Lịch Visa tháng 02/2011

Status
Không mở trả lời sau này.

hsinh

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 02/2011

Hy vọng tháng sau các diện sẽ tăng lên ...Nam mô a di đà phật...

duyng90

Thành viên tích cực

Bữa h bỗng dưng nổi hứng muốn nuôi cá mà bạn gái em không cho kiu " a sắp đi rồi mà nuôi gì ... mốt đi để lại ai nuôi " ... Bây h khoe cái lịch Visa mới ra thì với cái đà này chắc em nuôi Rùa lun rồi ( mọc râu )
Ps: em mới đặt làm bể cá bé bé để rước về mấy em cá vàng ... một phần là cầu may í mà :16:

devileyes

Thành viên mới

Trằn trọc băn khoăn giấc chẳng lành . Ko biết có nên từ bỏ cái gọi là "giấc mơ mỹ" không ?????????????

kiz_pro

Thành viên tích cực

cũng mừng vì nó ko giảm :41: tội f4 quá đi :40:

Chỉnh sửa cuối:

dhieu87

Thành viên mới

Trời ơi nhìn cái lịch visa thấy chán quá , coi như giấc mơ đi Mỹ tan biến:confused:

baby_happy2103

Thành viên tích cực

Đừng bi quan quá nữa, lạc quan lên nào mọi người. What will be will be :10: :10:

ChiCuong_pth

Thành viên tích cực

Sau cơn mưa trời lại tối.
Giấc mơ Mỹ chỉ là giấc mơ. Nói vậy thôi chứ ACE cũng đừng quá thất vọng rồi từ từ cũng đến thôi
" Mưu sự tại nhân, thành sự tại Lịch Visa"

Thành

Thích đủ thứ ...

Sau cơn mưa trời lại tối.
Giấc mơ Mỹ chỉ là giấc mơ. Nói vậy thôi chứ ACE cũng đừng quá thất vọng rồi từ từ cũng đến thôi
" Mưu sự tại nhân, thành sự tại Lịch Visa"
Làm luôn bài "Giấc mơ Mỹ chỉ là giấc mơ"
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/channelzPlayer.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IWZ9ZIZ9||6&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

chị em PV chung với em từ hùi tháng 8, bị rớt lại, chuyển sang F2B, rồi chuyển sang F1, 8/2006 mà 4 5 tháng liên tục lịch ko nhúc nhích gì, đã vậy còn thụt lùi zzz

love_always

Thành viên tích cực

Kiểu này thì chắc ACE nào đi diện F4, tháng 1 phỏng vấn mà bị giấy xanh bổ túc thì chắc cười ra nước mắt.:43:

dinhtien_080990

Thành viên tích cực

vậy là mình hết cơ hội rùi ngày ưu tiên 10/2002 mà mình sắp quá 21 tuổi rùi tháng 9 năm 2011. vậy thì mình có nên hi vong không nhỉ

thuykb

Thành viên tích cực

Chào ACE XNC!
Vây là tiếp tục chờ thôi, bây giờ chuẩn bị ăn tết và quên đi những ngày thấp thỏm chờ tin PV, mong lịch visa tăng trở lại...
Có một điều mà mình còn chưa hiểu mong các ACE giải thích giùm:
- Lịch visa tháng 2/2011 như vậy, mà bạn của mình F3 có PD tháng 2/2002 lại mới đựơc mở HS tuần rồi, vậy thì khi nào mới completed và khi nào mới PV, mình không hiểu nổi NVC ... Mình không biết giải thích thế nào cho bạn của mình hiểu về lịch Visa vì bạn ấy đang rất háo hức chuẩn bị HS.
Chúc tất cả ACE XNC phơi phới đón xuân.

kelvinnguyen2701

Thành viên tích cực

Những diện F khác, trừ F4 hãy nghĩ tích cực lên nào, rằng ít ra thì lịch của diện mình cũng ko lùi, đó đã là một điều may rồi.

Bây giờ biết lịch rồi thì chúng ta cũng ko trông chờ hi vọng thêm nữa, tất cả cùng lo chuẩn bị đón Tết đi nào. Sửa sang lại nhà cửa, mua quần áo mới, sắp xếp đi thăm người thân, đi lễ chùa... Cứ quên đi thì sẽ thấy nhanh thôi mà. :113:

prime

Thành viên tích cực

Cũng may một điều là nó sẽ ko lùi nữa, giờ thì cứ lo ăn tết linh đình 1 cái cho sướng,hehe,tôi nghiệp F4,giờ chỉ còn là vấn đề thời gian thôi...!!!
IN GOD WE TRUST ...!!!

phongtrương

Thành viên mới

lịch visa tháng 2/2011 TRỜI @#%$^ xỉu!!! mình bị tim thòng mà coi xong tự nhiên hết bịnh luôn hu!!huuuuu

Status
Không mở trả lời sau này.