/9/2002. Nhớ tháng trước còn rầu vì visa lết mãi cũng chĩ giữa tháng 8, vậy mà vèo cái giờ tăng 3 tuần lên đầu tháng 9 luôn rồi. Visa tháng sau mà tăng thêm 3 tuần nữa chắc vui lắm :))

nhok151

Thành viên tích cực

hình như fải tăg 4 tuần thì mới tới bạn chứ?

mình còn chờ 11 tuần F3 :(

duycuong1978

Thành viên tích cực

hình như fải tăg 4 tuần thì mới tới bạn chứ?

mình còn chờ 11 tuần F3 :(
Mình cũng F3 11/2002 cùng nhau hy vọng vả cùng cầu chúc cho đại gđ F tháng sau sẽ tăng nhanh.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Theo tôi dự đoán sẽ chấm dứt diện F4 và sẽ không tiếp tục nhận đơn cho diện Anh,chị ,em của người bảo lãnh .Những số đơn đã nộp tại USCIS sẽ được giải quyết cho hết trong vòng một thời gian rất ngắn .Cho nên những Anh,Chị,Em của F4 nên cố gắng chờ đợi và an tâm,tất cả các diện khác F1,F2,F3 khi đó chắc sẽ gặp trường hợp như F4 bây giờ .Nếu tôi đoán đúng nhớ khi tôi về VN chơi ,mỗi ngày phải có người bao tôi ăn uống ,du hí .Xong rồi cuối cùng cho tôi đi Nude thiền OK ?

Thành

Thích đủ thứ ...

Nếu tôi đoán đúng nhớ khi tôi về VN chơi ,mỗi ngày phải có người bao tôi ăn uống ,du hí .Xong rồi cuối cùng cho tôi đi Nude thiền OK ?
Vậy không đúng thì tính seo đây boác :24::24:

phongtb

Thành viên mới

Vậy không đúng thì tính seo đây boác :24::24:
...Đoán không đúng thì dẫn anh Thành cùng AE đi khao lại giống y chang như đk trên dzậy ...khỏi nude cũng được nha, hehe.

andvhbk

Thành viên tích cực

Ba em diện F2A ạ, có PD: 13 May 2011, vậy tháng 06 này có thư phỏng vấn, rồi 3-4 tuần sau phỏng vấn, hay là tháng 06 này phỏng vấn luôn ạ?
MÌnh nghĩ phải qua tháng 7. Mình March 20,2011 mà được hẹn 17/6 lận nè.

Centaurs Vizi

Thành viên tích cực

Theo mình nghĩ thì tháng sau sẽ như thế này:
F1 tăng 3 tuần
F2 tăng 10 tuần
F3 tăng 1 tuần
F4 đứng yên.
Vì dự luật đang dồn vào diện F3 và F4 nên hai diện này có nguy cơ bị đứng và tăng chậm. Cầu trời là nó đừng có được thông qua. Nhanh thì nhanh nhưng nghe nói nếu được thông qua diện F4 có thể bị giới hạn số hồ sơ xét duyệt (Tức là họ giới hạn lại một thời gian, sau khoảng thời gian đó không xét nữa.)

beojery

Thành viên tích cực

F4 đứng yên, có thể do ....lượng visa để dành cấp cho F2A.

thaithienbest

Thành viên tích cực

an tâm đi bạn , tháng 8 hoặc 9 tăng lên 16 tuần đấy, trong quá khứ mỗi năm F4 tăng ít cũng phải là 24 tuần
ngày mai trời lại sáng, vậy nhé

vietnhan

Thành viên mới

an tâm đi bạn , tháng 8 hoặc 9 tăng lên 16 tuần đấy, trong quá khứ mỗi năm F4 tăng ít cũng phải là 24 tuần
ngày mai trời lại sáng, vậy nhé
hi vọng ngày mai trời lại sáng. nếu không sáng .thì AE nhớ mở đèn lên cho sáng nha:24:

Linh Nguyen

Thành viên mới

ACE cho e hoi!hs nha e f3. 18.03.2003 khi nao se duoc mo ah!tinh hinh nay lam gd e thay non nong wa!e vao dien dan bang dt nen k bo dau dc.

Centaurs Vizi

Thành viên tích cực

ACE cho e hoi!hs nha e f3. 18.03.2003 khi nao se duoc mo ah!tinh hinh nay lam gd e thay non nong wa!e vao dien dan bang dt nen k bo dau dc.
Bây giờ mới 1/9/2002 thì hs của bạn chắc cũng cỡ ít nhất 6-7 tháng nữa. Cứ từ từ , dục tốc cũng vậy thôi. Hi vọng vài tháng nữa lịch chạy mau. :D

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

thường hồ sơ sẽ đc mở trước khi đáo hạn khoảng 6 tháng. Nếu lịch f3 tăng nhanh thì khoảng 1-3 tháng nữa hồ sơ sẽ đc mở.

thebigfamilyusa

Thành viên mới

F4 thang nay dứt cơn đứng bằng 1 tuần tăng, F2B có thể tăng mạnh và F2A có thể lùi. Mình F2B nên nói đoán vậy chút vui vẻ. Nhớ lại thời ba mình F4 đợi chờ vỏn vẹn 12 năm nên giờ tính tới tính lui F4 hiện vẫn trong phạm vi 12 năm thôi, tháng tới F4 tăng 2 tuần .

Status
Không mở trả lời sau này.